เจ้าของ: macky-hot
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่หล่อแต่พัฒนาได้ ย้อนวันวานกันคัรบ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้คิ้วมากๆเลย หล่อได้ใจจริงๆ
เราว่าจมูกโด่งเกินไปอ่ะค้ะ (คหสต.อย่าว่ากันนะคะ) รวมๆหล่อดีจ้ะ
หล่อมากกกกกกกก จมูกโด่งสวยยย ได้อีก
เท่มากๆครับ ฝรั่งไปเลย
ไอย่ะ หล่ออ่ะ อยากมีแบบนี้เข้ามาในชีวิตบ้าง  ฮา
หล่อเข้มน่าควงเปนแฟนมาก
เหอๆ  หน้ามันคม เปนทุนเดิมอยุ่แล้ว ด้วยละครับ เลยทำออกมา แนวฝรั่ง
หล่อเหมือนแขก ขาว มากเลยคะ ชอบผู้ชายแบบนี้ หล่อเข้ม คม ม๊วฟๆๆๆๆ
หน้า Modelมาก ไม่สนใจไปเป็น นายแบบมั้งหราคับบ เดี่ยวส่งไปเป็น Model ที่Milan เลย นิ5555
จมูกโด่งมากกกกกกกกกกกกกกกก
ซื้อยาปลูกคิ้วที่ไหนอ่าคับ ราคาเท่าไร
ตอบกระทู้ O_A ตั้งกระทู้

แอบกรี๊ดดด ปี 50 เหมือนกันเลยคะ
โด่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
หล่อมาก ผมว่า ตัดทรง 2550 หล่อดีอ่า
จมูกโด่งสุดยอดเลยอ่า
กลายไปเป็นแขกขาวเลยอ่าพี่ หมอเจ๋ง หล่อมากกกกก
คมมากมายเรยเนอะ
จริงๆเวลาลงไม่ต้องแต่งรูป หมายถึงใช้โปรแกรม เอารูปมารวมกันหลายๆรูป เพราะมันดูไม่ชัดครับ
หล่อสุดยอด....แต่
กลัวทะลุจังแหลมเฟี้ยวววววเเลย
หล่อเข้มมากเลยค่ะ เป็นนายแบบด้วยเหรอคะ สุดยอดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้