เจ้าของ: kolyn0418
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] 2 เดือนกว่าหลังโบท็อก รีวิวหน้า 11

[คัดลอกลิงก์]
ขอหลังไมค์ด้วยนะครับ ขอบคุณคร้าบ :)
ฉีดที่ไหนคะ รบกวนพี่บอกหลังใหม่ด้วยนะคะ อยากหน้าเรียวเหมือนพี่บ้าง
ส่งมาที่เมลนี้ก็ได้คะ nam_k.v.same@hotmail.com รบกวนด้วยนะคะ
อยากได้รายละเอียดด้วยอ่ะ ann_jiksaw@yahoo.com
อยากทราบว่าไปฉีด โบ+ลิฟ หน้า ที่ไหน เหรอ ตอบหลังไมค์ ก็ ได้ค่ะ  ขอบคุณ ค่ะ  
คุณลินรบกวนขอที่ฉีดโบท๊อกหลังไมค์ด้วยค่ะขอบคุณมากค่ะ^^apple2424@gmail.com
ขอทราบที่ฉีดหลังไมค์ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
หลังไมค์ด้วยค่า
ว้าวหล่่อดี ยินดีด้วยนะคร้าบ ขนาดแค่ฉีดอย่างเดียวนะเนี่ย ฮืม หล่อ หล่อ
ว้าวเรียวมาก!! เทพอ้ะ!!

ช่วยบอกสถานที่ฉีดให้บ้างได้ไหมคะ
เรียวได้ใจมาก ๆ สนใจค่ะ ขอหลังไมด์ด้วยนะคะ
คุณลินสุดหล่อออคับ รบกวนขอหลังไมค์ด้วยคับผม ขอบคุณล่วงหน้าคับบ
สงสัยต้องเก็บเงินไปฉีดบ้างเเล้ว
ฉีดที่ไหนหรอค่ะ สนใจมากเลยค่ะ
hitik@hotmail.co.uk
plz give me the detail where did u get all ur botox done na ka... many thanks kaaa..
ขอหลังไมค์ด้วยฮะ ตอนนี้หน้าอวบอ้วนมากเลย อยากได้เรียวๆบ้าง
ขอหลังไมค์ด้วยฮะ ตอนนี้หน้าอวบอ้วนมากเลย อยากได้เรียวๆบ้าง
พี่ทำตาด้วยรึป่าวคะ ตาสวยมากๆเลยค่ะ
ขอถามได้ไหมค่ะว่า พอดีไปฉีดโบมาค่ะ ลดกราม แล้วรู้สึกแก้มเยอะขึ้น บวมมากขึ้้น เวลานอนงี้รู้สึกมันย้อยๆ เป็นเพราะกรามลดแต่แก้มไม่ลดใช่ไหมค่ะ เลยทำให้ไม่เห็นรูปหน้าแถมดูบวมๆด้วย

มีวิธีแก้ยังไงค่ะ เหลือโบที่ยังไม่ได้ทำอีกหลายยูเหมือนกันค่้ะ  หรือจะให้คุณหมอฉีดเนเฟอร์ ให้ค่ะ แบบลดโหนก ลดแก้ม ลดเหนียง เก็บรูปหน้า อะคะ

ตอบทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
ปล. ทำมาแล้วหล่อเท่มากกกกคะ
ขอทราบที่ฉีดหลังไมค์ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ขอหลังไมค์ด้วยคนน่ะค่ะว่าทำที่ไหน พี่หล่อสุดยอดเรยอ่า กรี๊ดดดดด....><*
ขอทราบที่ฉีดหลังไมค์ด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ
คำเดียว เลย " เป๊ะ "
หล่อโคตรๆ  อ่ะ  หาข้อมูลมานาน  บอกด้วยนะคะ ทำที่ไหน  ราคาอ่ะค่ะ  mim_6522@hotmail.com
หล่อขึ้นเยอะมากเลยค้า
รบกวนหลังไมค์หน่อยได้ไหมค่ะ สนใจทำแต่ไม่รุ้จะไปทำที่ไหนดีอะค่ะ
ราคา + สถานที่ด้วนะค่ะ
ขอบคุณมากมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้