ดู: 12773|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ใครเคยทำตาที่ sp clinic หมอสมภพ บ้างคะหมอทำดีมั๊ยอ่ะช่วยหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเปนคนตาสองชั้นแต่หลบในอ่ะ จนเหมือนเปนชั้นเดียวไปแล้ว อยากทำตาสองชั้นแบบเกาหลีที่เย็บอ่ะค่ะ กับ sp clinic หมอสมภพ อยากรู้ว่าหมอเค้าทำดีมั้ย ไม่มีประสบการณ์เรื่องนี้จิงๆ ช่วยให้คำปรึกษาหน่อยนะคะ
เราเคยทำคางอ่ะค่ะ หมอก็ทำธรรมชาติดีนะ แต่ตอนนี้ยังไม่หายเจบเท่าไหรเลยอ่ะ 5เดือนแล้ว
ป.ล.ไม่ได้ช่วย จขกท เล้ยย แหะๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-21 19:08:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะที่ยังเข้ามาตอบ ^^ แล้วหมอเค้ามือเบามั๊ยคะ แล้วเย็บแผลสวยมั๊ยเอ่ย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-21 19:08:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะที่ยังเข้ามาตอบ ^^ แล้วหมอเค้ามือเบามั๊ยคะ แล้วเย็บแผลสวยมั๊ยเอ่ย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-26 08:34:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีใครเข้ามาตอบเลย T T
ต้นฉบับโพสต์โดย piinniez เมื่อ 2011-9-21 18:26
เราเคยทำคางอ่ะค่ะ หมอก็ทำธรรมชาติดีนะ แต่ตอนนี้ยังไ ...

อยากทำคางค่ะ
ขอทราบรายละเอียดหน่อยค่ะ
ก็คือตอนที่ทำอ่ะค่ะ ไม่ได้จองคิวนานนะ ประมานสามสี่วัน ราคาก็ประี่มาณหมื่นสาม เราไม่แน่ใจว่าคุนหมอใช้สิลิโคนแบบไหน พอดีตื่นเต้นเลยลืมถามหมดเลย ฮ่าๆ แต่คุนหมอพูดน้อยค่ะ แล้วก็แทบไม่ได้มาจับที่คางเรา แค่ให้หันซ้ายขวาให้ดูอ่ะค่ะ บริการที่คลินิกก็ดีใช้ได้ค่ะ ทำมาแล้วก็เป็นธรรมชาติดีนะ ไม่มีใครดูรู้ค่ะว่าทำ มีแต่บอกว่าหน้าเรียวขึ้น หน้าดูดีขึ้นไรงี้อ่ะค่ะ ลองเข้าไปดูที่เว็บดูนะคะ เราไม่แน่ใจเรื่องราคา
สนใจเรื่องตาสองชั้นแบบเย็บด้านในด้วยค่ะ
เคยทำคะ ประมาณบวมปกติทั่วไปประมาณ 10 วัน แต่เข้าที่จริงๆ ก็เกือบสามเดือน แต่ก่อนเป็นคนตา 2 ชั้นหลบในเหมือนกัน แต่พอทำมาไม่หลบและ แต่ชั้นตาเล็กเกิ๊น (2 ชั้นแต่ไม่ค่อยใหญ่มาก) ถ้าคนชอบธรรมชาติอาจจะถือว่าโอเค แต่เราอยากได้ใหญ่ๆอ่ะ เพราะเย็บสามจุด นานๆไปมันก็คล้อยลงมาไม่เหมือนกรีด

แสดงความคิดเห็น

เห้นด้วยจ้า แฟน กับแม่แฟนก้ไปทำตามาจ้า  โพสต์ 2013-1-10 11:56
เราก็คิดจะไปทำตาที่ sp clinic เหมือนกัน ราคาไม่แพงด้วย แต่ไม่รู้ว่าจำทำออกมาสวยหรือป่าว หาที่จะทำอยู่เหมือนกันค่ะ
ของเราทำจมูก ตฮนทำไม่เจ็บนะ แต่หมอทำสูงมากพอเราบอกหมอก็บอกปัดๆ แต่ก็แก้ให้นะ เสียเพิ่มพันนึง แต่เราไม่แก้ เอาออกเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย daonut เมื่อ 2011-11-14 21:54
อยากทราบข้อมูลเหมือนกันค่ะ เห็นคลินิคเปิดมานานแล้ว ...

เท่่าที่ทราบมาน่าเป็นการปล่อยข่าวดิสเครดิตมากกว่า เพราะคนที่รู้จักก็ยังใช้บริการที่นี่อยู่เลย
เราเพิ่งไปทำมาค่ะ คือเราตาสองชั้นหลบใน แบบถ้าไม่ยิ้มหน้าจะดุๆ ถ้ายิ้มตาจะหยีๆ เฉี่ยวๆไม่ชอบเรยอะค่ะ อยากให้ชั้นตามันชัดขึ้นและหนาขึ้นอิกนิดค่ะ เลยตัดสินใจทำที่นี่ ตอนนี้ก็5วันละค่ะ เดวจะมาอัพเดทเพิ่มเติมนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้