ดู: 2753|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาหมอไหนทำสวยคับ รบกวนขอข้อมูล&ราคาหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
ทำตาหมอไหนทำสวยคับ รบกวนขอข้อมูล&ราคาหน่อยคับ

ทำกับหมออรรถพรค่ะ ในรูปก่อนทำและหลังทำ15วันค่ะ หมอเย็บดีราคาไม่แพง ให้คำปรึกษาดี
มาตามดูด้วยจ้า

หลังจากผิดหวังเรื่องทำปาก ขอทำตาแทนก้อได้ 555555555
ทำกะหมอชลทิศซิจ้ะ.........รับรองไม่ผิดหวัง แต่ราคาค่อนข้างแพงอยู่นะเริ่มต้นที่. 35000 บาทแล้วแต่เครสถ้าเอาแบบไม่ช้ำเลยทำแล้วแต่งหน้าไปทำงานได้เลยก้อหมอชลทิศนี่แหละจ้า
เท่าที่ผมกำลังศึกษาตอนนี้
-หมอกมล เห็นบอกว่าทำสวย แต่คิวเยอะมากเลย ถ้าทำแล้วมาแก้ก็ต้องเสียตัง เลยตัดหมอกมลทิ้งไป
-หมออนันต์ ที่ทำตาให้เจตเนตเขียว คุณหมอใจดี ราคาอยู่ที่ 12000
กำลังดูอยู่อีกก็มีคุณหมอนพรัตน์ เฉลิม มนัส และชลทิศ(แต่หมอชลทิสแพงอ่ะ ตั้ง 35000 แต่เห็นทำออกมาสวยๆหลายคนเลย เห็นในเว็บนี้แหละคับ)

ใครที่รู้ว่าที่ไหนทำสวยเข้ากับโครงหน้า ทำแล้วผิดพลาดหมอรับผิดชอบแก้ให้ฟรี ช่วยตอบด้วยน่ะครับ ผมอยากทำตา
หมอกมล ครับ คลินิกตรงยูเนียนมอลล เเละที่เกษตร ครับ ทำสวยคับ เราไปทำมาได้ปีนึงเเล้ว สวยดีคับ สองชั้นเเบบหลบใน
หมอกลมเบอร์อะไรคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย charry เมื่อ 2011-10-14 13:48
หมอกลมเบอร์อะไรคะ

หาข้อมูลเยอะ ๆ ค่ะ หมอกมล เห็นมีคนโพสต์ไว้หลายคนเหมือนกันค่ะ ว่าไม่ค่อยเวิร์ค ทำแล้วต้องแก้ แก้แล้วต้องเสียเงินเพิ่มอีก ไม่ค่อยรับงานแก้ของตัวเองด้วย ยังไงหาข้อมูลเยอะ ๆ ค่ะ
อ.เฉลิม 20000
อ.กมล 25000
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้