เจ้าของ: kolyn0418
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] 2 เดือนกว่าหลังโบท็อก รีวิวหน้า 11

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดที่ไหนค่ะ รบกวนบอกหน่อยนะค่ะ
ตอบกระทู้ Looknun ตั้งกระทู้

ก็จริงเนอะ โบท็อกมันคือสารพิษ แต่คุณโคลินฉีดมาโอเคมาก สุดๆ
ผมอยากรุ้ว่า ที่ลดไขมันแก้มง่ะคับทำที่ไหนที่ทำให้แก้มเรียว คลีนิคไรคับ
หน้าเรียวหมออะไรคับ
อืมอยากรู้อะครับ  ไปทำที่ไหนอะคับ
หล่อขึ้นมากๆ เลยค่ะ  หล่อเหมือนลูกครึ่งเลยนะคะ  ^^

ขอปรึกษาหน่อยนะคะ   คือฉีดโบท๊อกซ์ต่างกับ  Nefertiti  Lift  อย่างไรคะ   ทำไมถึงต้องทำสองอย่างคู่กันคะ

แล้วก็สนใจอยากจะไปฉีดโบท๊อกซ์กับ  Nefertiti  Lift  บ้าง    ช่วยแนะนำคลินิกหรือโรงพยาบาลให้ทีค่ะ

ของคุณหมอสมชายบางกระปิดีรึเปล่าคะ   /   ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ   ขอให้หล่ออยู่แล้วก็หล่อยิ่งๆ ขึ้นอีกนะคะ  ^^

เห็นแล้วอยากฉีดขึ้นมาทันที  หลังไมค์มาบอกสถานที่หน่อยได้ไม๊คะ   
เท่ห์มั๊กม๊ากค่า

แสดงความคิดเห็น

^ ^  โพสต์ 2011-10-12 14:52
ลงชัดมากของผมฉีดเพราะหน้าไม่เท่ากันอ่ะคับรีวิวของผมลงแล้วนะคับ
รบกวนช่วยแนะนำทีครับ
อ๊ากกกกระตุ้นต่อมอยากอีกแล้ววว
ว้าวววววววววววว...หล่อขึ้นเยอะจริงๆค่ะ

พอดีทราบมาว่า Botox สามารถฉีดเพื่อลบริ้วรอยได้ด้วย ใช่ปะคะ เลยอยากทราบว่า ถ้าฉีดแค่เพื่อลบริ้วรอย ต้องใช้โบ ประมาณกี่ยูเหรอคะ

ขอบคุณคร่า
หน้าเรียวมากเลยค่ะ ..ขอหลังไมค์ด้วยนะค่ะ
ทำที่ไหนค่ะ
ราคา ด้วยค่ะ
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-12 14:47:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bonita03 ตั้งกระทู้

เนเฟอร์ติติลิฟท์ก็คือการใช้ตัวยาโบท็อกซ์ฉีดเพื่อให้กรอบหน้าชัดเจนยิ่งขึ้น โดยการยกกระชับกล้ามเนื้อหย่อนคล้อใต้คาง ลำคอ และกรอบหน้าให้กระชับตึงขึ้น ผลที่ได้คือสามารมองเห็นกรอบหน้าที่ชัดเจน ดูมีมิติทั้งช้ายขวา และยังทำใหโครงหน้าเป็นวีเชปสวยงามได้รูป เมื่อฉีดร่วมกับการฉีดโบท็อกซืลดกราม จะทำให้หน้าเป๊ะยิ่งขึ้น

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะที่มาตอบคำถามให้ ขอให้น่ารัก และหล่อๆ ยิ่งขึ้นไปจ้า ^^  โพสต์ 2011-10-12 23:57
90#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-12 14:50:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Natka เมื่อ 2011-10-12 12:14
ว้าวววววววววววว...หล่อขึ้นเยอะจริงๆค่ะ

พอดีทราบมาว่ ...

ใช่ครับ จริงๆแล้วแรกๆของโบท็อกซ์ใช้เพื่อการฉีดลดริ้วรอยอยู๋แล้ว ส่วนปริมาณยานั้นต้องขึ้นอยู้กับดุลพินิจของคุณหมออะครับ
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-12 14:51:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toppingboy เมื่อ 2011-10-12 09:16
ลงชัดมากของผมฉีดเพราะหน้าไม่เท่ากันอ่ะคับรีวิวของผ ...

ครับผม ได้มีโอกาสเข้าไปชมอล้ว ดูดีขึ้นมากๆเลย
15000 บาท เปนการฉีดกี่ครั้งค่ะ
แล้วฉีดที่ไหนค่ะ
เราต้องฉีดซ้ำบ่อยแค่ไหนค่ะ
รบกวนตอบด้วยนะคะ
(^_____^) ขอบคุณค่ะ
15000 บาท เปนการฉีดกี่ครั้งค่ะ
แล้วฉีดที่ไหนค่ะ
เราต้องฉีดซ้ำบ่อยแค่ไหนค่ะ
รบกวนตอบด้วยนะคะ
(^_____^) ขอบคุณค่ะ
94#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-12 17:28:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ banana52163 ตั้งกระทู้

ครั้งเดียวครับ ซ้ำทูก6-8เดือน
เอารูปงานแต่งมาลงด้วย อิอิ
ฉีดที่ไหน บอกเค้าด้วย อยากหน้าวีเชฟ
หน้าเรียวจริงๆๆๆด้วยหล่อมากมาย
อยากสวยเหมือนกันแต่ยังไม่กล้าฉีดง่ะ
ทำที่ไหนค่ะ อยากทราบด้วยคน ขอที่อยู่กับเบอร์ติดต่อด้วยนะคะ
เรียวขิ้นจริงๆค่ะ รบกวนบอกสถานที่กับขอเบอรติดต่อได้ไหมค่ะอยากไปฉีดบ้างค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้