เจ้าของ: chiigooraad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสมเพชร คลีนิคอีกทางเลือกสำหรับคนเชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
www.sompetchclinic.com

www.sompetchchiangmaisurgery.com

สมเพชรคลีนิค เพิ่ม สาขาที่ กทม. ริมถนนรัชดา(ปากซอย13)
ห่างจากMRTห้วยขวาง ทางออก 4   100 เมตร
ขณะนี้เปิดแล้ว จองคิวผ่าตัด โทร 085-1900990
ดูจมูกธรรมชาติดี สวยมากกกก
เป็นอีกทรงที่ชอบเลยค่ะ ต้นแบบ
ตามดูต่อค่ะ
ลูกศิษย์หมอเดียวกัน อิอิ
จิ้มลิ้มมากค่ะพี่
ล่าสุดเป็นยังไงบ้างค่ะ
ตอนนี้เป็นอย่างไรแล้วค่ะ
จมูกสวยมาก
ทำแล้วดูน่ารักขึ้นมากมาย
น่ารักคาวาอี้
น่ารักมากค่ะ
เอาทรงให้หมอดูหรือหมอออกแบบให้ค่ะ
น่ารักมากค่ะ
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ สวยมากค่ะ
จมูกพี่สวยมากเลย บอกหมอเอาทรงไหนหรอ
ราคาเท่าไรหรอค๊ะ
พี่ทำราคาเท่าไรอ่ะ
โด่งกำลังดีเลยคับ
หน้าเรียวนี่ทำอะไรด้วยหรืเปล่าคับ
ราคาเท่าไรคะพี่ นู่อยากทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้