เจ้าของ: caramela
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ReViEw :: จมูกใหม่ by คุณหมอเฉลิมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
มาให้กำลังใจนะคะ ถ้าไม่สังเกตุ จริงๆ ก็มองไม่เห็นหรอก ความสวยของ จขกท บังจุดด้อยตรงนั้นไปแล้วล่ะ อย่าคิดมากเลยค่ะ สวยแล้วจริงๆ
เดิมก็สวยอยู่แล้วนะคะ  แก้ใหม่ก็ยิ่งสวยกว่าเดิมอีก มองข้างๆสวยมากเลยค่ะ  กิ๊ฟมีปัญหาแบบนี้เหมือนกันค่ะ คือปลายมันตัดไม่หน่อย ไม่ค่อยยาวเท่าไหร่ มีโปรแกรมแก้เหมือนกันค่ะ ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะคะ
สวยมากๆเลยจ๊ะ..อย่าคิดมากนะตะเอง
ทรงสวยค่ะ ยาวขึ้นด้วยเรียวด้วย

รอยุบหมด รับรองสวยกว่านี้อ่ะ
น่ารักมากๆๆค้าบบ
น่ารักจะแย่แร๊ว ...
อยากได้ hump แบบนี้บ้างจัง
ไม่รู้จมูกจะอำนวย ให้มี hump ไม๊ ... แอบอิจฉา จขกท อ่ะ ...
แสดงความยินดีด้วยนะคะ

บอกตงๆ นะคะ ว่าทำมาแล้วสวยถูกจัยมากๆ
ตั้งแต่เว็บดั้งโด่งมา เพิ่งเจอเคสเดียวกันเลยอ่ะค่ะ

ดีใจจัง มั่นใจในตัวหมอมากขึ้นเยอะเลยค่ะ
แค่ดูดีขึ้นเยอะเลย เพาะของเเองก็สั้นๆๆเหมือนกัน หมอคมกิชเหมือนกันคะ

ยังไงก็อักเดพบ่อยๆนะคะ ^^
สวยขึ้นมากๆๆ ยุบไวจังเลยค่ะ
สมูกสวยจังเลยน๊ะค่ะ สวยแล้วค่า
สวยมากๆเลยค่ะ
ถ้าไม่สังเกตก็ไม่เห็นนะคะ
เจอพวกเดียวกันแล้วของเนยก็รอแ้ก้
ปลายเดือนธันวาครั้งแรกทำกับหมอคมเหมือนกัน
ปลายจมูกสั้นเชิดอีกต่างหาก
หมอเฉลิมทำออกมาได้จมูกยาวขึ้นเยอะเลยค่ะ
เนื้อที่จมูกที่บอก นิดดดดดดดเดียวจริงๆ นะ
ไม่สังเกตุมองไม่รู้จริงๆ แต่ทรงที่ได้สวยกว่าเดิมเยอะมากๆ ค่ะ
ขอให้หายไวๆ นะค่ะ อัฟรูปให้ดูบ่อยๆ นะ
ลูกหมอของจิง ต้องเติม ฮัมพ์ นิดหน่อย
ดูจากรูปทรง ยาว และ สวยขึ้นนะครับ
ความผิดปกติ จาก ธรรมชาติ ถ้าไม่มากไป
และแก้ยาก ก็ไม่ควรไปยุ่ง สรุปว่า แก้ครั้งนี้ สวยขึ้นครับผม
จมูกสวยมากๆๆๆเลยครัย
จมูกทรงสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยค่าาา

สวยแน่ๆ
ทรงสวยนะครับ

ชอบๆๆ
เปลี่ยนเป็นเกาหลีไปเลยนะคร๊าฟ
มองไม่เห็นตุ๋มอะไรนั่นเลย

เห็นแต่ความสวยอย่างเดียว

อย่าคิดมากเลย ถ้าไม่สังเกตุก็มองไม่เห็น

อีกอย่างคงไม่มีใครมาสนใจตุ๋มนั่นหรอกนะ ..... เค้าว่า

หายไวๆ เป็นกำลังใจให้สวยยิ่งๆ ขึ้นไป
อย่าไปใส่ใจกับมันเลยค่ะ
ตอนนี้ก็สวยอยู่แล้ว คนอื่นๆเค้าไม่สังเกตกันหรอก
จมูกใหม่สวยมาก  ยาวเชียว  มี่ฮัมพ์นิดๆ  จขกท น่ารักจังค่ะ
กรี๊ด............ทำมาใหม่สวยมากมายเลยค่ะ ทรงสวยมามีฮัมพ์ด้วยแบบนี้เลยที่อยากได้ ไม่ทราบได้เอารูปไปเป็นแบบไหมคะ

ปล. จมุกก้อยก็มีปุ่มๆกระดุกทิ่มขึ้นมาเช่นกันคะอยู่ด้านซ้ายอ่ะ ไปปรึกษาหมอเฉลิมมาเช่นกันแต่เห็นท่านบอกว่าน่าจะแก้ได้ด้วยการเย็บกระดูก ทำนองนั้นค่ะ ก้อยจะไปแก้ใหม่วันที่ 11 ธค.นี้ค่ะ แล้วจะมารายงานผลว่าปุ่มหายรึเปล่า ซึ่งก้อยก็เซ็งมันมากเวลาที่เห็น เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ
แก้มาแล้วสวยมากกกกกกกกก
จิงๆนะค่ะ
ตรงตุ่มนั้นถ้าไม่สังเกตก้อไม่เห็นนะค่ะ
ชอบมากมายค่ะ สวยๆ
จมูกทรงสวยค่ะ
ดูไปดูมาเราเริ่มอยากได้ทรงแบบนี้บ้างแร้ว
สวยค่ะ ... อิจฉาจัง...อยากแก้บ้างแล้ว คิวอีกตั้ง เดือนนึงแน่ะ...
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 18:11:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้วววว คิดว่าจะไม่มีคนมาตอบแล้วซะอีก เลยไม่ได้เข้ามาหลายวันเลย
ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจนะคะ ตอนนี้สบายใจกับเจ้าตุ่มนี้ขึ้นมากแล้ว

ตอนทำเราเอาแบบไปคือ พี่จุ๋ย ค่ะ พี่แดงยังแซวเลยว่า "อ๋อ อยากเหมือนพี่ตอนสาวๆหรอ?"
เด๊วพรุ่งนี้จะโพสต์รูปที่เราเอาไปเป็นแบบให้ที่ office นะคะ

สำหรับวันนี้ วันที่ 17 แล้วค่ะ
ตรงดั้งยังมีรอยช้ำนิดหน่อยแต่ก็จางลงมากแล้ว

day17front1.JPG (56.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 18:13:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฮ้ย รูปใหญ่จัง แง่ว โทดทีนะคะ ลืม resize (T^T)

นี่เป็นวันที่ 17 ด้านข้างขวาค่ะ

day17rightside.JPG (35.95 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 21)

50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 18:14:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนนี่เป็นด้านซ้าย
ขอบคุณทุกคนนะค๊า ^_^

day17leftside.JPG (34.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 15)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้