ดู: 16595|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] อยากได้รายละเอียดเกี่ยวกับการเหลากราม

[คัดลอกลิงก์]
หนูเป็นน้องใหม่นะคะ เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกวันนี้เองค่ะ
คือตอนนี้มีปัญหาคือกรามสองข้างจะไม่เท่ากันค่ะ เลยสนใจอยากจะเหลาให้เท่ากันและเรียวๆขึ้นอ่าค่ะ
พี่ๆในบอร์ดช่วยแนะนำด้วยค่ะ ว่าคุณหมอท่านไหนที่ทำแล้วสวย ราคาเท่าไหร่กันบ้างคะ
แล้วก็ถ้าใครมีประสบการณ์ก็ช่วยแชร์และโชร์รูปมาให้ดูด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-10 23:37:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอ รอ รอ ต่อปาย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-10 23:41:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนูเคยเห็นพี่สาวที่รู้จักกันเค้าไปทำที่ยันฮีค่ะ ช่วงสัปดาห์แรก คางและกรามบวมมากเลย

ตอนนี้ก็กังวลมากเลยค่ะ เพราะค่าใช้จ่ายก็สูงด้วย

คือหนูทำคางมาแล้วไงคะ ถ้าจะเหลากรามอาจจะต้องแก้คางไปพร้อมๆกันเลย

ไม่รู้จะเจ็บมากแค่ไหน ตอนนี้ก็กลัวมากเลยด้วยค่ะ

คือ.....ถ้าพี่ๆท่านไหนได้เข้าไปพบคุณหมอช่วงนี้ ก็ช่วยรบกวนถามๆคุณหมอให้หนูด้วยนะคะ

แบบว่าลองถามคุณหมอว่าต้องแก้คางไปด้วยไรงี้ จะลำบากรึป่าวอ่าค่ะ

อยากผ่าภายในปากอ่าค่ะ จะได้ไม่เห็นแผลด้านนอกค่ะ

ยังไงช่วยหนูด้วยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-11 15:21:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคุณพี่ทุกๆคนมากเลยนะคะที่มาช่วยให้คำตอบ

ว่าแต่มีคุณหมอที่น่าสนใจเท่านี้เหรอคะ ยังไงมีใครเพิ่มเติม ก็ช่วยแนะด้วยนะคะ

เผื่อจะได้เป็นทางเลือกน่ะค่ะ

ว่าแต่ที่คุณ HongRim บอกว่าที่โรงพยาบาลตำรวจ เค้าทำออกมาสวย

ชื่อคุณหมออะไรเหรอคะ หรือว่าทำสวยทุกคน

กลุ้มจังเลยค่ะ

ที่จริงอยากลงรูปให้ดูนะคะ แต่ว่าอายค่ะ... +_+
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-12 01:08:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งั้นเดี๋ยวลองโทรไปสอบถามที่โรงพยาบาลดูดีกว่าค่ะ

ว่ารายละเอียดเป็นอย่างไรบ้าง

ได้ข่าวแล้วจะมาแชร์ให้ทุกคนทราบค่ะ

ขอบคุณทุกคนมากนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้