เจ้าของ: chiigooraad
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอสมเพชร คลีนิคอีกทางเลือกสำหรับคนเชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
คุณบุ๋มทำเท่าไหร่หรอ เราก็สนใจไปหาหมอมาแล้วแต่ยังกลัวอยู่เลย
อยากบอกว่า หมอหน้าเด็กมากกกก
สวยย+น่ารักมากมายค่า
คลีนิคอยู่ตรงไหนของเชียงใหม่ เท่าไหร่ค๊า
อยากทำบ้าง...
29/9/53ไปขูดไบโอออกเหมือนกัน8000บาทแล้วก้อเสริมซิลิโคนอีก22000กับหมอมงคล เจ็บตอนฉีดยาชาแค่นิดเดียว เจ็บแบบพอทนได้แต่แอบน้ำตาไหล หมอเค้าเทคแคร์ดีมาก คอยให้กำลังใจตลอด ผู้ช่วยก้อจะคอยจับมือเราไว้ รู้สึกดีอะ ไม่กลัวเลย หมอทำค่อนช้างทำเร็วนะ ไม่ถึง20นาทีอะ เสร็จหมดแล้ว รวดเร็วทันใจ ไม่เจ็บเลย หลังจากนั้นก้อฉีดยาแก้อักเสบ(คงเพราะเราขูดด้วยมั้ง ไม่รู้ว่าเสริมเฉยๆต้องฉีดมั้ย). จากนั้นก็รับยามาทาน+ทาขี้ผึ้ง ตอนนี้ก็บวมนิดหน่อย ตึงๆ แต่โดยรวมก็โอเคคะ
เค้าเพิ่งไปเสริม จมูก อ่า แล้ว หมอ เค้าบอกไม่ต้อบประคบอะไร เลย
อยากถามตัวเองว่า ตอน ตัวทำ เสร็จ หมอให้ ประคบ ป่าว งะ
เอาไงดีน้อ ประคบ หรือ ไม่ประคบ งง ไปหมดแล้ว
chiigooraad  ขอคำแนะนำ คือว่าจะไปทำอยากได้จมูกทรงนี้อ่ะค่ะ ต้องบอกหมอว่ายังไงค่ะ
ทรงสวยเข้ากับเจ้าของกระทู้เลยค่ะ
เหนคนทำกะหมอสมเพชร มีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย
กะลังจะไปทำเหมือนกันคะ
เห็นรูปละช่วยกันสินใจได้เยอะคะ
แต่ก็ลังเลว่าจะไปทำ อันที่ใช้กระดูกอ่อนที่หู หรือว่า เอาแต่ซิลิโคนดี
ตอบกระทู้ chiigooraad ตั้งกระทู้

น่ารักจังเลยค่ะคุณน้อง
เป็นไงบ้างคุณน้องขา ไม่คุยกันตั้งนาน
เจ้าของกระทู้น่ารักจังเลยนะคะ
ลูกศิษย์หมอเหมือนกันค่ะ
อิิอิ

เห็นปี้บุ๋มยะล่ะงาม น้องเลยทำตาม อิอิ

แสดงความคิดเห็น

thx :)  โพสต์ 2011-12-22 11:39
you are so beautiful!  โพสต์ 2011-12-17 03:36
ตอบกระทู้ ployyolp ตั้งกระทู้

ทำสมเพชรหรอคะ สวยมากๆ

แสดงความคิดเห็น

ใช่แล้วจ้าา  โพสต์ 2011-11-1 20:55
ทำมาเหมือนกันคร่ะ ได้ 4 วันละ แล้วทำราคาเท่าไหร่คะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotapiruk เมื่อ 2011-12-16 13:12

ราคาแพงไปหน่อยครับ

อยู่เชียงใหม่ครับ ไปคลีนิกคุณหมอมงคลมาละ
สวยวันสวยคืนจร้า
จขกท แอบหายไปซะและ อยากได้ว่า เสริมมานานแย้ว จมูกเริ่มงอแง ไรงี้ยัง กัวเสริมไปแย้วมีปันหาที่หลังอะ
ธรรมชาติดีครับ ช่วยอัพรูปBEFORE AND AFTER อีกหน่อยได้ไหมครับ ผมสนใจหมอท่านนี้มากๆเลย
สวยคะ ว่าจะไปทำที่นี่เหมือนกัน
ทำมาแล้วค่ะ ธรรมชาติเกินใครทัก ปลายไม่โด่ง เลยอยากแก้ใหม่
ธรรมชาติไม่โด่งมาก สวยดีคะ ถ้าโด่งกว่านี้อาจดูหลอกตาจะไม่สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้