เจ้าของ: ppukky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ลดขนาดจมูกด้วยวิธี Double Implant ที่ Dr.Ratchayothin clinic โดยคุณหมอชัยโ

[คัดลอกลิงก์]
ยอมรับเรยอ่ะ สุดยอด
ดูดี และ สวยขึ้น มากมาย ก่ายกองเลยค่ะ
ุคุณหมอเก่งมากเลย
อยากขอปรึกษาบ้าง คุณหมอ อยู่ที่ไหนหรอคะ
เราก็มีปัญหา คล้ายๆ จขกท. อ่ะค่ะ ใหญ่+โ่ด่ง
รบกวนตอบด้วยน๊า รอคำตอบ อ่ะจ้า
อร้ายยพี่ปุ๊กกี้คนงามของน้องงงงงง

ทายซิใครเอ่ย อิอิ
ชอบจมูกที่เป็นแท่งอย่างนี้จังครับ สวยมากเลย
พี่ค่ะใช้เวลาทำนานไหมค่ะ กี่เดือนอ่าค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ :)
พี่ปุ๊กกี้ อัพรูปอีกสิคะ ตั้งกระทู้ใหม่เลยยยย แฟนคลับรออยุ่นะคะ อิอิ
แบบว่าสวยชาตินี้เลยค่ะ  อยากทำบ้างอ่า
ของนุ้ยเค้าบอกว่าลูกชมพู่ถ่ายตรงๆ
สุดยอดอะคะ สวยมากๆๆ
สวยโคตร ! น่าฝรั่งจ๋าเลยอะ สวยมากๆ !
ช่วยแนะนำหน่อย...จมูกใหญ่มากเลย...อยากทำบ้างอ่ะ...แนะนำหน่อยว่าทำอะไรยังไง
ขอบคุณจ้า>>>>>อัพรูปไม่เป็นอ่า
ไม่ยอมพี่ปุกกี้เด็ดขาด
เป็นการเปลี่ยนแปลงที่ดีจริงๆค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ สวยมากเลย คุณหมอเก่งมาก
รบกวนลงรูปใหม่หน่อยได้มั๊ยค๊ ไม่เหนอ๊ค๊
มาคอนเฟิมด้วยอีกคนค๊ สวยจริงๆค๊
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกครับ
ใจจริงอยากจะ กด ก. ไก ค้างอีกนานๆ
lสวยสมราคานะคะ เปลี่ยนเปงคนละคนเรยอ่ะ อยากทำบ้างจังคะไม่ทราบว่าไม่อัพดั้งมาที่ไหนคุณหมอชื่อรัยคะ
ทำกับหมออะไรนะค่ะ   แล้วร้านอยู่ที่ไหนค่ะ  จะได้เข้าไปปรึกษาหน่อย
อยากทำจมูกบ้างมีปัญหาเรื่องใหญ่เหมือนกัน    ของพี่เสริมด้วยไหมค่ะ
สรุปพี่ทำที่ไหนหรอคับ
รู้สึกว่าเคยเหนพี่แล้วนะ แต่คุ้นๆๆว่าที่ผ่านตามาจาเป็นคุนหมอกุศลอ่ะคับ
แต่เจอกระทู้นี้บอกคุนหมอ ชัยโรจน์
แล้วที่ผมเหนเปนคุนหมอกุศลนี่ ผมจำผิดหรอคับ
เพราะตอนแรกที่เหนกระทู้พี่ ผมหาแต่ผลงานคุนหมอกุศลอ่า แล้วเจอพี่
เพิ่งเริ่มหาข้อมูลหมมอชัยโรจน์ก้เจอพี่อีกอ่า สรุปพี่คุนหมอท่านไหนหรอคับ ???
ราคาเท่ากันทุกคนมั้ยคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย stopiiz เมื่อ 2012-2-14 12:00
สรุปพี่ทำที่ไหนหรอคับ
รู้สึกว่าเคยเหนพี่แล้วนะ แต่ ...

ใช่แล้วค่ะกะลังสับสนกับรีวิว Dr.Ratchayothin clinic เหมือนกานเพราะมีอีกกระทู้หนึ่งเหมือนกานรูปรีวิวก่อนเสริมเป็นคนเดียวกัน แต่พอเสริมแล้วเป็นอีกคนหนึ่งง่ะงงมากเลย
สวยมากค่ะ อยากทำจัง แต่ไม่อยากใส่ซิลิโคน ราคาแพงงะ นู๋ยังไม่ทำงานเยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้