เจ้าของ: plaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานเลี้ยงส่งพี่ข่านไปเมืองนอกจ้า ใครจะไปมาลงชื่อด้วยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 21:04:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฮ้ยยยย จิงป่ะ 1 ตรงวันพอดีหรอ
แง้ๆ ไปไมไ่ด้งานเข้า ส่งใจไปและกันนะครับ
31 วันเสาร์ ทำงาน ไม่ได้ไปออ
วันที่ 1 วันอาทิตย์
ผลตกค้างจากเมื่อคืนคงไปไม่ไหว

วันที่ 7 วันเสาร์ ทำงานอีกเช่นเคยครับ
5555
ปายม่ายด้ายเหมือนกันครับ

ขอส่งผ่านทางนี้แล้วกันครับ พี่ข่าน

เดินทางปลอดภัยนะครับ

ปล.พี่ข่านเหมือนต่างชาติมั่ก ๆ ขอบอก
เราก็ไปไม่ได้อยู่เมืองนอกเลยไม่ได้ส่งคนไปนอก
ขอให้ไปแล้วเพื่อนเยอะ ๆ นะครับ จะได้ไม่เหงาไม่เบื่อ การงานราบรื่น สุขภาพแข็งแรงครับ
และที่สำคัญขอให้ได้ย้ายกลับเมืองใหญ่ด้วยตำแหน่งใหญ่กว่าเดิม ไวไว
นั่นดิ เจ้าตัว ยังไม่มาตอบรับให้เราเลย
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-19 20:58

ขอบคุณทุกคะแนนเสียงโหตวให้ผม.........

ผมจะเอาประสบการณ์ การขี้นเขียงที่ผ่านมีดหมอ ให้ชาวโลกได้รับรู้ว่า มันเสียวๆๆขนาดใหน   แล่ะให้ทั่วโลกได้รับรู้ว่าหมอไทยเก่งอย่างไร

สัญญาว่าจะนำชื่อเสียง มิสเตอรืดั่งโลก กลับมาเมืองไทยให้จงได้
( น้ำตาเริ่มไหล พลั่กๆๆๆ )

รักชาวดั่งโด่งทุกๆๆคนเด้อคับเด้อพ่อแม่พีน้องหมู่เฮา สิจะไป่กันมื้อนี้  ไปม้วนๆๆกันเด้อพี่น้อง

ปล   จะบอกว่านายอะชิตะก็จะไปประจำการที่ สิงค์โปรด้วย ครับ ผมไปวันที่ 9 เค้าไปว้นที่ 11 น่ะครับ
ทั้งนี้ทั้งนั้น พอจะกลับมาได้เดือนละครั้ง
เลี้ยงส่งหนึ่งด้วยดิ
จะไปประจำการที่ LADPRAO รัฐ SOI 80
ไปไม่มีกำหนด
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 21:51:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-10-19 21:54

อ้าว งั้นงานนี้เหมา จัดควบ ส่ง2คนโลด

ไม่สิ 3 เรย ส่งพี่ข่านไปซาอุ ส่งพี่อชิไปสิงคโปร์ ส่งนุ้งหนึ่งไปลาดพร้าว ว้า5555555
รีบน--------------- นาย หรือ ว่าใคร คนใหน
ไหนอ่ะเจ้าตัว ไหนๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-19 20:25

มาแร้นนน จ้า

เพิ้งรุ้ครับ ที่รู้เพราะว่า เลี้ยงลูกกรอกไว้   ................  ลูกกรอก เรยมากระซิบ  

อิ้ง ทิ้ง เสียว ไปเรยย
ว่า ช่าวดั่งโดง น่ารักมั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดั่งโด่งจงเจริญ   อ้าววว หมดแก้วววววววว
ลงชื่อ คนแรก ในฐานะ ผู้จัด...

อิอิ แต่จริงๆ พี่ข่านไปแค่ มาเล เองนะ...เราแอบอำว่าไปซาอุ ... ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-19 19:12

มายอังเคิล------------- สุดยอด  นายทำได้งัย

*น้ำตาเริ่มไหลพลั่กๆๆๆๆๆ

กราบแทบอกงามๆ หนึ่งที่
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 21:56:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดิชั้น จะไปสมัครงาน ตาม บ.ออกาไนซ์ ดีมั้ยคะ รับจัดงาน รู้สึกดิชั้นจะรุ่งทางด้านนี้พอสมควรนะเนี่ย
มีแอลเหรอ

โดยอาชีพพี่แล้ว งานที่มีแอล ไปไม่ได้เด็ดขาด

เดี๋ยววิชาที่สั่งสมมานานจะเสื่อมเอา

แค่ชื่อร้าน ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-19 20:03

แค่พี่โอมมาอวยพรแล่ะไม่ลืมโจรใต้คนนี้   ผมก็เปนปลื้มแล้วคราพพี่

รักดั่งโด่งอย่างแรงครับ
อ้าว .....เดินผ่านเฉยยย

โดนฉุดมาลงชื่อ เฉยเรยยยย

(ไป ค่ะ เมาที่ไหน หนูก้อไปค่ะ)

เหล้า เบียร์ เพีรยบบบบบ
โดนหลอกล่อให้มาลงชื่อ    
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-10-19 19:16

งั้น หลอกซีจังไป เซ้นพินัยกรรมดีก่า เนอ่ะ  

ท่าทางหลอกง่ายดีคิคิคิ
มะจ้าย งานบุญเน้อ
งานเลี้ยงส่งพี่เข้มดอทคอมของเราตะหาก อย่าเข้าใจผิด
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-19 19:33

ขอบคูณหลายยเด้อคราฟ ผู้สาววที่ค่อยเป็น พีอาร์ให้

ได้ฉายาเพิ้มมาอีกอันล่ะ ตอนนี้มี
1 โจรใต้ ----- มายอังเคิล ตั้ม จัดให้
2.พี่เข้ม------- น้องปลาจัดให้

คิๆๆๆๆ
31 วันเสาร์ ทำงาน ไม่ได้ไปออ
วันที่ 1 วันอาทิตย์
ผลตกค้างจากเมื่อคืนคงไปไม่ไหว
วันที่ 7 วันเสาร์ ทำงานอีกเช ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-10-19 21:12

หนึ่งไปออที่อีสานดิ โอกาสเข้าเยอะกว่านะ
ออที่ขอนแก่นด้วยอ่ะ บ้านลุงเอง อำนวยความสะดวกเลยนะ

ขอส่งผ่านทางนี้แล้วกันครับ พี่ข่าน

ปล.พี่ข่านเหมือนต่าง ...
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-10-19 21:15

งอน คนนี้ ชิส์
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-19 22:06:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห พี่เข้มดอทคอม แล้วนู๋อ่ะไม่หนักกว่าหรอคะ ยังไม่ทันรู้เรื่อง นังลุงมันมัดมือสุดชีวิต แถมสั่งให้มา PR เรยประชุมmsn กัน แล้วมีมติให้นู๋ออกาไนซ์งานโลดอีกแล้วคับท่าน
ดิชั้น จะไปสมัครงาน ตาม บ.ออกาไนซ์ ดีมั้ยคะ รับจัดงาน รู้สึกดิชั้นจะรุ่งทางด้านนี้พอสมควรนะเนี่ย ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-19 21:56

แนะนำเรยว่า ให้รีบไปเรยย

รวดเร้วปานสายฟาดดดดด

จนเจ้าตัว งง พะยะค่ะ

อ้าว .....เดินผ่านเฉยยย

โดนฉุดมาลงชื่อ เฉยเรยยยย

(ไป ค่ะ เมาที่ไหน หนูก้อไปค่ะ)

เหล้า เบียร์ เพีรยบบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-19 21:59

เย้ๆๆๆมากันเรยยย

ออกพรรษา แถมปลอ่ยผีอีก

ผีตนใหนมาระวังโดนจับลงหม้อน่ะ   สาธุๆๆๆๆ อิออิอิอิ
อยากไป คับ แต่มีงานแต่งเพื่อนต่างจังหวัด เดี๋ยวดูอีกทีว่าจะกลับมาทันหรือเปล่า
ฤดูงานแต่งจริงๆ 555
3 คนแระ

ปล.พี่ข่านเหมือนต่าง ...
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-10-19 21:15

บาสส ---------- ผมไม่ได้เห้นนายเลยน่ะ  ขาดทุนสิเน่อะ

ไว้งานหน้าก้ได้ครับ จะพยายามกลับมา เดือนละครังนะครับ

ขอบคุณนะสำหรับคำชม  ลอยแล้วเนีย   
เย้ๆๆๆมากันเรยยย

ออกพรรษา แถมปลอ่ยผีอีก

ผีตนใหนมาระวังโดนจับลงหม้อน่ะ   สาธุๆๆๆๆ อิออิอิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-19 22:09

กลํ๊ว กลัว จัง พี่ข่าน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้