เจ้าของ: plaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานเลี้ยงส่งพี่ข่านไปเมืองนอกจ้า ใครจะไปมาลงชื่อด้วยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
326#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 13:41:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555555 นางร้ายหน้าใส ก. งานเข้าแล้ว ส่วนไฮโซสาว ตัว ป. ยังไม่ยอมให้สัมภาษณ์กับผู้สื่อข่าวกรณีงานปาร์ตี้แต่อย่างใด
งานนี้แหล่งข่าวแจ้งว่า ไฮโซสาว ป. ยังไม่ชัวร์

เพราะยังไม่ได้ขออนุญาติ เพิ่งแต่กริ่นไปเท่านั้น

แต่ไม่มีสิทธิ์เบี้ยวได้ เพราะสมาชิก ตัวย่อ ไม่มียอม
เห็นด้วย แก๊งค์ปาร์ตี้ไฮโซ ไม่ยอมให้ ไฮโซสาว ป. ขาปาร์ตี้ เบี้ยวงานนี้แน่
เพราะไฮโซสาว ป. ไม่เคยพลาดงานสังสรร๕เลยซักงาน ถ้าขาดงานนี้มีเคือง {:13_979:}
ไฮโซ ป ออกงานอีเว้น ปาร์ตี้ บ่อยๆ ไม่น่าจะพลาดนะค่ะ
ไฮโซ ป ออกงานอีเว้น ปาร์ตี้ บ่อยๆ ไม่น่าจะพลาดนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-26 15:28

อยากรู้จัก จะมีใครไปไม่ได้อีก...อิอิ
ใครไป ขอให้ ดั่งโด่งๆๆเรยน่ะ

คิคิคิคิ
332#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 17:53:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-26 15:28

แหล่งข่าวระบุ ไฮโซ ป. อาจโดนเหวี่ยง ถ้ารับอีเวนท์โดยไม่แจ้งผู้จัดการส่วนตัว
หนุ่ม ก. บ่นอุบเสียดายสุดๆ อดไปงานพี่ ข. สุดเข้ม เนื่องจากติดภาระกิจ

เผยนัดนางเอก ป.นอกรอบเเล้ว สานสัมพันธ์ ฉันพี่น้องกันต่อไป งุงิ งุงิ
ไปด้วยดิ น้องไม้....ลุงไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-24 22:20

..
..
แล้วไม...ไม่ตามมาแหล่ะ
อิอิอิ...ที่เดิม
ไม่ต้องซ็อมให้เสียตังค์น้องคราฟ

มายอังเคิลตั้ม กะ หนู๋ลูกปลา   จัดสอนหน้างานอ่ะ

แถมให้ใบ เซอร์ด้วยง่ะ

...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-24 22:43

..
..
..
เปล่า..ที่ซ้อม..
ซ้อมเมาให้ดูดี..จะได้ไม่รั่ว
เอิ้กๆๆๆๆๆ
หนุ่ม ก. บ่นอุบเสียดายสุดๆ อดไปงานพี่ ข. สุดเข้ม เนื่องจากติดภาระกิจ

เผยนัดนางเอก ป.นอกรอบเเล้ว สานสัมพัน ...
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-10-26 18:35

อ่ะ... น่ากลัวแหะ {:13_943:}
แล้วไม...ไม่ตามมาแหล่ะ
อิอิอิ...ที่เดิม
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-10-26 20:19

ไม่ทันและ เจอทีเดียว วันเมาเลยแล้วกัน {:13_953:}

เผยนัดนางเอก ป.นอกรอบเเล้ว สานสัมพัน ...
ต้นฉบับโพสโดย monman เมื่อ 2009-10-26 18:35

หนุ่ม  ก   ทายไม่ออก อ่ะคราฟ

เดาน่ะ ไก่ + กานต์ + กุน +  ไม่คุ้นเอาซะเรยย

งานพี่ ข น่าน ผมรู้แร้นนนคราฟฟ

ได้ฮา เจงๆๆ มุมซุบซิป  55555
ไม่ค่อยได้ออน มานาน แหมมม

เดียะนี้ ไม่รู้ว่า มีมุม ซิปซิป ด้วย

นั่งเดาไปก็เพลินๆๆดีเนอ่ะ   5555
เอ่อ .... มีเรื่องจะสารภาพ ว่า เค้าไปไม่ได้เเร้ววว

พี่ข่านน้องงานเข้าค่ะ มีงานพอดีเรย ไม่ได้ไปกะผุ้ชายที ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-26 10:37

นางร้ายหน้าไส ก  มีสิทธิคิดอีกรอบ เพราะว่า หนุ่มมาดเข้ม ข จะรอที่งาน

ให้สื้อเฝ้าติดตาม นางเอก หน้าไส ก ผู้นี้อาจจะมีลุ้น ................รีเทริน

ปล  มั่วๆไปน่ะ อยากมีส่วนร่วม คราฟ
นางร้ายหน้าไส ก  มีสิทธิคิดอีกรอบ เพราะว่า หนุ่มมาดเข้ม ข จะรอที่งาน

ให้สื้อเฝ้าติดตาม นางเอก หน้าไส ก ผ ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-26 23:23

หน้าร้ายหน้าใส ก. ขอเเสดงความขอบคุณ พระเอกมาดเข้ม ข อย่างสุดซึ้ง

ที่ยังให้โอกาส อีกครั้ง

เเต่ มีคิวด่วนจริงๆ ไม่สามารถ หลีกเลี่ยงได้

วอนพระเอกมาดเข้ม ข เเละ พี่ๆ สื่อทั้งหลาย เห็นใจนางร้ายหน้าใส ก ด้วยนะค่ะ

หวังว่าโอกาสหน้า จะได้เจอ พระเอกมาดเข้ม ข. อีก ครั้ง

ขอให้พระเอกมาดเข้ม ข เดินทางปลอดภัย ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานนะค่ะ

จุ๊บ จุ๊บ
เอ่อ .... มีเรื่องจะสารภาพ ว่า เค้าไปไม่ได้เเร้ววว

พี่ข่านน้องงานเข้าค่ะ มีงานพอดีเรย ไม่ได้ไปกะผุ้ชายที ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-26 10:37

ฉัน เบื่อ นังดาราคนนี้จัง คะ หุหุ
เข้าใจ หัวอก นางอิจฉา ก. ที่ไม่สามารถร่วมงาน เลี้ยงส่ง หนุ่มมาดเข้า ข.ได้

เนื่องจากติดธุระ เพราะแต่ละคน ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-10-26 11:49

นักร้องหนุ่มนาม ซ ไม่ต้องไปสนใจ นางอิจฉา ก คะ นังนี้มันงูพิษ คิคิ (ล้อเล่น)

ปล. หล่อนไม่อยู่แล้วฉ้าน จะแรดกับใครยะ
ชอบแอบอ่าน กระทู้แบบนี้จัง

ทำให้คิดไปว่า ใครกันเน้อออ

ดีๆๆครับ ไม่ซีเรียส อยากให้เป็นอ่ยางนี้นานน่ะๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย XXXXX เมื่อ 2009-10-26 11:46

นางร้ายตัว อ. คงไม่สามารถทำภาระกิจ จิกผู้ชายได้แล้วคะ เพราะว่า พระเอกหนุ่ม ต. สั่งห้าม ถ้าทำอีก อาจโดนไล่ออกจากบ้าน Big Brothers คะ
{:13_967:}  เอ่อ ก้อเเบบว่ามีงานจริงๆค่ะ พระเอกคิ้วเข้ม  น. เข้าใจหน่อยนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-26 13:09

นักร้องหนุ่มนาม ซ ไม่ต้องไปสนใจ นางอิจฉา ก คะ นังนี้มันงูพิษ คิคิ (ล้อเล่น)

ปล. หล่อนไม่อยู่แล้วฉ้าน จะแร ...
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-27 10:04
เพื่อนร่วมเเ....ดกะเเก ชั้นว่ามีมากมาย ขาดชั้นไป 1คน นาง

แกยังมี นางแบบ ป เเละเจ้าเเม่เบเกอรี่ อยู่นะ

เเต่ตอนนี้ เเก เพลา อาการนี้ลงหน่อย เดวพระเอกหุ่นล่ำ ต ลงหวายเเกนะ

เดวจะหาว่าเพื่อนมะเตือน 555+
ฉัน เบื่อ นังดาราคนนี้จัง คะ หุหุ
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-27 10:03

แก จะ เบื่อเพื่อนสาวคนนี้ได้ลงเรยเหรอออ

ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-27 10:07

นี่เเหนะ
เพื่อนร่วมเเ....ดกะเเก ชั้นว่ามีมากมาย ขาดชั้นไป 1คน นาง

แกยังมี นางแบบ ป เเละเจ้าเเม่เบเกอรี่ อยู่นะ

เเต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-27 11:10

ตอนนี้สงบลงแล้วคะ แบบว่า มิกล้าคะ อิฉันกลัวหวาย
สมน้ำนังพ่ี  แ....ด  มากนัก   ทำตัวให้เรียบร้อยให้ได้สักคร่ึงของช้านเหอะ
5555
ก้อแค่เบาๆ ใส อ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้