เจ้าของ: kolyn0418
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] 2 เดือนกว่าหลังโบท็อก รีวิวหน้า 11

[คัดลอกลิงก์]
มีฉีดแก้มลูกส้มไหมอะค่ะราคาเท่ารัยอะค่ะ
202#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-11-9 03:27:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mookda เมื่อ 2011-11-8 22:16
มีฉีดแก้มลูกส้มไหมอะค่ะราคาเท่ารัยอะค่ะ ...

มีนะแต่ไม่ค่อยแนะนำให้ฉีดอะ ปกติหลังโบทอกไป แก้มส้มจะชัดขึ้นเอง หลังกรามลด
ตอบกระทู้ kolyn0418 ตั้งกระทู้

รบกวน ขอหลังไมค์ได้มั้ย
สถานที่ รายละเอียด ราคา คุณหมอ
ขอบคุณค่ะ

ขอข้อมูลสถานที่ ชื่อคุณหมอ รบกวนขอข้อมูลหลังไมค์หน่อยค่ะ สนใจมากกก เป็นคนมีแก้มเยอะด้วยค่ะ
ด้วยคนค่ะ  หลังไมล์  ขอขาวโอโม่วิ้งๆๆ
หน้ายาวเรียวขึ้นเยอะเลย
ขอข้อมูลด้วยคนนะคะ ขอบคุณคะ
lสุดยอดเพื่อนน่ารักอ่า..
รบกวนขอชื่อ ที่อยู่ ด้วยคนคะ
ขอข้อมูลด้วยคนนะคะ ขอบคุณมากกกกกกกค่าาาาา ^^
ขอสถานที่ด้วยน้าคะ
ตอบให้ด้วยนะคะ อยากทราบฉีดที่ไหนค่ะ
ขอรายละเอียดหลังไมค์ด้วยพี่ ^^ แต่หล่้อมากเลยอ่ะ
ขอรายละเอียดหลังไมค์ด้วยคร้าบ ขอทราบชื่อคุณหมอด้วยยย
อยากไปฉีดมั่งงงงง จังเลยย
ขอสถานที่มั่งครับ
อายุเยอะขึ้น เริ่มอ้วนขึ้น(มาก)เหมือนกัน

ขอบคุณมากๆเลยครับ
ฉีดโบท๊อกที่ไหนเหรอคะ    อยากทำมากกกกกค่ะ
รบกวนหลังไมค์ก้อได้ค่ะ
ขอบคุณมาล่วงหน้าค่ะ :)
กะลังสนใจเลยค่ะ
รบกวนขอรายละเอียดสถานที่  ราคา คุณหมอ ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ขอข้อมูลสถานที่ ชื่อคุณหมอ รบกวนขอข้อมูลหลังไมค์ด้วยครับ
ดูดีม๊ากกกก  
หลังไมค์ไม่เป็นอะคะ ขอชื่อคฺณหมอด้วยคนคะ nongmena@yahoo.com ขอบพระคุณล่วงหน้าคะ
ขอรายละเอียดด้วยนะคะ
ราคา + สถานที่ค่ะ
อยากลดโหนกแก้มกะหน้าเรียวค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
รบกวนหลังไมค์ด้วยคนคะ
รบกวนขอหลังไมค์ด้วยค่ะ เคยฉีดแต่โบท็อกค่ะ แต่ตอนนี้อยากทำ v lift มากๆเลยค่ะ ขอบคุนล่วงหน้านะคะ คนหล่อใจบุญ อิอิ
รบกวนหลังไมค์ด้วยคนนะคะ ขอบคุณคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้