ดู: 17091|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอนพรัตน์

[คัดลอกลิงก์]
แบบไหนดีกว่ากันค่ะ

FotoFlexer_Photo11.jpg (194.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

แสดงความคิดเห็น

ว้าวววว!!!! ดูสวยขึ้นแล้วฌฉี่ยวขึ้นเลยค่ะ  โพสต์ 2011-10-31 12:29

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยจังสวยงาม ทำที่ไหนค่ะ เรากำลังหาที่ยุ่ พอดี
สวยแล้วมั่นใจขึ้น
เจ้าของกระทู้สวยจังเลยคะ
ตอนนี้เปนไงมั่งคะ
ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ หมอ นพรัต์  รพ.เวชธานีรึเปล่าค๊ะ
ต้องบอกหมอว่ายังไงคะ ถึงจะได้ทรงแบบนี้ค่ะ
สวยงามมม มากกก  เซ๊กซี่ ไปเลย
สวยเลยค่ะ....เป๊ะ!
สวยคะ คุณหมอรับแก้จมูกไหมคะ
รูปหน้าสวย เสริมจมูกเลยเซ็กซี่ไปเลย เนี้ยบค่ะ
ราคาเท่าไหร่เอ่ย แล้วทำแบบไหนหรอคร่ะ ใช้สิริโคนไรหรอ ขอบคุณคร่ะ
สวยจังอยากทำบาง  แพงไหมค่ะ

ว้าว  ดีจังเลย ไม่บวมไม่ช้ำเลยค่ะ ขอบมิ้นท์นี่หน้าเป่งมาก
8 วันแล้ว ยังไม่ยุบสนิทเลยจ้า
หน้าดูสวยเฉี่ยวปัยเลยคร้าา sexy น่ารัก
ทรงจมูกสวยมากค่ะ  
เจ็บมากไหมค่ะ ใช้เวลาพักฟื้นนานเท่าไหร่ค่ะกว่าจะหายเจ็บ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-7 19:37:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ primzprimz ตั้งกระทู้

ก็หาข้อมูลเบอร์โทรหมอได้ที่ Google โทรไปจองคิวแต่ต้องโทรบ่อยๆนะค่ะ
คนอุบลหรือป่าวคะ อยู่อุบลเหมือนกัน อยากทำกับหมอนี้มาก
สวยจังคะ หน้าเปลี่ยนมากเลยคะ
สวยยย เซกซี่ จริงๆคะ  :)
ไม่่ช้ำ ไม่ค่อบบวมเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้