เจ้าของ: kolyn0418
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] 2 เดือนกว่าหลังโบท็อก รีวิวหน้า 11

[คัดลอกลิงก์]
ขอรายละเอียดทั้งหมดด้วยคนคร๊าฟ
ช่วยตอบหลังบ้านด้วยคนนะค่ะ  อยากทราบสถานที่ที่ไปทำนะค่ะว่าที่ไหน ถ้านั่งรถเท็กซี่ไปอยู่ใกล้กับอะไรค่ะ
เพราะไม่ใช่คน กทม.กลัวบอกรถไปไม่ถูกนะค่ะ  ราคาแต่ละอย่างเท่าไหร่ค่ะ  แล้วเจ้าของกะทู้ได้ทำจมูกด้วยไมค่ะ
ขอหลังไมค์ด้วยนะ อยากไปฉีดโบท็อกหน้าเรียวบ้างอะคะ แนะนำด้วยนะคะ
หล่อมากคร้า ทำที่ไหนค่ะ แล้วราคาเท่าไหร่แล้วเปนโบของไรค่ะ
ขอรายละเอียด โบท๊อกซ์ ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ฉีดที่ไหนครับ ขายดีเทล มั่งครับ
โหหล่อทันตาเห็นเลยค่ะ
หล่อเลยค่ะคุณเจ้าของกระทู้ อยากทราบว่าทำที่ไหน รบกวนขอรายละเอียดด้วยค่ะ
ทำที่ไหนค่ะหลังไมค์ด้วยน๊าสนจัยมากมายเจ้าค๊า
ขอรายละเอียดฉีดโบท็อกค่ะพี่ จะตามไปด่วนที่สุดค่ะ
ทำที่ไหนค่ะตอบที่อินบอกด้วยนะค่ะขอบคุนมากค่ะ^^
ทำที่ไหนหรอครับ ^^
รบกวนขอข้อมูลหลังไมค์ด้วยนะครับ เป็นวิทยาทาน ได้บุญน้า อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^
ฉีดทีไหนคะ ขอข้อมูลดวยจ้า
ฉีดทีไหนคะ ขอข้อมูลดวยจ้า
ขอเบอร์โทรคลีนิค ด้วยน่ะครับ สนใจมาก ครับ  หลังไมค์ น่ะครับ ขอบคุงครับ
สนใจค่ะ อยากฉีดบ้าง
ฉีดที่ไหนครับ รบกวนด้วยคนครับ
ขอทราบรายละเอียดค่ะ
ฉีดที่ไหนอะ!!รบกวนหลังไมค์ด้วยจร้า!!
ขอรายระเอียดหลังไมค์หน่อยค่ะ
หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ทำตาที่หมอไหนอ่ะครับ ใช่ตาสองชั้นหลบในป่ะครับ ตาสวยมากด้วยครับ
ช่วยบอกด้วยคะทำที่ไหน
ที่ไหนค้า หลังใหม่ด้วยคนค่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้