12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: junsuwun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกกับหมอศิริพรชัย คลินิคศัลยกรรมอ่อนนุช

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยค่ะ อยากทำมากๆๆๆๆ
ไม่มีรอยช้ำเลยอ่ะ มือนิ่มจริงๆเลย
สวยมากคะ รอยุบอีก สวยจมูกเรียวขึ้นอีกเยอะคะ
ตอนนี้คิวถึง 20 ธันวาแร้วคร่า...เราจองไว้แร้วได้คิว 1 ธันวา ถ้าทำแร้วเด๋วจามาอัฟรูปให้ดูนะคร้า แต่..ยังเอารูปลงม่ายเปนเลยอ่า...
จมูกเรียว สวยเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะดูจากวันเพิ่งทำเสร็จวันแรกเหมือนไม่มีอาการเจ็บเลยนะคะ..^^
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-20 15:42:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ค่ะ ตอนนี้ ครบ 1 เดือนเต็มพอดี ตอนนี้ จมูกยุบแล้ว เรียว ปลายเห็นชัดมากขึ้น ดูแล้ว happy ค่ะ ตอนไปตัดไหมกับคุณหมอ หลังจากที่ทำมา2 อาทิตย์ น้ำตาเล้ดเลย ตอนตัดไหม เลยถามคุณหมอว่า ทามไมถึงไม่ใช้ไหมละลาย คุณหมอบอกแผลมันไม่สวย ต้องใช้ไหมตัด และคุณหมอก็ว่าโอเคละ ตรงปลายตอนนี้จะใหญ่นิดหนึ่งแต่ 3 เดือนไปจะเรียวและเล็กลง หยดน้ำตรงปลาย จะเห็นชัดขึ้น... สาธุ สวยๆ

แสดงความคิดเห็น

ของเรามันปลายมันบวมมากเลย อยากปลายคมๆแหลมๆบ้างจังคะ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=32973&page=1#pid811495   โพสต์ 2011-12-19 11:54
เราว่ามันดูแข็งทื่อไปนะ
แอนว่า นานไปยิ่งเห็นชัดว่าซิลิโคนเสริมไม่สุดปลายนะคะ
หมอคนนี้ เป็นงี้ทุกคนเลย  เสริมออกมา  ใช้ซิลิโคนสั้นกว่าจมูกเดิมของคนไข้
แล้วที่จมูกยังดูบาน ก็เพราะเหตุนี้ล่ะคะ
ถ้าหมอเสริมสุดปลาย  ปีกจมูกจะถูกยกขึ้น แล้วทำให้ดูปีกเรียว เล็กลง
แต่ไม่ใช่กะหมอศิริคนนี้อ่ะค่ะ
ต้องรอดูนานๆก่อนนะคะ

เราก็รู้สึกว่าซิลิโคนมันไม่ถึงปลายจมูกเราเหมือนกันคะ  โพสต์ 2011-12-19 11:55
เราโทรไปจองคิววันนี้มีได้คิวทำตั้งเดือนมกราคม ปีหน้าเลยอ่ะคะเราอยากทำช่วงปลายปีนี้มากเลย เพราะติดวันหยุดพอดี แต่ไม่ได้

ลงคิวสำรองไว้เลยค่ะอาจได้ทำก่อนเหมือนเรา  โพสต์ 2011-11-29 19:51
ดีจังเลยค่ะไม่บวมมากทรงสวยเข้ากับหน้ามากค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=2#pid793759
ยังไงช่วยดูทีนะคะขอบคุณค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-22 21:29:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งานต่อไป คืออยากทำตา เป็นคนหนังตาตก กำลังหาข้อมูล แต่เห็บแบบ เย็บ 2 จุด 3 จุด สวยดี ไม่น่ากลัว แต่ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง รบกวนผู้รู้ตอบด้วยค่ะ
มีปัญหาบ้างมั้ยคะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้ว
ชอบทรงจมูกมากเลยค่ะ ยุบแล้วต้องสวยเนียนเป๊ะ มากๆ แน่ๆ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-29 18:34:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้จมูกเรียวขึ้น เนื่องจากไม่บวม จับจมูกได้สบายๆ ไม่เจ็บค่ะ ไม่มีปัญหานะค่ะ ตรงสันยังไม่เบี้ยว ตรงดีอยู่ แต่รู้สึก จมูกมันมากมัน
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-29 19:15:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
1 เดือน + 9 วัน

สวยคมมากเลยคะ ชอบๆ  โพสต์ 2011-12-19 11:57
ตอบกระทู้ nutick ตั้งกระทู้

ก้อคือโทรไปบอกเค้าไว้อีกทีอะหรอค่ะ..พอดีไม่ค่อยจะรู้อะคะรบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะ..ขอบคุงมากค่ะ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-1 13:33:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@nutick สอบถามข้อมูล ได้จากเบอร์ 023328379 ต้องสอบถามคิวก่อนนะค่ะ พอได้คิวแล้วโอนเงินมัดจำ 1000 เพื่อยืนยันคิว
แวะมาชมของเราทีน้า วันนี้เข้าวันที่ 9 แล้ว จะเปงไงต่อมะรุ้ ไม่ชอบปลายเลยอ่ะคะ เหมือนปลายไม่มีซิลิโคนยุเลย

http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=1#pid811495
ของเราก้อทำมา 7 เดือนแหละ ไม่มีปัญหาอะไร แต่ปลายจมูกเอียง ปลายจมูกไม่ค่อยสวย หมอเสริมปลายสั้นไปหน่อย
ปัจจุบันเอียงมั้ยคับ กำลังจะไปทำ วันที่ 14 กุมภา นี่เอง จ่ายมัดจำแร้ว แต่ถ้าไม่ดีก้อจะยกเลิกคับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้