12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: yamclub
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูก by หมอกรีชาติ

[คัดลอกลิงก์]
มาให้กำลังใจนู๋แยม...เอาน่า....พึ่งจะได้เพียงแค่ 1 เดือนเองนะ...ยังไม่ยุบดีเท่าไหร่

ไว้ถึงสามเดือนจะเหงยุบ เหมือนของเพ่เก๋เนี่ย.....ยุบแย้ว...เหมือนธรรมชาติจัด~

จริงๆ แย้ว....พอมันยุบแย้ว..น้องแยมจะเสียดาย...อยากให้โด่งๆ  เหมือนตอนบวมแรกๆๆๆๆ

เพราะเพ่เก๋..ก็อยากให้โด่งๆ เหมือนตอนบวมแรก ๆ ง่ะ...มันบวมแย้ว..สวย 555555555555
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-14 20:52:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาให้กำลังใจนู๋แยม...เอาน่า....พึ่งจะได้เพียงแค่ 1 เดือนเองนะ...ยังไม่ยุบดีเท่าไหร่

ไว้ถึงสามเดือนจะเหงยุบ ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-11-13 13:05

จิงหรอพี่เก๋

นี่หนึ่งเดือนแร้วนะ ครบเดือนเมื่อวานนี้เอง อ่ะ

แต่เหลี่ยมก้อเริ่มจางๆ ลงแระ  รอดูหลังปีใหม่ ถ้าจับแร้วยังมีเหลี่ยม แยมไปหาหมอจิงๆ นะพี่

แร้วพี่เก๋ ไปทำใหม่ป๊ะ  

เหมือนเพื่อนแยม เค้าประกัน หกเดือน มานทำมาสามครั้งแร้วอ่ะ  ทำครั้งแรกกะครั้งสองไม่พอใจ  ครั้งสามไปทำ มา สวยมั่กๆ เรยอ่ะ
จิงหรอพี่เก๋

นี่หนึ่งเดือนแร้วนะ ครบเดือนเมื่อวานนี้เอง อ่ะ

แต่เหลี่ยมก้อเริ่มจางๆ ลงแระ  รอดูหลังปี ...
ต้นฉบับโพสโดย yamclub เมื่อ 2009-11-14 20:52

แก้ไขกะคุณหมอคนเดิมหรือป่าว..พี่เก๋ก็อยากจะไปแก้ใหม่เหมือนกันง่ะ..เหอๆๆ

เอางี้..เพ่เก๋ส่งเมลให้..แย้ว add มาคุยกันนะ..เชๆๆไหม? คุณน้องแยม
เป็นผม ผมก็มองคับ

มองว่าทำไมสวยจังเลย ^^
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-18 00:03:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นผม ผมก็มองคับ

มองว่าทำไมสวยจังเลย ^^
ต้นฉบับโพสโดย twilight เมื่อ 2009-11-17 06:09

เขิลง่ะ  อิอิ
น้องแยมคนสวยยย..อิอิ
สวยมากครับ..ของผมก็ทำกับหมอกรีชาติคนเดียวเลย....
ดูไม่ค่อยบวมเลยนะคะ

อยากทำกับหมอกรีชาติบ้างจัง
เป็นคนที่รวมผมแล้วน่ารักไร้ที่ติจริงๆค่ะ
แยมพี่อ้อเองนะ
เป็นไงบ้างจมูกเข้าที่ยัง ถ้าพี่ไปทำ คิดว่าหมอไรดี
หมอ เหมือนแยมดีมั๊ยบอกว่าไม่เอาโด่งมากนะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-11-30 19:42:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แยมพี่อ้อเองนะ
เป็นไงบ้างจมูกเข้าที่ยัง ถ้าพี่ไปทำ คิดว่าหมอไรดี
หมอ เหมือนแยมดีมั๊ยบอกว่าไม่เอาโด่งมา ...
ต้นฉบับโพสโดย deatriceaor เมื่อ 2009-11-30 17:12

ต้องอยู่ที่ใจพี่อ้ออ่ะ อิอิ

พี่ที่ทำกะหมอพิชญ์  ก้อจะไปแก้กะหมอของแยม  ส่วนแยม ก้ออยากไปแก้กะหมอพิชญ์  

เฮ่อ !!!  เซ็ง อ่ะ พี่อ้อ  

นี่ๆ ว่างๆ อัพรูปด้วยนะจ๊ะ พี่สาว จะได้มีรูปสวยๆ โชว์
สวยดีแล้วคุณแยม ^^
กำลังดีเลยครับ
แยม....เปลี่ยนหมอกันไหม?..คริคริ
โหล...

เป็นไงบ้างครับตอนนี้...
แยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......โทรมาด้วย..สัปดาห์นี้แหล่ะ...ว่างแย้ว..อิอิ
น่ารักจังเลยค่ะ
เสริมกับหมอกรีชาติ ราคาเท่ารัยคะ  9920 หรือเปล่าคะ
อยากทราบว่าที่ยันฮี ทำแบบสลบไปเลยจิงอ่ะป่าว แบบว่านอนหลับไม่รู้เรื่อง ตื่นมาอีกทีก็มีดั้งเลย ใช่ป้าว ถ้าแบบนั้นเราสนใจ เพราะเรากลัว ราคาเท่าไรหรอ แต่กลัวทำออกมาไม่สวยอ่า รอคิวหมอเฉลิมำม่ำกวแล้ว บอกหน่อยน๊าจ๊า
สวยจังเลย
เราก็กำลังจะไปทำกะหมอกรีชาติเหมือนกัน
เร็วๆนี้ 11 พ.ย. 2553
ของผมจะเดือนแล้วยังไม่ไปไหนเลย ยุบช้ามาก
สวยดีเราก็นัดไว้อยู่
ตื่นเต้นๆค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้