ดู: 1812|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำปรึกษาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พี่ๆที่เคยเสริมจมูกขอคำปรึกษาหน่อยนะค่ะ
อยากทราบว่าเสริมจมูกที่สวยงามนี่ดีไหมค่ะ
เปนคนไม่มีดั้งแล้วก้อรู้จมูกใหญ่ค่ะ
ยังไงขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ
ลองหาข้อมูลจากเพื่อนๆดุหลายๆที่นะครับ
บอกไม่ได้ว่าที่ไหนดีครับ
ถ้าบอกว่าที่นั้นที่นี้ดี ก้จะเป็นการเชียร์เกินไป  หรืออาจโดนกล่าวหาว่าเป็นหน้าม้าที่นั้นได้
ต้องลงทุนไปปรึกษาหมอหลายๆที่ครับ หรือดูรีวิวเยอะๆครับ หมอแต่ละท่านสไตล์ไม่เหมือนกัน
แล้วแต่ความชอบครับ ที่นี้ก็มีรีวิวของสวยงามนะครับ ทำสวยเหมือนกันครับ ลองดุกระทู้หลังๆดู
แนะนำให้ลองเข้าไปคุยกับคุณหมอนะครับ
ว่าคุยแล้ว คลิ๊กกับความต้องการของเรามั๊ย

เรื่องคุณหมอ คงไม่มีใครบอกได้อะครับ แล้วแต่ความชอบของแต่ละคน
ยังไงลองปรึกษาหลายๆคุณหมอดูสิครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 13:06:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้อค่ะขอบคุนพี่พี่นะค่ะ
แล้วหน้าอย่างหนูเนี่ยต้องเสริมออกแนวแบบไหนดีอ่าค่ะ
เคยทอไปปรึกษาที่สวยงามคลีนิคอ่าค่ะ
พี่พนักงานเค้าบอกว่าคุณหมอกิตติศัก
ดีค่ะ
แต่หนูกลัวแบบเสริมออกมาแล้วไม่เข้ากับรูปหน้าแล้วมีปันหามาที่หลังค่ะ
เอาแบบโด่งน้อยหรือว่าแบบสูงๆๆไปเลยค่ะ  แล้วหนูคิดว่าจะตัดปีกจมูกด้วยค่ะ
ตอนนี้หนูอายุไม่ถึง18นะค่ะแต่ที่
โทรไปปรึกษาคือพี่เค้าบอกว่าเสริมได้ค่ะถ้ามีผู้ปกครองไปเซ็นด้วยค่ะ
อ้อค่ะขอบคุนพี่พี่นะค่ะ
แล้วหน้าอย่างหนูเนี่ยต้องเสริมออกแนวแบบไหนดีอ่าค่ะ
เคยทอไปปรึกษาที่สวยงามคลีน ...
ต้นฉบับโพสโดย icecuteza เมื่อ 2009-10-18 13:06

อยากได้จมูกแบบไหนหล่ะครับ
ลองเลือกรูปจมูกที่เราชอบมา แล้วลงรูปเราด้วย

เรื่องความเหมาะสมผมว่าไม่ต้องเป็นกังวลนะครับ
ตอนปรึกษาคุณหมอ ก็ลองเอารูปแบบจมูกที่เราอยากได้ไป
ให้คุณหมอดูแล้ว วิเคราะห์ให้นะครับ ว่าจะเหมาะสมกับเรามากแค่ไหน

ที่สำคัญตอนปรึกษากับคุณหมอ ต้องคุยให้เคลียร์ ชัดเจน ตามความต้องการนะครับ
ไม่แนะนำให้เสริม จมูกช่วง อายุ 17-23 ปีครับ เพราะว่าโครงสร้างจมุกยังมีการเปลีี่ยนแปลงอยู่
มีเคสหนึ่งทำจมูกช่วงอายุเท่านี้ ปรากฏว่าจะมาแก้ตอนอายุใกล้ๆ 30 เนื้อไม่สามารถยืดให้โด่งขึ้นอีกเลย
ทำให้ไม่สามารถเสริมให้โด่งขึ้นอีกได้ เป็นที่น่าเสียดายอย่างมาก หมอบอกว่าเป็นเพราะเสริมจมูกตอนอายุน้อยเกินไป ครับ
เห็นด้วยกับพี่วินนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้