เจ้าของ: plaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานเลี้ยงส่งพี่ข่านไปเมืองนอกจ้า ใครจะไปมาลงชื่อด้วยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ต้ายยย ไม้ ยังคิดจะลุกขึ้นมาทำงานอีกเหรออออ
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-30 09:37

ทำดิแก ไม่อยากบอกเลยว่า เข้างาน 7 โมงเช้า
ตารางโชว์ตัว ออกสื่อ...คิวเต็ม..โน้น วันที่3 กว่าจะได้พัก
ผู้จัดการรับงานมาเยอะมาก
ดีนะที่ขอเวลาส่วนตัวไปมิตติ้งกับเพื่อนลับดารา   ไว้ก่อน..อิอิอิ
วันเสารืเจอกันนะทุกคน เลื่อนการเดินทางเป็นวันอาทิตย์ เสารืได้ไปเมาส่งก่อนลงใต้อีก1วัน
ทำดิแก ไม่อยากบอกเลยว่า เข้างาน 7 โมงเช้า
ตารางโชว์ตัว ออกสื่อ...คิวเต็ม..โน้น วันที่3 กว่าจะได้พัก
ผู้จัดก ...
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-10-30 10:38

เริดดดด เพื่อนฉ้านนนนนนนนนนนนนน
เจอกานนนน   พรุ่งนี้ย่ะ
วันเสารืเจอกันนะทุกคน เลื่อนการเดินทางเป็นวันอาทิตย์ เสารืได้ไปเมาส่งก่อนลงใต้อีก1วัน ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-30 13:53

ขอบคุณคราฟ  เย้ๆๆๆๆ
เริดดดด เพื่อนฉ้านนนนนนนนนนนนนน
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-30 15:40

ไปกันกี่โมง หรา ครับ

ดวนๆๆๆๆ

กัวไปตอนตลาดวาย อ่ะ
เจอกานนนน   พรุ่งนี้ย่ะ
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-30 20:47

ต้าต้า  -----------  สงสัยมากับพี่บอรืดี้การ์ด แร่นแน่ๆๆๆคิคิคิคิ

งานนี้ให้พี่เค้าเข้ามาด้วยนะ   ห้ามให้ รอ ข้างนอก  ไม่งั้นเป็นเรือ่ง คิคิคิคิ
อารายกานหร๋า
เออ งี้กันน่อย นึกว่า จะมีแต่ลุง กะโจรใต้ 2 คนซะแล้ว

ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-10-30 22:11

แล้วคนนี้ล่ะ ว่าไง ไปป่ะ
จะได้เมาแล้วววววววววววววววววววววว
วู้ววววววววววววววววว
ไปเมากาน... ใครจะไปมาวววว ยกมือขึ้น {:13_841:}
อยากไปเเต่ไม่ได้ไปอ่า

มาวววววววว เผื่อกิฟด้วยละกันนะ

พี่ข่าน เดินทางดีดีนะค่ะ
พี่ข่าน เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะ
เริ่มต้นงานใหม่อย่างราบรื่น คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง
ถือไม้เท้ายอดทอง ตะบองยอดเพรช (อิอิ มั่วนิดนะ)
มีนนี่ไม่ได้ไปอีกแล้ว พลาด แล้ว พลาดอีก ติดทำงานยาวถึงวันลอยกระทงเลย(สุราษฎร์)
ถึงกรุงเทพวันที่4 ยังไง งานหน้าฟ้าใหม่ได้เจอกันนะพี่นะ ร่วมถึงพี่น้องหลังห้องที่น่ารักทุกคนด้วยค่ะ
อยากเจอ อยากรู้จักทุกคนจังเลย  คงเป็นอีกงานที่สนุก มากๆแน่ๆ
ประกาศๆ ใครไปหลัง 2 ทุ่ม
โดยไม่มีเหตุผลเพียงพอ ...
ปรับ 100 บาท

เช่น ซีจัง กะ ต้นไม้ เลิกงาน 3 ทุ่ม อันนี้ฟังขึ้น แต่ใครแบบนัดเพื่อนอยู่ รถติด ไปดูหนัง ...โดนปรับ
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-10-30 22:11

นังโด้ คะ ถ้า PM ไปหาแล้วไม่ตอบอ่าไรเลยนี่ อาราย ยังไง คะ ไม่คิดถึงเพื่อนใช่ไหมคะ เบอร์เธอฉันจะได้ลบทิ้ง
ฉลอง งานเลี้ยง  เผื่อด้วย..จะปาย ต่างจังหวัดแย้ววว
คงไปงานกันหมดแล้วอิจฉาจังเลย อยากไปมั่ง
ยางคร๊าบบบบบบบบบบ ยังอยู่นะ ไปร้านคงซัก เกือบๆ ทุ่มเลย
บางคนจะไป 3 ทุ่มแหนะ ไม่รู้อะไรกัน ผมว่าจะกินก่อน เมาก่อนซะเลย
ยางคร๊าบบบบบบบบบบ ยังอยู่นะ ไปร้านคงซัก เกือบๆ ทุ่มเลย
บางคนจะไป 3 ทุ่มแหนะ ไม่รู้อะไรกัน ผมว่าจะกินก่อน  ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-31 17:15

..
..
เหลือเหล้าไว้ด้วยน่า อย่ากินหมด...
ไปที่หลังก้อเมาตามทันได้
..
..
เหลือเหล้าไว้ด้วยน่า อย่ากินหมด...1416514165
ไปที่หลังก้อเมาตามทันได้
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-10-31 17:35

นะ เหล้าหมดก็สั่งใหม่ดิ จะยากไร
นะ เหล้าหมดก็สั่งใหม่ดิ จะยากไร
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-10-31 17:37

....ง่ายตอนสั่ง..
แต่ยากตอนจ่าย  ..อ่ะเป่าหว่า
ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ต้องขอตัวกลับก่อน(ทั้งที่เป็นคนไปสายที่สุดด้วย แหะๆ)
เพราะพรุ่งนี้มีเหตุจำเป็นต้องตื่นเช้าอ่ะครับ เดี๋ยวจะน๊อคซะก่อน

ชอบบรรยากาศมากมาย ทุกคนคุยสนุก และเป็นกันเองมากๆ
ตัวผมเองเข้าไปแรกๆก็เกร็ง แต่พอนั่งสักพักก็หายเกร็งไปเป็นปลิดทิ้งเลยอ่ะ 555+

ขอให้พี่ข่านเดินทางโดยสวัสดิภาพ สุขภาพแข็งแรง และที่สำคัญ อย่าลืมเอาเงินที่ได้มาเลี้ยงน้องๆด้วยน้า
อิ อิ

หนุกดีคับ อยากให้มีบ่อยๆ

ฮ่าๆ แล้ว พรุ่งนี้จะทำงานไหวมั้ยเนี่ย

ฮ่าๆๆๆ
โอ้วววงานนี้มันส์ได้อีก

เอ..รีบนนี่เหมือนจะเเช่มชื่นกว่าใครเพื่อนนะค๊าฟฟ
ขอโทษด้วยอีกคน นะคราฟ ที่ต้องกลับก่อน กำลัง สนุกเลย กะว่าจะแค่แวะเอาของขวัญวันเกิดไปให้เพื่อนแล้วจะกลับมาเมาท์ต่อ ก็เลยต้องอยู่ยาวเพราะเจ้าของวันเกิดดึงตัวไว้  กะว่าจะตามไปต่อด้วยสักหน่อย แต่คงหลับกันหมดละ O_o

ยังไง คราว หน้าสัญญาว่าจะอยู่ต่อให้จบนะคราฟฟฟฟฟ  ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้