เจ้าของ: sunny_ufo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ลดโหนกแก้ม+เหลากราม BY คุณหมอพิชาญศักดิ์ V-Plast BangSaen

[คัดลอกลิงก์]
ตัดโหนกแก้ม เหลากราม ทำที่โรงพยาบาลหรือเปล่าคะ พักฟื้นกี่วัน
ต้นฉบับโพสต์โดย sunny_ufo เมื่อ 2012-3-16 18:14
ก้หลังจากทำจมูก เหลากราม+ยุบโหนกแก้ม และเสริมคางเรี ...

น่าจะติดขนตาด้วย ตาจะได้หวานๆฉ่ำๆ
แรกๆเราว่าม่ายสวยอ่ามันบวมๆ แต่พอหน้าเข้าที่เร้วสวยมากค่า
อันเก่าก็สวยแล้ว ยิ่งสวยขึ้นไปอีก ^^
ขอรูปเพิ่มได้มั้ยคะพอดีคิดว่าอยากทํากับคุณหมอเหมือนกัน ขอรูปไม่ยิ้มหน้าตรงอะ แล้วแผลอยู่ตรงไหนบ้างอะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย sunny_ufo เมื่อ 2012-3-16 18:14
ก้หลังจากทำจมูก เหลากราม+ยุบโหนกแก้ม และเสริมคางเรี ...

ว้าวววว

สวยเริ่ดมากๆ อัพรูปอีกน๊า
lสวยมากค่ะ วันนี้ไปคุยกะหมอมาละ75000 ค่ะตัดโหนกแก้มอย่างเดียวอะ กัวจังค่ะยังไม่กล้านัดหมอเลย
สวยเรียวจังเลยจ้า
จากรูปดูน่ารักดี แต่ขอมุมอื่นๆ หน้าชัดๆไม่มีผมปิดได้ด้วยนะค่ะ สนใจมากๆ น่าจะกรีดตาสองชั้นอีกนิดนะค่ะ น่าจะดูหวานขึ้นอีก  รูปที่โพส มันถ่ายใกล้หน้าไปนี้สสสนึงนะค่ะ
อยู่โรงพยาบาลอะไรอ่ะครับ อยากทำมั้งครับ อยากทำ 3 อย่าง โหนก เสริมคาง กราม นะครับ
วันนี้ไปปรึกษามาแล้วครับ คุณหมอปรึกษาแบบใจเย็นดีครับ ไม่รีบร้อนมาก และตกลงจะทำไป 3 อย่างเลยครับ (คาง กราม โหนกแก้ม)แต่ทำปากล่างมาเลยต้องรอก่อนนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ทำมาแล้วอย่าลืมมาอัฟรูปให้ดูนะค่ะ กำลังศึกษาเสริมคาง ลดโหนก เหลากรามเหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2014-11-8 06:27
ทำมาแล้วอย่าลืมมาอัฟรูปให้ดูนะค่ะ กำลังศึกษาเสริมคาง ลดโหนก เหลากรามเหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2014-11-8 06:27
สวยมากค่ะ สนใจอยากทำมากๆ
รอเข้าที่จะสวยมากๆเลยค้ะ เคยเห็นคนทำคนนึง เราก็อยากทำแต่งบประมาณนี่ซิ
สวยมากคะ อย่าลืมอัฟรูปล่าสุดให้ดูด้วยนะคะ
หน้าเรียวสวยเลยค่ะ
ชอบตอนหน้าเกลี้ยงไม่แต่งหน้าที่อยู่รพ.จังค่ะ ดูดธรรมชาติใสๆ ผมสั้นยิ่งดูเวิร์ค
Endolife+ยุบโหนกแก้ม+จัดเรียงไขมันใต้ตา มาเมื่อวันศุกร์13 บวมมากเรยอ่า แงแง

ขอดูรูปด้วยครับ  โพสต์ 2012-10-10 23:42
หน้าเรียวขึ้นมากเลย>< แบ๊วเลยทีนี้^^
ไปปรึกษาคุณหมอเรื่องเสริมจมูกมา เลยถามเรื่องตัดกรามด้วยให้คุณหมอดู คุณหมอบอก 2 แสน นอนโรงพยาบาลสมิติเวช ทะไมแพงจังคะ สนใจอยากตัดกรามมากเลย

ที่ไหนอ่ะครับ  โพสต์ 2012-10-13 19:09
ตัดกรามอย่างเดียว 2 แสนหราครับ  โพสต์ 2012-10-10 23:43
ตัดกรามอย่างเดียว 2 แสนหราครับ  โพสต์ 2012-10-10 23:43
เจ้าของกระทู้หายไปไหนเอย
ตอบคุณ pk2012นะคะ ที่ v-plast บางแสนค่ะ 2 แสน นอน รพ. 2 คืนค่ะ ตัดกรามอย่างเดียว คือไม่ได้คุยละเอียดมากอ่ะนะคะ เพราะตั้งใจไปปรึกษาเรื่องเสริมจมูก เลยให้คุณหมอดูกรามให้ด้วยอ่ะค่ะ 2 แสน จาเป็นลมมมม
ต้นฉบับโพสต์โดย siwarada เมื่อ 2012-10-5 15:34
ไปปรึกษาคุณหมอเรื่องเสริมจมูกมา เลยถามเรื่องตัดกรา ...

ตอบคุณ pk2012นะคะ ที่ v-plast บางแสนค่ะ 2 แสน นอน รพ. 2 คืนค่ะ ตัดกรามอย่างเดียว คือไม่ได้คุยละเอียดมากอ่ะนะคะ เพราะตั้งใจไปปรึกษาเรื่องเสริมจมูก เลยให้คุณหมอดูกรามให้ด้วยอ่ะค่ะ 2 แสน จาเป็นลมมมม

oh my god! ทําไมอะคับ แพงจัง หมอบอกไรไหมครับ ว่าแพง  โพสต์ 2012-10-28 23:54
เจ้าของกะทู้สวยเกาหลีมากกกกกกก อยากถามนิดนึงค่ะว่าตอนที่ดึสายดูดน้ำเกลืองออกเจ็บเหมือนรีวิวกะทู้อื่นมั้ยค่ะ เกงแตาละคนบอกร้ิงลั้นโรงบาลเลย อยากทำบ้างแต่กัวเจ็บอ่ะ 55
สวยเรียวขึ้นมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้