เจ้าของ: ppukky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ลดขนาดจมูกด้วยวิธี Double Implant ที่ Dr.Ratchayothin clinic โดยคุณหมอชัยโ

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ  ส้มก้อเปงคนจมูกใหญ่เหมืนกานค่ะ อยากทำให้เล้กลง  คุนพี่ผ่ตัดหมดใช่ไหมค่ะไม่ได้ฉีดชะมะ  
หมออะไรครับ ที่ไหน สวยมากๆ หมอเก่งจัง
ขอรายละเอียด ที่อยู่ เบอร์โทรหมอ หน่อยได้มั้ยคะ
www.Dr.ratchayothin.com     na ka...
ขอบคุณมากค่าาาา
ทำอะไรบ้างคะ ราคา 65000 บาท แล้วออกมาเปลี่ยนไปเลย สวยดูดีขึ้นมากๆเลยค่ะ
ขอเบอร์ติดต่อคลีติคคุณหมอหน่อยได้ป่าวคับ
ขอดูรูปปัจจุบันได้ไหมคะ
ลดขนาดจมูก ตอนนี้ราคาเท่าไรคะ
สวยเกินไปแล้วววววววว อิจฉาาาาาาาาา
มาโพสรูปไวๆนะค้าา อยากเห็นจะแย่แล้วววว
ต้นฉบับโพสต์โดย ppukky เมื่อ 2011-10-20 19:47
ภาพหลังทำ ศัลยกรรมได้ 7วัน ไหมยังไม่ได้ตัด ...

จิง ???
สวยมากๆเลยค่ะ คุณหมออารายค่ะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย ppukky เมื่อ 2011-10-20 20:07
65,000  ค่ะ ชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะ หลังทำจมูกมา  ...

ตัดปีกจมูกอย่างเดียวเม่าไหร่ค่ะ
สวยมากค่ะ คุ้มค่ากับราคามั๊กมาก เห็นแล้วอยากทำมั้ง
อยากจะบอกว่าสวยกว่าเดิมมากๆๆ คิดถูกแล้วที่ทำ ทำที่ไหน หมอชื่ออะไรค่ะ 65000 คุ้มค่ามาก สวยเหมือนลูกครึ่งเลย แอบฮา รีวิวฉลองแฟนใหม่  ฮิ้วววววววว
สุดยอดดดดดค่ะะ สวยยยยเริ่ดดด
สวยจัง อยากทำบ้างอะคะ
มีรูปอื่นอีกไหมคะ อยากดูหลายๆมุมอะคะ
ขอบคุณคะ
ดูดีขึ้นมากเลยครับ
ปีกจมูกดูเล็กลงเยอะมากเลยค่ะ แต่ตรงสันแอบไม่โด่งเท่าไหร่เลยอ่า ถ้าโด่งขึ้นกว่านี้จะทรงสวยเลย
คลีนิกยังเปิดอยู่หรือป่าวค่ะ ทำไมดูเว็ปในเนทบอกเลิกคลีนิค หรือไม่อัปเดทอะไรซักอย่างเนี้ยแหละ
ติดต่อคลีนิคทางไหนดี
สวยจริงๆค่ะ กำลังหาที่ทำอยู่เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้