ดู: 21582|ตอบกลับ: 75
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอศรัณค่ะ ธรรมชาติมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aomjaiiz เมื่อ 2011-10-3 21:35

เราทำจมูกกับหมอศรัณมาได้ประมาน5เดือนค่ะ ช่วง3เดือนแรกก็ประทับใจมากๆ เพราะมันไม่โด่งมาก และเข้ากับหน้าค่ะ แต่ตอนนี้ไม่รู้เพราะสาเหตุไร รู้สึกว่ามันไม่โด่งเลย ไม่รู้เพราะอ้วนขึ้นรึป่าว ถ้าผอมลงมันจะโด่งขึ้นมาอีกมั้ยคะ ตอนนี้เครียดมาก  ตอนถ่ายรูปก็โด่งดีนะคะ อาจเปนเพราะมุมกล้อง แต่หน้าปกติ ไม่โด่งเลยอ่ะ ยังไง ช่วยดูให้หน่อยนะคะ ว่าควรแก้มั้ย

อันนี้รูปปัจจุบันค่ะ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

ตอนไปทำบอกหมอว่าแบบไหนคะ

สวยดี

กำลัจะไปแก้ค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยน่ารักมากค่ะ
สวยแล้ววววนะคะ ชอบเลย
เราชอบ ธรรมชาติดี
สวยเป็นธรรมชาติ จะดูดีกว่าสวยเป็นแท่งนะ จ๊ะ เดี๋ยนว่า
สวยน่ารักแล้วค่ะ เข้ากับหน้ามากมากเ้ลย ไม่ต้องแก้นะคะ
สวยดีแล้วจ้า อย่าไปแก้เลย
สวยจังเลยค่ะ ชื่อคลีนิคอะไรคะ
สวยแล้วค่ะ เราก็เพิ่งไปแก้กับหมอมา ขอบอกว่าบวมน้อยมาก มองแทบไม่ออก และไม่ช้ำเลย รอลุ้นอย่างเดียวว่าจะสวยป่าว
น่ารักแล้วค่ะ
ต้องการหุ่นทำคิ้ว ตา ปาก  ฟรี  สะอาดปลอดภัยติดต่อ พี่ไอซ์  087-9744761
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=42279&fromuid=187391
ตัดปีกค่ะพิมตกโทดทีคร้า^^
ว่าจะไปตีดกับหมอศรันย์  จะโอเคไหมค่ะ..TT_TT
อย่าแก้นะคะ น่ารักดีแล้วอย่างที่เขาบอกปากนิดจมูกหน่อยพอแระ อีกอย่างหมอศรัณย์ ทำโด่งไม่สวยเท่าธรรมชาติค่ะ พี่ขอโด่งมากแล้วหน้าแก่มาก  ต้องแก้แล้วแก้อีกอ่ะค่ะ
บอกหมอว่ายังไงคะ จะได้บอกบ้าง พอดีจะไปทำกับคุณหมอเหมือนกัน
หมอทำทรงสวยจังค่ะ
ทำหมอศรันต์เหมือนกันค่ะ ตอนแรกก็อยากได้โด่ง ๆ แบบอั้มเลยค่ะ ย้ำคุณหมอมาก ๆ อยากได้โด่งปลายพุ่ง ๆๆๆๆ แต่คุณหมอแค่บอกว่าจะทำให้ดีที่สุด ไม่แน่ใจว่าจะพุ่งได้แค่ไหน เพราะเนื้อน้อยค่ะ.. มาถึงตอนนี้ รู้สึกดีใจ ที่ไม่โด่งไปกว่านี้ เพราะตอนที่มันบวม รู้เลยว่า หน้าตาตอนจมูกโด่ง มันแข็งและก็แก่มากเลยค่ะ ตอนนี้มันเล็กลงมาแล้ว ดีใจมาก เพราะอยากหน้าหวาน ๆ มากกว่า... ฉนั้น อย่ากังวลเลยค่ะ ปากนิด จมูกหน่อย ก็สวยมากแล้วค่ะ ดูเด็กและหน้าหวานกว่าด้วย :)

แสดงความคิดเห็น

เค้าก็ย้ำหมอแบบนั้น ได้โด่งน้อยมาก ย้ำแล้วย้ำอีก  โพสต์ 2012-6-20 09:27
สวยมากๆ เลยค่ะ
ธรรมชาติดีด้วย  ไม่หลอก
สวยค่ะเป็นธรรมชาติมากๆเลย
สวยจังเลยค่ะ ทำไปนานหรือยังค่ะ
สวยแล้วนะคะ วิ้ง เลย
สวยแล้วนะค่ะไม่ต้องแก้หรอกค่ะถ้าเกิดโด่งกว่านี้นานๆไปอาจทะลุก็ได้นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้