เจ้าของ: kolyn0418
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] 2 เดือนกว่าหลังโบท็อก รีวิวหน้า 11

[คัดลอกลิงก์]
สนใจมากๆค่ะ    อยากเรียวแล้ว
302#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 14:45:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปร้อยไหม ยกคิ้ว ดึงหางตามา เดี๋ยวเอามาลงให้ดูนะ

แสดงความคิดเห็น

สุดยอดไปเลยค่ะ  โพสต์ 2012-3-9 18:09
หล่อ เรียวได้ใจเลยค่ะ ไปฉีดที่ไหนคะ อยากไปฉีดบ้างจัง
หล่อมากค่ะ  เปลี่ยนไปเยอะมาก  อยากดูดีมั่งค่ะ  ขอรายละเอียดหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
หน้าเปลี่ยนจิงๆอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าตอนนี้ฉีดมากี่ครั้งแล้วค่ะ??
ตอนที่ฉีดครั้งแรกหน้าเปลี่ยนเลยรึป่าวค่ะ??
ขอสถานที่ฉีด ชื่อคุณหมอ ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ปีกจมูกฉีดได้ด้วยเหรอค่ะ อยากลองทำบางค่ะเพราะปลายจมุกใหญ่ หน้าก็ใหญ่ ในรูปเลยค่ะ นู๋อยากสวยขอคำแนะนำหน่อยค่ะ
ไปฉีดโบมา 1 เดือนแล้วค่ะลดลงได้เท่านี่้เอง แล้วถ้าไปฉีดอีกแก้มจะลงด้วยไหมค่ะ เป็นคนมีแก้มอ่ะ รบกวนขอรายละเอียดด้วยคน .... ขอบคุณล่วงหน้าจ้าาาาา
หล่อมากก คับสนใจอยากฉีดเหมือนกัน ไม่ทราบที่ไหนคับ หลังไมค์ด้วยนะคับ คุณโคลิน
รบกวนขอรายละเอียดจะกลับไทยไปทำสวยกะเขาบ้างเร็วๆนี้ รบกวนแนะนำสถานที่ คุณหมอด้วยคะ kanitbolme@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าจ่ะ
ขอด้วยค่ะ แก้มเราใหญ่อยู่ข้างเดียว เวลายิ้มเป้นก้อน แถมทำให้ตาเราดูเบี้ยวด้วย เพราะมันดันขึ้น
รบกวน ขอหลังไมค์ได้มั้ย
สถานที่ รายละเอียด ราคา คุณหมอ
ขอบคุณค่ะ

nickie_kkc@hotmail.com
หน้าบานขนาดเราฉีดไปจะช่วยได้มั้นน้อออ
หล่อเลย อิจฉา  ว่าแต่ เจ็บไหมครับตอนฉีด และราคาเท่าไหร่ครับที่ไหน
รบกวนหลังไมค์  ด้วยนะค่ะ  ว่าที่ไหนและเท่าไหร่ค่ะ
ฉีดที่ไหน ราคาเท่าไหร่คับ ตอบหลังไมค์มาเลยคร๊าบบ
ขอหลังไมค์ด้วยคับ ทำที่ไหนครับ อยากไปทำมาก ตอนนี้เริ่ม 30 แร้ว หน้าหย่อนคล้อยมาก อยากกลับเป็นหนุ่มอีกครั้งครับ
หน้าเรียวมากเลยครับ..ขอหลังไมค์ด้วยนะครับ
ทำที่ไหน
ราคา ด้วยครับ แล้วคุณหมอมีฉีกเมโสแฟท ด้วยมั้ยครับ พอดีแก้มเยอะมากเลย
อยากทราบที่ฉีดกด้วยคนค่า จะไปลีฟหน้าเหมือนกันน ^^""~
หล่อ เข้ม มากกก ><
หล่อมากเลยคะ ติดตามดูมาหลายกระทู้ละ เหนก้อแต่พี่ละที่หน้าเรียวได้ชัดเจนมากๆๆ กวางก็เคยฉีดมานะคะ หน้าก้อเรียวขึ้น แต่มันมากองที่ใต้คางอะดิ ดูน่าเกลียดมากๆๆเลยคะ ฉีดมาไม่ได้ดั่งใจเลย  ตอนนี้ก้อจะถ่ายรุปรับปริญญาละ ไม่รุ้จะสวยทันไหม หนักใจจิงๆๆ แต่พี่ฉีดมาแพงจัง แนะนำกวางหน่อยนะคะ จะเป็นบุญมาก ขอบคุณคะ
หล่อมากเลยคะ ติดตามดูมาหลายกระทู้ละ เหนก้อแต่พี่ละที่หน้าเรียวได้ชัดเจนมากๆๆ กวางก็เคยฉีดมานะคะ หน้าก้อเรียวขึ้น แต่มันมากองที่ใต้คางอะดิ ดูน่าเกลียดมากๆๆเลยคะ ฉีดมาไม่ได้ดั่งใจเลย  ตอนนี้ก้อจะถ่ายรุปรับปริญญาละ ไม่รุ้จะสวยทันไหม หนักใจจิงๆๆ แต่พี่ฉีดมาแพงจัง แนะนำกวางหน่อยนะคะ จะเป็นบุญมาก ขอบคุณคะ
เมลกวางนะคะ kwangturlak@hotmail.com ขอบคุณนะคะ
ฉีดที่ไหนคะ อยากรู้บ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้