เจ้าของ: Aomjaiiz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอศรัณค่ะ ธรรมชาติมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
หมอที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย รบกวนตอบให้ด้วยน่ะค่ะ อยากรู้
สวยจังค่ะ เราก้ออยากทำแบบนี้
สวยจังเลย เราก็สนใจหมอคนนี้อยู่ อิอิ
แต่ใช่หมอศรันย์ คนเดียวกันไหมที่อยู่อินทามาระ43 อ่ะค่ะ
เราว่าอย่าแก้เลยนะคะ มันดูเป็นธรรมชาติแล้วก็สวยอยู่แล้วด้วยคะ
สวยมากนะคะ  อย่าแก้เลย  แค่นี้ก็น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกแล้ว
เห็นด้วยกะทุกคนค่ะ สวยมากแล้วค่ะ
สวยมากคะ บอกหมอว่างัยคะอยากได้แบบนี้เลย ทำมาเท่าไหร่คะ ขอคำแนะนำ
กำลังดีเลยค่ะ ถ้าอยากโด่งกว่านี้ลองฉีดปลายหยดน้ำดูก้อได้นะคะน่าจะสวยขึ้นอีก แต่อันนี้ก้เปนธรรมชาติดีแล้วค่ะ
สวยมากอ่ะ  ธรรมาชาติแล้วฌด่งดีด้วย  แต่ของเราธจรรมชาติเกินไปจนเหมือนว่ามันไม่ได้ทำเลยอ่ะสิ เรายังอยากแก้เลยค่ะ ลองดูของเราน่าแก้กว่า ตัวเอวอ่ะ  อันนี้สวยแล้วค่ะ
สวยมากค่ะ
ทำที่โรงพยาบาลอะไรค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ
รบกวนขอเบอร์โรงพยาบาลหน่อยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
จมูกสวยมากๆอย่าไปทำอะไรกับมันอีกนะคะ  เชื่อพี่...หุหุ
สวยแระคะ ว่าจะไปแก้กะหมอศรัณยฺเหมือนกัน ของพี่เบี้ยวนะ
เราว่าโด่งมากๆแล้วนะ เข้ากับหน้า ถ้าโด่งกว่านี้มันดูเป็นแท่งไปนะ
ถ้าจะแก้คิดให้ดีๆนะค่ะ เพราะตอนนี้จมูกคุณสวยอยู่แล้ว รับกับหน้าคุณแล้ว บางทีโด่งเกินไปซิลิโคนอาจจะทะลุได้นะค่ะ เพราะว่าหมอส่วนใหญ่เขาจะทำให้ได้แค่เนื้อจมูกคุณรับได้อ่าค่ะ ฝืนเกินไปมันเสี่ยง แต่ก็แล้วแต่คุณนะค่ะ ตามใจ จขกท
ตกลง จขกท ตัดสินใจเปลี่ยนป่าวคะ

อยากรู้ๆ
ทรงจมูกสวยแล้วจร้าถ้าอยากให้หน้าดูชัดใช้โบช่วยดีกว่าเนาะอย่าแก้เลยเอาแบบพอดีๆ ไม่อันตรายในอนาคตดีกว่าเนาะ
เราชอบแบบนี้อ่ะ กำลังดีเลย
สวยแล้วคะ  ,,, แลกกันมั้ย 5555
จมูกสวยแล้วนะคะ ไม่ต้องแก้หรอกค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ ไม่เว่อร์ด้วย เราก็จะทำกะคุณหมอศรัณย์เหมือนกัน อยากได้ทรงประมาณคุณนี่แหละค่ะ :))
เบี้ยว แล้ว ค่อยแก้ ค่ะ ตอนนี้สวยแล้วจ๊ะ
สวยแล้วคะ ธรรมชาติ ดีกว่ามองแล้วรู้ว่าทำจมูกนะคะ
เข้ากับหน้าดีนะ
คุณน้องดูดีมากน่ารักมากๆ   อย่าคิดที่จะแก้ถ้าจมูกไม่มีปัญหา. สวยมากๆๆๆเข้ากะหน้ามากจ๊คนสวย
สวยเนียน ธรรมชาติแล้วค่ะ น้องโชคดีแล้ว อย่าแก้นะคะ เวลาที่เราทำจมูกมาแล้ว เวลาเดินไปไหนคงไม่มีใครอยากให้ทคนที่เห็นปุ๊บรู้เลยว่าแหม... ไปทำจมูกมาล่ะสิ ซิลิโคนมาเป็นแท่ง โด่งเป็นเสากระโดงเรือมาเลย ใช่มั้ยคะ แบบนี้สวยเกาหลีสุดๆ อย่าไปยุ่งกับเค้าเลยคร่า เชื่อพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้