ดู: 986|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนสอบถามเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้อง ๆๆ ทุกๆๆ ท่านนะค่ะ ว่าถ้าจมูก ท่านเป็นแบบอย่างในรูป ท่านจะเลือกทำจมูกกะคุณหมอท่านไหนดีค่ะ
รบกวนช่วยเลือกหน่อยนะค่ะ ตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูก จิงๆๆ ขอบคุณล่วงหน้า ทุกความเห็นนะค่ะ 2.jpg
โพสต์ 2011-10-12 19:23:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คนอื่นไม่รู้นะ แต่สำหรับเราชอบหมอบุญถิ่นนะ
โพสต์ 2011-10-13 04:45:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะตั้งกระทู้ใหม่ แต่ก็เป็นมือใหม่ยังทำอะไรไม่เป็นเลย เห็น กระทู้นี้เลยเข้ามาดู จึงขอรวบกวน ขอข้อมูลเรื่องทำจมูกด้วยจ้า พอดีเรา กับ จขกท จมูกคล้ายๆๆกัน (เรานั่งสังเกตุดู) ทรงพอๆกับเรา เราเลย รบกวบพื้นที่ จขกท หาข้อมูลเรื่องหมอทำจมูกด้วยจ้า แนะนำหน่อยน่ะจ้า เพื่อนๆชาวดั้งโด่งดอทคอม ปล ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยจ้าที่มาโพส์ในพื้นที่ขอทาน
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-13 11:49:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีค๊า  จาได้เอาความคิดเห็นเพื่อนๆๆ ในนี้ไปเป็นแนวทางกันเนอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้