เจ้าของ: caramela
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ReViEw :: จมูกใหม่ by คุณหมอเฉลิมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทรงสวยมากๆเลยนะคับ
มีฮัมพ์ น่ารักจังเลย ชอบจังเลยคับ
จมูกสวยแล้วนะคะ ไม่เหนหรอกค่ะต้องตุ่มๆนั้นขนาดดูในรูปยังมองหาเลยว่าตรงไหนอิอิสวยแล้วค่ะ
สวยขี้นดูดีขี้นกว่าของเดิม เลิกนอยด์ได้แล้วมั้ง
เห็นตุ่มๆ แล้วมันเบี้ยวปะครับ

ของบิ๊กเห็นตุ่มๆแต่มันเบี้ยว เหอะๆๆๆ
จมูกสวยดีค่ะ
สวยมากเลยคับ
สวย ดูดีมากกก

รบกวนขอดูรูปหน้าไหมหน้าเต็ม ได้ป่าวค่ะ
^^ อยากเห็นความเปลี่ยนแปลงที่ชัดเจนน่ะค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
ถ้าไม่สังเกตุก้อมองไม่เห็นตุ่มนั่นหรอกค่ะ
แก้มาใหม่สวยจริงๆน๊ะค๊ะ...
หน้าพี่สวยจังค่ะ
ว่าแต่พี่ทำจมูกกี่ครั้งแล้วอ่าค่ะ
คุณหมอเฉลิมคิดค่าปรึกษาเท่าไหร่ค่ะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 19:38:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคำถามก่อนน้า!!!
ของเราไม่รู้เบี้ยวไหมอ้ะค่ะ แต่รอบล่าสุดตอนไปหาคุณหมอเช็ค มันก็มีตุ่มข้างเดียวแบบนี้แต่หมอบอกว่าไม่เบี้ยว
แต่ตอนนี้ไม่รู้เหมือนกันกะว่าเด๊ววันจันทร์จะไปหาอีกที เพราะว่าลาไปทำใบขับขี่พอดี
เราทำจมูกสองครั้งค่ะ นี่คือครั้งที่สอง ครั้งก่อนทำกับคุณหมอคมกฤษตอนเดือนกรกฎาคมปีก่อนค่า
เห็นมีคนอยากเห็นหน้าเต็ม ๆ เลยลองถ่ายมาให้ดู วันนี้วันที่ 19 แล้วค่า!!!!!

Day19Side.JPG (72.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

แสดงความคิดเห็น

ทรงจมูกสวยดีค่ะ รับกับหน้า จขกท มั่ก ๆ  โพสต์ 2011-2-11 09:55

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

64#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-28 19:38:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อ คุณหมอไม่คิดค่าปรึกษาเลยค่ะ แต่ว่าต้องโทรไปนัดกับพี่แดงก่อนน้า
สวยมากกกกก จะเอา hump มั่งอ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยอ่ะค่ะ อยากแก้บ้างจังเลย
ทำมาใหม่แล้วน่ารักจังค่ะ
สวยมาก อยากเปลี่ยนอ่ะ
ตอบคำถามก่อนน้า!!!
ของเราไม่รู้เบี้ยวไหมอ้ะค่ะ แต่รอบล่าสุดตอนไปหาคุณหมอเช็ค มันก็มีตุ่มข้างเดียวแบบนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย caramela เมื่อ 2009-10-28 19:38

หน้า Happy  มีความสุข ไปไหน...
สวยมากเรยค่ะ
สวยมั่กมาก เลยค่ะ
อยากไปแก้บ้างแล้วค่ะ เฮ้อตังมันหายาก เอาเปงว่าแอบดิจฉาคุนไปก่อนล่ะกาน เศร้า
ถามตรงๆ ก็ตอบตรงๆ

จมูกสวยมากครับ โด่งธรรมชาติมาก สังเกตว่าทั้งฮัมพ์ และไอ้ปุ่มเล็กๆ มันเป็นเหมือนสิ่งที่ทำให้จมูกยิ่งดูธรรมชาติ เหมือนคนไม่ได้ทำจมูก

เคสนี้จมูกสวยจริงๆ ภูิมิใจเถอะครับ ว่าได้จมูกที่ดีมากๆแล้ว
สวยค่ะ สวยแล้ว(หมายถึง ตา) (แร้วจะนอกเรื่องทำไมเนี้ย{:13_950:})
แต่จมูกสวยแล้วค่ะ ดูธรรมชาติ ไม่เวอร์ค่ะ
ปล.อีกรอบ ชอบตาจัง ตาสวยอ่ะ{:13_955:}
เคส เหมือนกันเลย ครั้งแรกทำกับคุณหมอคมกริช ครั้งที่สองทำกับคุณหมอเฉลิม
สวยจังค่ะอยากแก้บ้างค่ะ

แล้วเลือกซิลิโคนแบบไหนค่ะทำไมได้โด่งสวยจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้