เจ้าของ: himeko
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้แล้ว เกิด!!! จมูกใหม่ไฉไลกว่าเดิมT^T

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-10-24 18:41:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จี้ว่า...สวยทั้ง 2 แบบ เลยค่ะ คุณหมอฝีมือดีมากเลยอ่ะ  แบบแรก...หน้าดูคม เฉี่ยว เซ็กซี่   แบบที่สอง  ดูหน้าซอฟลง...หน้าหวานขึ้น ออกแนวน่ารักอ่ะค่ะ....อิจฉาสุดๆ  ทำ2ครั้ง ก็ออกมาสวยทั้ง2ครั้งเลย   นี่จี้ทำมา2ครั้งแล้ว....ออกมาไม่ได้เรื่องทั้ง2ครั้งเลย    กำลังจะแก้ครั้งที่3 แล้วค่ะ
2#
โพสต์ 2011-10-25 08:29:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะ...คือ..จี้ทำมาครั้งแรก แล้วไม่สวย สันจมูกเป็นแท่ง ปลายจมูกก็โผล่ออกมาเป็นเหลี่ยมซิลิโคน เหมือนจงอยปากนก...แล้วแถมยาวเป็นแม่มดเลยอ่ะ...น่าเกลียดมาก  จี้เลยไปแก้กับหมอท่านเดิม..เพราะหมอรับประกันแก้ให้ฟรี...พอไปแก้มารอบ2 ก็บอกให้หมอ เอาปลายสั้น+สูง..กว่าเดิมหน่อย แล้วก็ให้แกนสันจมูกใหญ่กว่าเดิมเล็กน้อย ...สรุปว่า   พอหายสนิท  ปลายจมูกสั้นเป็นหมู  แล้วสูงขึ้นมาแบบ...ไม่รู้มันมาได้ยังไง  แล้วซิลิโคนก็ยังโผล่เป็นเหลี่ยม+จงอยปากนก เหมือนเดิม555+ อธิบายไม่ถูกเหมือนกันค่ะ...นอยด์สุดๆค่ะ ไม่คิดว่าจมูกตัวเองจะออกมาแย่ขนาดนี้ ทั้ง2ครั้ง เพราะเดิมเป็นคนจมูกค่อนข้างสวย..อยู่แล้ว แค่ดั้งไม่โด่งเฉยๆ เศร้ามากๆเลยค่ะ!!
3#
โพสต์ 2011-10-25 22:04:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย himeko เมื่อ 2011-10-25 12:08
โห เสียใจเอ๊าะ เราก็อุส่าอยากสวยเนาะ คราวนี้ ทุ่มไป ...

จี้ก็ทำเรทราคาปกตินะคะ...2ปีที่แล้ว ทำครั้งแรก 12,000 อ่ะค่ะ ทำกับคุณหมอที่ ปิยะเวช   แต่คราวนี้จะไปแก้กับคุณหมอคมกริช อ่ะค่ะ...555 คิดว่า เปลี่ยนหมอไปเลยดีกว่า คราวนี้ชัวร์แน่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้