ดู: 2070|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คลินิคฟอร์จูน มีหมอเพิ่มหรอครับ หรือมีสองท่านอยู่เเล้ว

[คัดลอกลิงก์]
เห็นพี่ที่รับสายบอกว่าคิวหมอเฉลิมเต็มจะเปิดจองเดือนหน้า แต่แนะนำว่ามีคุณหมอของคลีนิคอีกท่านหนึ่งทำสวยเหมือนกันสนใจรึป่าว ตอนนั้นรีบๆคุยเลยไม่ทันได้ถามรายละเอียดมาก ไม่ทราบว่ามีใครเคยเห็นผลงานหมอท่านนี้บ้างมั้ยครับ เพราะคิวหมอเฉลิมยาวเหลือเกิน ไม่รู้ว่าวันที่ 1 เดือนหน้าเข้าไปคนจะเยอะแค่ไหน ตอนนี้ก็ดูๆไว้ว่าอาจจะเปลี่ยนไปทำกับ หมอคมกริช อ่ะคับ ใครมีคำแนะนำเกี่ยวกับหมอคมกริช แนะนำได้เลยนะคับ
เมื่อก่อนมีแต่หมอเฉลิม ตอนนี้ที่ฟอจูนมีคุณหมอวรวิทย์เพิ่มมาค่ะ
ฝีมือพอๆกะหมอเฉลิมค่ะ เราไปคลินิคบ่อย เหนมาหลายเคสละ สวยๆทั้งนั้นเรยอ่ะ
เคยขอให้เค้ามารีวิว ไม่รู้เค้าจะยอมมั้ยนะ
มีคุณหมอวรวิทย์ อีก 1 คน ค่ะ..เห็นคนไข้คนทำคุณหมอหลายคนแล้วค่า...ออกมาสวยมากๆๆๆๆ
รูปแบบไม่ต่างจากกับคุณหมอเฉลิมหรอก..สวยเหมือนกันค่ะ..รับประกันได้เลย...ลองเข้าไปชมรูปภาพของคนที่เขาลงรูปซิคะ เห็นลงไว้หลายคนเหมือนกันนะ....(รับรองว่าสวยค่ะ)....แต่ตอนนี้คิวของหมอวรวิทย์เริ่มยาวแล้วนะ...ถ้าจะทำก็ต้องรีบตัดสินใจนะจ๊ะ...เดี๋ยวจะรอคิวยาวเหมือนของหมอเฉลิม...เพราะหมอวรวิทย์เค้าไม่ได้อยู่ที่คลีนิคทุกวันจ้าว....
แค่คิวยังหายากแล้วอ่ะ เรากว่าจะได้ทำคิวนุ้นแนะเมษาแอบเซงไปแล้วอ่ะ
ใช่ๆๆๆๆๆครับ

ผมเองก็จะทำกับหมอวรวิทย์เหมือนกัน ตอนแรกก็ยังลังเลกับคุณหมอเหมือนกัน เห็นหลายๆๆคนออกมาแล้วชื่นใจแทน
...และที่สำคัญหลังจากผมได้เข้าพบคุณหมอแล้วผมเองรู้สึกมั่นใจมากๆๆๆ มากกว่าเดิมอีก คุณหมอพุดทุกสิ่งที่เป็นความจริง ว่าแบบนี้ได้แค่นี้นะ มากไป น้อยไปคุณหมอบอกเราหมดครับ ลองเข้าไปปรึกษาดูสิครับ
ผมทำกับหมอวรวิทย์ครับ ลองไปดูได้ครับนี่ลิงค์
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้