ดู: 1480|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำทีค่ะ หมอกรีชาติกับหมออรรถพร เราจะเลือกใครดี เครียด

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยแนะนำทีนะคะ  เลือกไม่ถูกจริงๆ หมออรรถพรกะหมอกรีชาติ ใครดีกว่ากัน เราอยากได้โด่งๆ แต่จมูกเรามีปันหา
ตั้งแต่เดิมจมูกเรายังไม่เคยทำเลยนะคะ แต่ดันไปชนประตูเข้าจนแกนเบี้ยวเลย เบี้ยวแล้วมีกระดูกปูดๆตรงกรางสันจมูกด้วย
เครียดมาก ใครมีข้อเสนอหรือเคยเป็นแบบเรา แนะนำทีนะคะ .....
โพสต์ 2011-10-7 23:57:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รู้ว่าหมออรรถทำโด่งค่ะ....เป็นผู้ชายหมอจะทำสวย..ญ บอกหมอแล้วกันว่าอยากได้แบบไหนเอาโด่งปลายหว่างคิ้วอย่าสูงจะเหมือนทรงจมูก  ช
โพสต์ 2011-10-8 08:34:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำจมูกอยู่ที่ดวง คนชื่อเดียร์อะ ในนี้ทำมาสวยมากกก กับหมอกรี แต่เรา TT^TT เบี้ยวววววว ฮ่าๆ มันแล้วแต่ดวงจิงๆ คิดดีๆ ก่อนทำ ก่อนเลือกว่าจะเลือกครัยๆ
โพสต์ 2011-10-8 09:28:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับความคิดเห็นข้างบนค่ะ จมูกจะออกมาเป็นยังไง ฝีมือหมอเป็นแค่ส่วนนึงของการตัดสินใจ ในผลงาน และรูปแบบที่เราต้องการ

ส่วนจะออกมาดีตรงใจเรารึป่าว ต้องอาศัยดวงจริงๆค่ะ หมอคนเดียวกัน ทำจมูกของคนร้อยคน ไม่มีทางได้ออกมาดีร้อยคนแน่นอนจ้า แต่คำว่าดี จริงๆคือ ถูกใจเรารึป่าว แค่นั้นเองค่ะ
โพสต์ 2011-10-10 10:49:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรา หมอ ดวง อย่างละ33.33%

เรา= ฐานจมูกของเราเป็นยังไง เบี้ยว เอียง เนืื้อจมูกมาก เนื้อจมูกน้อย ส่งผลต่อการทำทั้งนั้น

หมอ= ฝีมือการเหลาซิลิโคนของคุณหมอแต่ละท่าน การเย็บแผล ความชำนาญ+ความเชียวชาญ

ดวง= แน่นอน จากหลายๆรีวิว บางคนทำครั้งเดียวจบ สวย หล่อ แต่อีกหลายๆคน ต้องตามแก้ตามเช็ด
เรื่องของดวงก็มีผลต่อการทำด้วย บางคนตั้งใจไปเสริมจมูกไมไ่ด้คิดไปตัดปีก แต่พอเสริมออกมาแล้วปีกจมูกที่บานกลับหายไปซะงั้น ...แต่บางคนที่ตั้งใจไปเสริม+ตัดปีก ผลออกมา จมูกเล็กเกิน กลายเป็นตัวประหลาดไปเสียอีก บางครั้งก็อยู่ที่ดวงจริงๆ นั่นแหละ

อีก 0.01% คือ คิว = คิวนี้หมายถึง คิวการรักษา การผ่าตัด รอนานหรือเร็ว อยู่ที่โอกาสและจังหวะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้