ดู: 2405|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] จมูกเบี้ยวหรือไม่เบี้ยวกี่เดือนถึงจะรู้

[คัดลอกลิงก์]
ปทำจมูกกะหมอสำรวยมามีความรู้สึกเหมือนเบี้ยวเลยคะใครที่มีประสบการณ์ช่วยบอกหน่อยซิคะแต่เราทำมาด้เเค่ 17 วันเองคะเเต่รู้สึกเหมือนเอียงซ้าย
เพาระคิดว่าถ้าเบี้ยวรอบนี้คม่ทำอีกแล้วเอาออกเลยไม่อยากมานั่งลุ้นว่ามันจ้ะเบี้ยวอีกหรือเปล่าเเต่คิดว่าไม่น่าจะเบี้ยวจากจมูกของเราเพราะรอบเเรก ไปทางขวา ส่วนรอบ 2 ซ้ายเลยเซ็งมากเลยคะ
โพสต์ 2011-10-9 18:21:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จะเห็นว่าเบี้ยว หรือไม่เบี้ยว จริงๆต้องดูตอนที่จมูกอายุ 3เดือนแล้วค่ะ

เพราะในช่วงระหว่างนี้ จมูกยังไม่แห้งสนิท การยุบบวมก้อยังไม่เท่ากัน ใจเย็นๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้