เจ้าของ: Aomjaiiz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอศรัณค่ะ ธรรมชาติมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวยแล้วค่ะ เรากำลังจะไปทำแล้วจะมารีวิวให้ดูนะ
สวยเข้ากับหน้ามากๆค่ะ จขกท น่ารักมากๆด้วย :)
สวยแล้วนะค่ะไม่ต้องแก้หรอกค่ะถ้าเกิดโด่งกว่านี้นานๆไปอาจทะลุก็ได้นะค่ะ
สวยแล้วนะคะ วิ้ง เลย
สวยจังเลยค่ะ ทำไปนานหรือยังค่ะ
สวยค่ะเป็นธรรมชาติมากๆเลย
สวยมากๆ เลยค่ะ
ธรรมชาติดีด้วย  ไม่หลอก
ทำหมอศรันต์เหมือนกันค่ะ ตอนแรกก็อยากได้โด่ง ๆ แบบอั้มเลยค่ะ ย้ำคุณหมอมาก ๆ อยากได้โด่งปลายพุ่ง ๆๆๆๆ แต่คุณหมอแค่บอกว่าจะทำให้ดีที่สุด ไม่แน่ใจว่าจะพุ่งได้แค่ไหน เพราะเนื้อน้อยค่ะ.. มาถึงตอนนี้ รู้สึกดีใจ ที่ไม่โด่งไปกว่านี้ เพราะตอนที่มันบวม รู้เลยว่า หน้าตาตอนจมูกโด่ง มันแข็งและก็แก่มากเลยค่ะ ตอนนี้มันเล็กลงมาแล้ว ดีใจมาก เพราะอยากหน้าหวาน ๆ มากกว่า... ฉนั้น อย่ากังวลเลยค่ะ ปากนิด จมูกหน่อย ก็สวยมากแล้วค่ะ ดูเด็กและหน้าหวานกว่าด้วย :)

แสดงความคิดเห็น

เค้าก็ย้ำหมอแบบนั้น ได้โด่งน้อยมาก ย้ำแล้วย้ำอีก  โพสต์ 2012-6-20 09:27
หมอทำทรงสวยจังค่ะ
บอกหมอว่ายังไงคะ จะได้บอกบ้าง พอดีจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกัน
อย่าแก้นะคะ น่ารักดีแล้วอย่างที่เขาบอกปากนิดจมูกหน่อยพอแระ อีกอย่างหมอศรัณย์ ทำโด่งไม่สวยเท่าธรรมชาติค่ะ พี่ขอโด่งมากแล้วหน้าแก่มาก  ต้องแก้แล้วแก้อีกอ่ะค่ะ
ว่าจะไปตีดกับหมอศรันย์  จะโอเคไหมค่ะ..TT_TT
ตัดปีกค่ะพิมตกโทดทีคร้า^^
ต้องการหุ่นทำคิ้ว ตา ปาก  ฟรี  สะอาดปลอดภัยติดต่อ พี่ไอซ์  087-9744761
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=42279&fromuid=187391
น่ารักแล้วค่ะ
สวยแล้วค่ะ เราก็เพิ่งไปแก้กับหมอมา ขอบอกว่าบวมน้อยมาก มองแทบไม่ออก และไม่ช้ำเลย รอลุ้นอย่างเดียวว่าจะสวยป่าว
สวยจังเลยค่ะ ชื่อคลีนิคอะไรคะ
สวยดีแล้วจ้า อย่าไปแก้เลย
สวยน่ารักแล้วค่ะ เข้ากับหน้ามากมากเ้ลย ไม่ต้องแก้นะคะ
สวยเป็นธรรมชาติ จะดูดีกว่าสวยเป็นแท่งนะ จ๊ะ เดี๋ยนว่า
เราชอบ ธรรมชาติดี
สวยแล้ววววนะคะ ชอบเลย
สวยน่ารักมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้