ดู: 19057|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูก by หมอกรีชาติ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด yamclub เมื่อ 2009-10-14 19:47

ทำจมูกที่หมอกรีชาติที่ยันฮีมาอ่ะ  ตอนนี้จมูกบวมมากมายเรยอ่ะค่ะ

วันนี้เป็นวันที่ 2 แร้ว  ตาจะปิดอยู่แร้ววววว  รู้สึกหน้าอืดได้อีก  !!!

อีกกี่วันจะหายเนี่ย  ....
กว่าทรงจะเป๊ะ 3 เดือนค่ะ
ถ้าเอาแค่ยุบบวม พ้นวันที่ 4 จะดีขึ้นเยอะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-14 19:50:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จากรุป เพื่อนๆ ลองดูซิ ว่า มันโด่งไปใหมอ่ะ  

กลัวโด่งเกินไปอ่ะ  ไม่อยากไปแก้   อิอิ
สวยค่ะ

ขอให้สวยสมใจต้องการนะคะ
ยังบวมค่ะ กว่าจะยุบหมดเปนเดือน อย่าเพิ่งนอยค่ะ
แค่ 2 วันเอง  อยู่ดูไม่ออกเรยอ่าคร่ะ ว่าโด่งไปป่าว

แต่คิดว่ากำลังสวยนะคะ   มาเป็นกำลังใจหั้ยหายไว ๆ คร่ะ

ดูแลตัวเองดี ๆ นะคะ
น่ารักจังครับ
มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ
ปุ๊กก้อจะไปแก้กับหมอกรีชาติค่ะ พรุ่งนี้แร้ว (16 ต.ค.)
ยังกลัวๆอยู่เรยว่าจะเจ็บหง่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-15 18:58:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8# pooklook007

คุงหมอทำไม่เจ็บหรอกค่ะ   ที่แรกเราก้อนอยมากเยย  ขึ้นเตียงไปนี่พอพยาบาลมัดมือเท่านั้นแระ  

ขาสั่นไปหมดเยย   กลัวเจ็บก็กลัว  แต่สักพักคุงหมอเข้ามาเค้าก้อฉีดยาเข้าที่หลังมืออีกเข็มนึง เท่านั้นแระ  

หลับสบายเรย   555
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-15 18:59:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7# waytosky

ขอบคุงคร้า
เดี๋ยวยุบก้อสวย นะ ทำกับหมอกรีชาติเหมือนกัน
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-15 19:02:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้เข้าวันที่ 3 แย้วว  เอาเฝือกออกซะที่ อิอิ

แต่ตัวบวมได้อีก คร่า
เด๋วก็ยุบแย้ว...คริคริ....

จิงๆ แย้ว..เก๋ก็อยากแก้จมูกกะคุณหมอกรีชาตินะ..

เด๋วดูทุนทรัพย์ในกระเป๋าตังค์ก่อน

เหอๆๆ...สวยได้อีก 555555555555555555

พร้อม ๆ กะต้องลดความอ้วนด้วย....

มาๆๆ เจอกันในมิตติ้งนะคะ.....

ปล. อยากจมูกโด่งๆ  กว่านี้จังเลย...
เหงของคุณหมอ กรีชาติ ทำสวย..ชอบๆๆๆ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 01:33:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
13# Nu_kAe

พี่นู๋เก๋ ก้อดูน่ารักดีนะค๊ะ

ตอนนี้ของนู๋แยมยังเขียวๆ อยู่เรยอ่ะ

ฟามบวมก้อลดลงเยอะแร้วหล่ะ  

เพราะได้ ใบบัวบก กระป๋อง กะ มะรุมช่วย

กินทุกวันเรย  

ที่สำคัญขาดไม่ได้เรย คือ ไพล   เป็นทั้งหัวสด  ทั้งครีมอ่ะ  ทั้งทา ทั้งนวด ตอนนี้ หายบวมแร้วอ่ะ

แต่รอยเขียวๆ ของนู๋แยมจิ  

เมื่อใหร่จะหายอ่ะ

อิอิ

ขอให้สวยวันสวยคืนนะค๊ะ
เพิ่ลเราก็ทำกะหมอกรีชาติ

สวยๆค่ะ

รับรอง

น่าร๊ากเว่อร์ๆ เรย ^ ^
หมอ กรีชาติเหมือนกาน  แต่ตอนนี้ เริ่มเบี้ยวง่ะ...อาทิตย์นึงเเล้ว
ทำไมเราทำกับหมอกรีชาติแล้วไม่สวยหว่า
ปลายมันทู่ๆอ่ะค่ะ น้องสาวไปทำมาด้วย
ก็ออกมาบลอคเดียวกันเลย รอคิวแก้กับ
หมอเฉลิมอยู่ค่ะ
ปล เราทำมาสามปีแล้ว เดี๋ยวนี้หมอเค้าคงปรับเปลี่ยนเทคนิคแล้วมั้งคะ
ขอให้ออกมาถูกใจนะคะ เอาใจช่วยคร้า
ขอให้หายบวมไวๆนะคะ..

รูปก่อนทำน่ารักจัง..หายบวมแล้วต้องสวยแน่ๆ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-1 23:00:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ หนูแยมหายแร้ววค่ะ  

ฟามมั่นใจ กลับมาอีกครั้ง ที่สำคัญ งานเข้าด้วยย  

มีงานเข้ามาตลอดเรยยย   อิอิ

เสริม โหงวเฮ้งในตัวเรย
น้องเราก้อทำกะหมอกรีชาติ สวยมาก ทำมา2ปีแล้ว
ไม่ค่อยบวมเลยอ่ะ สวยจัง
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-6 00:31:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดท จร้า
ผมว่าดีมากเลยครับ จมูกสวยเป็นธรรมชาติดี
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-8 21:55:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราคิดว่า ก้อดีแร้วเหมือนกาน

แต่เพื่อนๆ ในห้องบอกมันสูงเกินไป อ่ะ  

อีกอย่างหน้าเปลี่ยนไปด้วยอ่ะ  

จิงไหมอ่ะ

ทุกคนว่าไงม่างค๊ะ  

ฟามกังวลเริ่มมาแร้ววอ่ะ

ไป มหาลัยปุ๊บบ เพื่อนมอง กานมากเยยย ยังกะตัวประหลาดแน่ะ !!!!

ตอนนนี้ ยังไม่ถึงเดือน มันจะยุบอีกไหมอ่ะ  

เครียดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้