เจ้าของ: ppukky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ลดขนาดจมูกด้วยวิธี Double Implant ที่ Dr.Ratchayothin clinic โดยคุณหมอชัยโ

[คัดลอกลิงก์]
แบบว่าใช้แค่วิลิโคนหรอคับ หรือว่าผ่าตัดตกแต่งกระดูกอ่อนภายในด้วย
ถือว่าเปนการลงทุนที่คุ้มค่า  ไม่ต้องมาแก้แลวแก้อีกเหมือนหลายๆคน เพาะจมูกแรกเกิดเลยทรงมันแก้ยากเพาะฐานจมูกกว้างมีสันกระดูกคดด้วย  เพาะเราก้อสนใจคลินิกนี่อยู่เหมือนกันแต่ติดที่ราคาแพงแต่หมอเขาเป็นระดับอาจานอะชอบมากๆๆๆๆสวยๆๆๆๆไปทำปากบางกับหมอภูอีกนิดเปะเลย..........
สวยมากค่ะ ชอบจัง
จมูกโตเหมือนกัน

อยากเห็นรูปหน้าตรงก่อนทำจมูกด้วยน่ะคะ ^^
เพราะอยากรุ้ว่าทรงจมูกเหมือนเรามั้ยอ่าค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า
ว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆสวยมากๆๆหมอเทพจริงเลยคุ้มกะราคาเราว่า
อยากถามอีกคำถามนึงอะค่ะ มันรวมตัดปีกยังค้าราคานั้นอะ เคยไปปรึกษาบำรุงราษ คิด 130,000 หมอบอกว่ามันยากกว่าเสริมเพราะมันเป็นลดจมูกอะคะ รบกวนตอบด้วยนะคะ กะลังหาข้อมูลของหมอคนนี้อยู่ แล้วจองคิวนานไหมคะ ตอนนี้บริษัทปิด ยังมีเวลาช่วยรีบตอบนะคะ
สวยมากๆเลยค่ะ
สวยมากๆ เลยคร้า นู๋ก็ปลายจมูกเนื้อเยอะมากอยากทำบ้างจังค่ะ
พระเจ้า  คุณสวยมากกกก  จิงๆค่ะ
โอ๊ยยยยสุดยอดมากค่ะ  อึ้งไปเลยยย สวยมาก
ว้ายยยยย

สวยมากค่ะ....แพงแต่ก้อคุ้มนะค่ะ

จขกท สุดยอดเรยครับ ดูดีขึ้นมาก
สุดยอดจริงๆค่ะ
โหหหหหหหห สวยเลยอ่ะ เราก้อจมูกโซเล่ อยากทำอยู่เหมือนกันจ้ากำลังหาข้อมูลอยู่เลย ยังไงขอแรง จขกท แนะนำหน่อยน่ะจ๊ะ อยากสวย ปอลิง จขกท สวยคมบาดตาไปเลยจ้า หน้าตาคมๆแบบนี้คนใต้ใช่ไหมจ๊ะ
สวยขึ้นเยอะเรยคะ
สวยมากๆค่ะ อยากถามว่า ราคานี้ ทำอะไรบ้าง แล้วก้อ หมออยู่แถวไหนเหรอ
65000 B.เลยหรือ? โหสุดยอดดด...อ่ะ! สวยมากๆคับ  ชีวิตเปลี่ยนเลยคับ เป็นคนสวยแล้วอ่ะ...อยากทำบ้างคับ  จขกท. ช่วยมาลงรูปหลายๆมุมให้ดูหน่อยนะคับ  รอชมอยู่คับ.....
สวยมากค่ะ จมูกเราก็ใหญ่ๆ บานๆ เหมือนกัน ราคานี้รวมทั้งหมดเลยรึป่าวค่ะ ถ้าตัดปีกอย่างเดียวเท่าไรอ่ะค่ะ
ดูดีขึ้นมากกก ชื่นชมเลยคะ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
คุณหมอเก่งมากกกกกกกก ทำได้ไงอ่ะ อยากไปทำบ้างงง  ขอข้อมูลคุณหมอหน่อยนะคะ สวยขึ้นมากกกก
จขกท ช่วยมาเล่าให้ละเอียดหน่อยไดมั้ยคับว่า ดับเบิ้ลอิมเพล้นที่คุณว่าเนี่ยวิธิการมันเป็นยังงัยอยากทราบอ่ะคับสนใจเพราะน้องสาวจมูกโตมากจะพาน้องไปทำมั่งอ่ะคับ ขอบคุณคับ
โอ้โห้ สวยแบบไม่น่าเป็นได้  สวยเว่อร์  ช่วยบอกรายละเอียดแบบครบถ้วนหน่อยนะค่ะ  ได้โปรดด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้