ดู: 1667|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถามคนทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
หนูไปทำจมูกมาคะ กับคุณหมอท่านนึง แล้วหนูไม่ชอบ ทำได้เดือนกว่าๆ
หน้าหนูงี้ เสียไปเลย พุ่งนี้หนูจะไปเอาออกแล้วค่ะ หนูอยากทราบว่าจมูกหนูจะกลับมาเป็นเหมือนเดิมมั้ยค่ะ
มันจะยุบลงกว่าเดิมมั้ย คือหมอใส่สิลิโคลนให้ ตรงระหว่างตา 6 มิล
ตรงสัน 5มิล
ตรงปลาย 4มิล
คือตอนนี้กลุ้มมากค่ะ ยังไงก้อจะเอาออกให้ได้ แล้วจมูกมันจะเหี่ยวมั้ยค่ะ
ถ้าเหี่ยว มันจะหายมั้ยค่ะ
อยากเหนรูปจังเรยค่ะ !   รีวิวรูปหน่อยได้ไหมค้ะ  
ถ้าทำยังไม่นานก้อไม่น่าจะมีปัญหาอะไรนะค่ะ
อยากเห็นรูปจังคะ
เท่าที่ได้ฟัง จมูกโด่งมากเรยนะนั่น
บางคนทำดูโด่งตอนแรกค่ะ พอนานไปมันจะยุบลงแบนเหมือนเดิม เหมือนของพี่ แรกๆก็โด่ง 3 ปีแระ มันยุบเท่าเดิมอ่ะ
โด่งหน่อยนึง เซงเลย รู้งี้ทำโด่งๆแต่ทีแรก พอดีบอกให้หมอเอาแบบธรรมชาติ ก็เลยสุดท้ายธรรมชาติลงโทษ ทำตอนแรกเพื่อนดูไม่ออกอ่ะ ทำที่ สวยงามคลินิก ตอนนี้ไม่พอใจเลย พี่ก็ไปตามในเน็ตนี่แหละ ไม่ดีอย่างที่โฑษณาไว้เลย สวยงามคลินิกอ่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-10 20:07:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปเอาออกมาเรียบร่อยแล้วนะค่ะ   
หวานว่า ปลายจมูกไม่เหมือนเดิม  ไม่เหมือนก่อนทำอ่ะคะ ไม่น่าหาเรื่องใส่ตัวเลย ตอนนี้ยังบวมอยู่รึเปล่า ไม่รู้ (ทำไมมันใหญ่ๆ )
คนที่คิดจะไปทำ คิดดีๆนะค่ะ
เพราะถ้าทำแล้วไม่พอใจเอาออก จะเหมือนเดิมหรือเปล่า ไม่มีใครรับประกันนะค่ะ
น่ากลัวจัง...ไงก็ขอให้หายไวๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้