เจ้าของ: Aomjaiiz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอศรัณค่ะ ธรรมชาติมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-5-28 22:25:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำหมอศรันต์เหมือนกันค่ะ ตอนแรกก็อยากได้โด่ง ๆ แบบอั้มเลยค่ะ ย้ำคุณหมอมาก ๆ อยากได้โด่งปลายพุ่ง ๆๆๆๆ แต่คุณหมอแค่บอกว่าจะทำให้ดีที่สุด ไม่แน่ใจว่าจะพุ่งได้แค่ไหน เพราะเนื้อน้อยค่ะ.. มาถึงตอนนี้ รู้สึกดีใจ ที่ไม่โด่งไปกว่านี้ เพราะตอนที่มันบวม รู้เลยว่า หน้าตาตอนจมูกโด่ง มันแข็งและก็แก่มากเลยค่ะ ตอนนี้มันเล็กลงมาแล้ว ดีใจมาก เพราะอยากหน้าหวาน ๆ มากกว่า... ฉนั้น อย่ากังวลเลยค่ะ ปากนิด จมูกหน่อย ก็สวยมากแล้วค่ะ ดูเด็กและหน้าหวานกว่าด้วย :)

แสดงความคิดเห็น

เค้าก็ย้ำหมอแบบนั้น ได้โด่งน้อยมาก ย้ำแล้วย้ำอีก  โพสต์ 2012-6-20 09:27
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้