ดู: 109825|ตอบกลับ: 41
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอคนไหนทำจมูกสวยที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้เพื่อนๆ ช่วยโหวต/แนะนำ ว่า หมอไทยคนไหนทำจมูกสวยที่สุด จะจัดอันดับ TOP 10 ค่ะ

ขอบคุณสำหรับการโหวตค่ะ

แสดงความคิดเห็น

เอาที่ดีๆ เลยก็วันสุขคลินิก 9500 โทรดู 028729881-2 หมอทำสวยด้วยทั้งเสริม และฉีด  โพสต์ 2015-7-30 13:37
หมอศรัณย์เลยคะๆๆ ธรรมชาติและสวยอ่ะคะ เราก็ทำกะหมอศรัณย์มา 5-6 ปีได้แระมั้งๆ อิอิ ขอเสริมๆๆ แต่ตอนนี้อยากเปลี่ยนจมูกอ่ะ (ไม่ใช่เปลี่ยนเพราะไม่สวยหรือมีปัญหานะ) อยากเปลี่ยนดูอ่ะ คืออยากทำกะหมอสมศักดิ์มากกกก แต่เห็นราคาแทบเป็นลม 555+ รอถูกหวยรางวัลที่1 นะจะไปศัลยกรรมกะหมอสมศักดิ์ทั้งหน้าเลย 555+  อีกอย่างแม่และญาติๆบอกว่า ไม่ต้องทำแล้วแค่นี้ก็ สวยแล้ว โอเคแล้ว สรุปๆๆๆ   แนะนำเลยคะ หมอศรัณย์ คอนเฟริมเลยคะ ไม่สวยให้มาเตะเลยยยย 555+ คือพาเพื่อนไปหลายคนแล้ว ผลออกมาสวยและพอใจทุกคนเลยคะ อีกอย่างหมอใจดีด้วยยยย

เอาที่ดีๆ เลยก็วันสุขคลินิก 9500 โทรดู 028729881-2 หมอทำสวยด้วยทั้งเสริม และฉีด  โพสต์ 2015-7-30 13:38
ทำหมอศรัญค่ะ ใด้จมูกหมูมา สั่นทุ่ เสียไปตั่งหบายหมื่น  โพสต์ 2015-6-17 03:22
ทำหมอศรัญค่ะ ใด้จมูกหมูมา สั่นทุ่ เสียไปตั่งหบายหมื่น  โพสต์ 2015-6-17 03:22
หมออยู่แถวไหน ค่ะ อยากแก้ ทรงสวยไหมอยากได้แบบมีหยดน้ำ หมอทำได้ไหม สลบ  โพสต์ 2012-4-25 17:13
เราทำที่คลินิคสยามเพชรบุรี ซ 7 จะสิบปีแล้วแต่ตอนนี้อยากทำใหม่อิๆๆ

มีน้องทำจากคลินิกสยาม เพชรบุรีซ.7 มาแก้กับหมอสุวิทย์ เวชกฤตยาด้วยจ้า  โพสต์ 2013-11-18 16:42
หมอวีระพันธ์ บางแสน หมอชลทิศ หมอรณชัย หมอเฉลิม หมอฉันทัส หมอศัรัณย์ หมออภิชาญ หมอคมวิชช์ หมอจำรูญ หมอพิชญ์แห่งยันฮีคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-14 20:58:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ

ท่านใดมีรายชื่อศัลยแพทย์ท่านอื่นเสนออีกไหมคะ
หมอ อรรถพรค้าาา
หมอเฉลิม นี่แหละเหลาได้ตามแบบ เป๊ะ โด่งแค่ไหน หยดน้ำได้หมด
แต่จะรอคิดไหวไหมเท่านั้นและ ตอนนี้คิว มิย.ปี55แล้ว

หมอสมศักดิ์ คนนี้คงไม่ต้องพูด ขั้นเทพแน่นอน ถึงขนาดขายรถไปทำมาแล้วก็ยังมี  ยอมรับเลยหัวคิ้วเหลาได้บางและ เนียนที่สุด แต่ราคาเกินห้ามใจค้าบบ

หมอวรวิทย์ ใช้ซีลี่แบบเดียวกับหมอเหลิม แต่ปลายแกจะเหลากลมๆใหญ่ๆ แบบเอาปลอดภัย ไม่ชอบ

หมอสุชาติ ใครจมูกใหญ่ ปีกบาน หมอจัดให้ได้ ออกมาเรียวสวยครับ

หมอชลทิศแกดังตา นะ จมุกงั้นๆ

หมอฉันทัส แกใช้ซีลี่สำเร็จรูป เทคนิค open เกาหลี ( ออกมาเหมือนกันหมด)แต่ก็สวยดี

หมอคมกริช กะหมอศรัณ แนวธรรมชาติไม่โด่ง แต่เหลาสวยเข้ากะหน้า ถ้าไม่เน้นโด่งเวอร์ แนะนำเลย!

หมอจำรูญ ใช้ซีลี่โบทเชพ ไม่สุดปลายครึ่งเดียว เหลาคอนโทลทรงยากออกมาสั้น ถ้าไม่ใช้กระดูกหลังหูต่อปลาย ยังไงก็ไม่สวย

หมอนพรัตน์ ที่เห็นแฟนคลับเยอะนะ แกโพสเยอะถ้ามองจริงๆ ผมว่าเหลาหยาบ หว่างคิ้วแข็ง เหลาไม่เนียน ลองไปดูได้

หมออรรถพร โด่งได้ใจค้าบ

หมอวีระพัน เหลาสวยนะ โอเค

หมอบุญถิ่นแกติส หลาไม่ดูแบบ ตามใจฉัน แต่ราคาถูกดี   

เอาหมอเหลิมนี่แหละ   สุดยอดของยุคนี้แล้ววว

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

เราว่ามันก้อแล้วแต่คนชอลนะ แต่โดยส่วนตัวเราชอบทรงจมูกของหมออภิชาญ ที่ปิ่นเกล้า
ทรงสวยเปนธรรมชาติ ไม่โด่งเว่อมากจร้า ยังไงก้อลองศึกษาดูนะคะ
หมอปรีดา  ที่อุบล คะ เห็นแม่เสริมมาตั้งแต่เราอยู่อนุบาล ตอนนี้เราอายุ 27 ปี แม่ก็ยังดูดี จมูกเข้ารูปสวยกว่าเดิมอีก เราก็เสริมกับหมอปรีดา หน้าหวาน เป็นธรรมชาติ

ขอบายหมอเฉลิมแล้วกันค่ะ ไม่ใช่แนวจริงๆ อิอิอิ
เรารู้สึกว่าต่างกรรมต่างวาระจริงๆค่ะ เรื่องคนนี้ทำกับหมอคนนี้สวย พออีกคนไปทำไม่ได้อย่างนั้นน่ะซิ
หลังจากศึกษามาพอสมควรเอาเป็นว่าเราอยากทำจมูกกับ หมอวีระพันธ์ บางแสน เพราะดูแล้วหมอจะทำทรงให้เข้ากับรูปหน้าของเราเพราะแต่ละเคสหมอก้อใช้เทคนิคแตกต่างกันเหมือนกัน หมอศรัณย์ ก็เป็นอีกท่านที่น่าสนใจ ราคาเป็นมิตรภาพสุดๆ ดูเป็นธรรมชาติไม่เยอะดี ส่ววนอีกท่านก็ หมอคมกริช เราเห็นเพื่อนๆทำมาดูไม่รู้เลยเป็นธรรมชาติมากๆ ราคาสมเหตุสมผล แต่ที่อยากทำที่สุดคือหมอสมศักดิ์ เคยไปปรึกษาแล้วหมอคิด 2300000 บาท ราคาไม่ไหวจะเคลียรค่ะ แต่เคยเหนคนที่ทำมาสุดยอดเลยค่ะดูไม่ออกจริงๆ
โดยส่วนตัวเรา  หมออภิชาญเลยจร้า  แต่ก้อแล้วแต่คนจะชอบนะ
เชียร์หมอคมกริช กับหมอเฉลิมคะ
ส่วนตัว จากที่ศึกษาชอบผลงานของหมอ 3 ท่านนี้นะฮะ เรียงจากความชอบมากไปน้อย 3 อันดับคือ
1. หมอเฉลิม สุพักตร์มนตรี
2. หมอหมอกุศล ประวิตรไพบูลย์
3. หมออรรถพร โสภณสฤษฎ์สุข

จริงๆเทพอีกคนก็หมอปรีชา  เตียวตรานนท์ แต่ไม่รู้ทำไม ไม่มีคนค่อยพูดถึงเลย ฮิฮิ

กำลังตัดสินใจอยู่เลยค่ะ ตอนนี้นอยด์มาก ก  ก ก ; ไม่รู้ว่าจะเลือกหมอท่านไหนดี

รบกวนพี่ๆที่มีประสบการณ์ และความรู้ด้านการเสริมจมูก ช่วยแนะนำด้วยนะคร้า าา  

ขอบพระคุนมั่กๆ ค่ะ
หมอเฉลิมคร้าทรงสวยมากแต่ต้องระวังเรื่องความตรงนิดนึงค่ะ
ตอบกระทู้ huge ตั้งกระทู้

อ่าใช่ ผมก็ทำกับหมอเฉลิม ความตรงของหมอเฉลิมระวังนิดนึงจริงๆ แต่เรื่องความเนียนถือว่าเยี่ยมเลย
โหวตหมอศรัณย์ค่า คอนเฟิร์ม
ตอนนี้ดาราค่าย....แห่กันไปทำ
เพื่อนเราจะเข้าประกวด มิสมอเตอร์โชว์ปีนี้ไปแก้มาแล้ว สวยสุดๆ

ราคาก้อไม่แพงสบายกระเป๋าค่ะ
หมอเฉลิมคะ  เทพจริงๆ
หมอเฉลิมทำจมูกผู้ชายหล่อมาก   
เท่าที่เห็นก้หมอฌแลิมกับสมศักดิ์นี่แหละสวยมากแต่เห็นคนทำยันฮีก้โอเคนะ
หมอหมอกุศล ประวิตรไพบูลย์
ต้นฉบับโพสต์โดย kimbomz เมื่อ 2011-9-15 10:58
หมอเฉลิม นี่แหละเหลาได้ตามแบบ เป๊ะ โด่งแค่ไหน หยดน้ำ ...

เห็นด้วยค่ะ.แล้วคุณคิดยังไงกับหมอสำรวยจรัญ53ค๊ะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้