เจ้าของ: kolyn0418
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] 2 เดือนกว่าหลังโบท็อก รีวิวหน้า 11

[คัดลอกลิงก์]
276#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-7 19:52:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้เลยครับผม
อยากฉีดโบทอกซ์ลีฟ+โบทอกลดกรามมากๆค่ะ ขอรายละเอียดหน่อยค่ะว่าเท่าไร ฉีดที่ไหน ขอบคุณค่ะ
ฉีดที่ไหนคะ...อยากไปบ้าง Many Thanks kaaa
ฉีดที่กองจูหรือเปล่าคะ. สนใจเหมือนกันคะ
ทำที่มาครับ ผมสนใจมากก กำลังมองหาที่ทำอยู่
หลังฉีดแล้วหล่อมากเลยคับพี่
คอลี ยังไม่บอกผมเลยน่ะ แอดไปรึยังครับ ว่าทำที่ไหนครับ
283#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-11 13:59:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย K_JOE007 เมื่อ 2011-12-10 16:02
คอลี ยังไม่บอกผมเลยน่ะ แอดไปรึยังครับ ว่าทำที่ไหนคร ...

โทรถามโคลินเลยดีกว่าตามเบอด้ายล่าง ไม่ค่อยได้มาเข้าบอร์ดอะ

แสดงความคิดเห็น

คับ ว่างคุยรึคับ โคลิน ..จำชื่อผมได้เปล่าไม่รู้  โพสต์ 2011-12-12 18:28
อยากทราบว่าฉีดที่ไหนและอยู่ได้กี่เดือนช่วยตอบหน่อยนะคะ
หน้าเรียวมากค่ะ  ถ้าฉีดแต่โบกรามไม่ต้องลิปหน้าจะได้เรียวขนาดนี้มั๊ยค่ะ  

ฉีดที่ไหนค่ะรบกวนส่งข้อความบอกด้วยค่ะ
ตอบกระทู้ nnpp ตั้งกระทู้

ขอด้วยคนนะค้า^^
เห็นรูปเซ้ทล่าสุดแล้วใจละลายค่ะ
ขอหลังไมค์นิดนึงได้มั๊ยคะ เรื่องสถานที่ฉีดอะค่ะ ไม่ไหวแล้วกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
หน้าเรียวมากเลยค่ะ หล่อขึ้นมั๊กๆ
ชอบดูรูปพี่กะพี่นกมากเลยคะ  โบท็อกแล้วหน้าเรียวจิงๆ  อิอิ
ฉีดที่ไหนบอกด้วยครับ
หล่อมากเลยครับ ขอรายละเอียดด้วยคนนะครับว่าฉีดที่ไหนอะคับ spite555@gmail.com ขอบคุณครับ
ขอรายละเอียดด้วยพี่ นะนะ^^
หล่อขึ้นมากๆเลยค่ะ สุดยอดมากกก  ฉีดที่ไหนคะ หลังไมค์มาบอกกันด้วยนะคะ ^ ^
ยอมสยบให้โบท็อค
อยากรู้ด้วยอ่ะทำที่ไหนอ่ะค่ะ...........
กองจูค่ะ คลีนิคคุณนกกับเพื่อนๆหุ้นกันค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 0846 เมื่อ 2011-12-22 02:01

อยากหน้าเรียวรับปีใหม่บ้างค่า เห็นคุณโคลินแล้วอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้างอ่ะค่ะ รบกวนบอกทีนะคะว่าทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ และบอกคุณหมอว่ายังไงคะถึงจะได้รูปหน้าแบบคุณโคลินอ่ะค่ะ หล่อมากๆๆเลยค่า ขอบคุณล่วงหน้า น๊ะค๊ะ
รบกวนทีนะค้ะ ขอรายละเอียดด้วยคนนะค้ะ
ขอบคุณค่ะ
สนใจโบท็อกมากๆๆคะ ช่วยบอกด้วยนะคะ a_e_z_a@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้