เจ้าของ: kolyn0418
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] 2 เดือนกว่าหลังโบท็อก รีวิวหน้า 11

[คัดลอกลิงก์]
อยากขายต่อโบทอกเยอรมัน syneurox สีม่วงคร่า

พอดีซื้อมาจากเวปนึงนะคะ (ถามหลังไมค์ได้ เป็นเวปที่ขายของแท้แน่นอนล้านเปอเซน ลูกค้าประจำเขาเยอะมาก)

ซื้อมา2อัน คือเกาหลี กับตัวนี้แหละ  แล้วฉีดเกาหลีไปแล้วคนเดียวทั้งขวดเลย 555 ผ่านมา1เดือนกว่าๆ หน้าลงเยอะจริงๆ เลยชัวว่าของเขาแท้แน่นอน ไม่มีหลอก

ทีนี้ตัวเยอรมันมันเหลืออยุก้อเลยฟรีซไว้อย่างดี ไหนๆหน้าเราก้อเหมาะกับตัวดกาหลีแล้ว ก้อเลยจะฉีดแต่เกาหลี เลยอยากขายตัวนี้ค้ะ  เห็นเจ้าของบอกว่าจิงๆตัวสีม่วงนี้คนใช้เยอะกว่าเกาหลีอีก

ซื้อมา3000 ขาย 2800 นะคะ  แต่อย่างน้อยเราก้อการันตีให้แล้วว่าของแท้แน่นอน เพราะเราได้ลองกะตัวมาแว้ววว

เราแนะนำที่ฉีดให้ได้ด้วยนะคะ เขาคิด ประมาณ 500-1000ต่อครั้ง

สนใจก้อส่งข้อความมานะคะ
เบอร์โทร 0901104117 ค่ะ
อยากปรึกษาคะ พอดีต้องการฉีดฟิลเลอร์จมูกคะ และอีกหลายอย่าง แต่เนื่องจากช่วงนี้ตั้งครรภ์อยู่ ไม่ทราบว่ารอให้ฮอร์โมนเข้าที่เป็นปกติ ประมาณกี่ปี ถึงจะสามารถทำพวกนี้ได้คะ
หล่อสุดๆ เลยครับ
ไปฉีดที่ไหนมาค่ะราคาเท่าไหร่
หล่อขึ้นมากๆเลยค่ะ ยังกะคนละคน อิอิ
รบกวนสอบถามด้วยนะค่ะ
ฉีดที่ไหน? เบอร์ติดต่อ?
คุณหมอชื่อ?
ขอบคุณมากๆค่ะ
พี่ชายผมถามหน่อยดิครับ ฉีดมาแล้วอยู่ได้นานเท่าไหร่อ่ะครับ
แล้วฉีดที่ไหนครับ รบกวนตอบหน่อยครับ อยากหล่อเพมือนพี่อ่ะ
โห หล่อเวอร์ อ่ะ ดูดีขึ้นสุดๆ
ฉีดที่ไหนค่ะโบท๊อก  รบกวนด้วยนะค่ะ
ขอรายละเอียดด้วยค่ะโคลิน
หล่อม้ากกกอ้ะ
miss2kwan@msn.com
thnks ja
อยากทราบค่ะ  ที่ไหน เท่าไหร่ >_<"  ด่วนค้า  sweetyangle9@hotmail.com
คุณโคลินคะ เป๊ะมากกกก สนใจมากเลยค่ะ ขอข้อมูลด้วยค่ะ
ranat-khan@hotmail.com
หน้าลดลงเยอะมากเลยครับ สนใจอยากฉีดบ้างจัง ไม่ทราบว่าไปฉีดที่ไหน ฉีดอะไรบ้าง ราคาเท่าไหร่ครับ รบกวนถามหน่อยนะครับ ขอบคุณมาก
หล่อมากเลยคะ  เห็นพี่บ่อยๆในคลิปพี่นก
รบกวนขอด้วยครับ ฉีดที่ไหน ราคาเท่าไหร่ รบกวนด้วยครับ พอดีแก้มใหญ่มาก
เมลล์นะครับ ลืม ramasorn@hotmail.com
55 เคยเหนพี่ยู่ใน socialcam พี่นก
ฉีดที่ไหนคร้า อยากทำบ้าง
อยากหน้าเรียวกว่านี้คับ ขอหลังไมค์หน่อยคับว่าทำที่ไหน
ต้นฉบับโพสต์โดย peungzz เมื่อ 2012-3-14 17:36
อยากปรึกษาคะ พอดีต้องการฉีดฟิลเลอร์จมูกคะ และอีกหลา ...

หยุดให้นมลูกก็น่าจะฉีดได้นะคะ ไม่น่าจะเกี่ยวกับฮอร์โมน
ทำที่ไหนค่ะรบกวนบอกหน่อย หลังไมด์ก็ได้ค่ะ
ทำที่ไหนขอหลังไมที่juon2012@hotmail.com
หน้ากลายเป็นลูกครึ่งเลยค่ะ

หล่อมากๆๆเลย
น่าคุ้นๆ  เหมือนเคยเห็นใน โซเชียลแคม คุณนกด้วย  หล่อมากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้