ดู: 91748|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อั้ม ภัชราภา ไปทำศัลยกรรมที่ไหนอะ

[คัดลอกลิงก์]
มีคนบอกว่า อั้มไปทำที่หมอ สมศักดิ์ แถวรัชดา (ถ้าจำไม่ผิดนะคราฟ)
อยากจะไปทำบ้าง.......กะว่าจะทำจมูกหยดน้ำ กะทำรูปปากให้ยิ้ม....
ใครเคยทำบ้างคราฟ  อยากทราบค่าใช้จ่าย (จมูก เท่าไร, ปากอย่างเดียวเท่าไร)
ขอบคุณคราฟฟ (ปล.ถ้ามีร้านที่ดีกวามาแนะนำกันก็ได้นะคราฟ)

แสดงความคิดเห็น

แสนเบาๆค่ะ  โพสต์ 2011-9-15 00:21
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-13 15:27:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูก ก ก ก.....คือ ผมเป็นคนมีจมูกสวยอยู่แล้วตั้งแต่เกิด แต่อยากมี "หยดน้ำ" อะ
ควรจะฉีด หรือเสริมได้ป่าว

แล้วถ้าจะทำปาก กระจับ ต้องไปหาหมออาไรอะคราฟฟฟ

ค่าปรึกษา 200 บาท เราไปมาแล้ว  โพสต์ 2012-7-20 14:59
แต่หมอภูก็ต้องดูก่อนค่ะ ยิ้มต้องไม่เห็นฟันด้วย แล้วตอนนี้ก็เสียเงิน  โพสต์ 2012-7-20 14:59
ปากเห็นทำที่หมอภูเยอะนะคะูู  โพสต์ 2011-9-15 01:40
อ่าว เหรอคะ
เคยได้ยินว่าทำที่บางมด

โรงพยาบาลบางมดค่ะ แต่หมอมีคลินิคอยู่ที่สุขุมวิทหรือไม่แน่ใจ  โพสต์ 2012-7-20 14:55
พี่ว่าหมอสมศักดิ์ค่ะที่อั้มทํา
จมูกอย่างเดียวก้อสองแสนอัพเกือบทุกคนละคะ แล้วปากนี่ได้ข่าวแว่วว่าหนึ่งแสนขึ้นไปค่ะ แพงจิงๆๆ
แต่เพื่อนไปทำมาสวยมากกก
หมอสมศักดิ์คะ ทำให้พวกดาราช่องหลายสี และไฮโซทั้งหลาย ราคาสามัญชนเสริมจมูก135000ถ้าดาราคูณสองคะหมอจะเชยร์ให้ทำเยอะคะ ถ้าไม่ทำไม่สวยนะก็เพิ่มอีกคะ เตรียมไว้เลยตะหมูกอันเดียว200000อัพคะ

ไม่ทราบว่าหมอมีคลินิคชื่อว่าอะไรค่ะเอาเป็นว่าขอที่อยู่เลยก็แล้วกัน  โพสต์ 2012-7-20 14:57
แพงมากกกกกเลยค่ะ TT  โพสต์ 2012-7-20 14:56
โหหหหหหหหหหห 2 สอง สามัญชนอย่างเราทำได้ทั้งหน้าเลยนะนั่น อ่ะ

เห็นด้วยยยยยยยยย  โพสต์ 2012-1-8 01:34
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-13 14:26:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห....ห หลักแสนเลย.....แล้วที่ร้านจะการันตีอะป่าว....แต่เพื่อน ๆ บอกว่าแพงแต่สมราคา
แล้วที่ หมอสมศักดิ์เชี่ยวชาญ ศัลยกรรมส่วนไหนอะคราฟฟ
จมูกเลยค้าๆๆๆๆ
ถ้าเปนปากเชียร์หมอภูเลยค่ะ
เราทำจมูกตัดปีก เสิมคาง กับคุณหมอสมศักดิ์คะ ผ่ามมา3ปีแล้ว แต่ตอนนั้นจมูก75,000 คาง50,000คะ แฮปปี้กับจมูกมากคะ แต่คางนี้สิ เสียไป50,000ได้คางมานิ๊ดเดียวเอง ตอนนี้รอจัดฟันเสร็จก็มีแพลนจะไปแก้คางใหม่คะ แต่จมูกคุณหมอเค้าทำออกมาสวยดีนะคะ

หรอ????  โพสต์ 2012-9-26 01:23
ลองไปปรึกษาคุณหมอหลายที่นะค่ะ หมอ ฉ ฟอจูน,หมอ ศ อินทะระมะ เคยเห็นหลายท่านรีวิวไว้นะค่ะก็ทำสวยนะค่ะ ในราคาก็ไม่แพงมากนะค่ะ แต่ถ้าเจ้าของกระทู้มีปัญหาประมาณกระดูกคด เบี้ยว เอียง จมูกโต จมูกไม่สวย คุณหมอสมศักดิ์ท่านก็เก่งมากๆในงานแก้ไขค่ะ
หมอสมศักดิ์นี่ราคาแพงจริงจังแต่ก็ทำสวยนะคะ เคยไปอ่านๆมาหมอใช้เวลาทำจมูกนานเหมือนกันละเอียดอ่อนมาก ถ้ายังไงก็ลองไปปรึกษาหมอก่อนก็ได้คะ แล้วค่อยตัดสินใจว่าจะทำรึเปล่า
อ่าๆ เข้ามาดู  

สูบ ข้อมูล ฮ่าๆ
เท่าที่ทราบมา หลายหมอนะคะ เหนว่าแก้หลายครั้ง ล่าสุดหมอไหนไม่ทราบเหมือนกันคะ เรยมีหลายคนบอกว่าทำที่นี่บ้างที่โน่นบ้าง อยากทำเหมือนกัน ต้องเสาะอีกคะ
ดาราเค้ามีเงินอยู่แล้วทำแล้วงานชุกจริงๆๆๆๆๆ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-15 15:21:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าจะไปแก้ไขอะป่าวคราฟ ที่ รพ. บางมด เห็นคนอื่นบอกว่าทั่วไปว่า แก้ไขหน้าเก่ง
ถ้าเรื่องทำปากเนี่ยต้องหมอภูเลยค่ะเริด

หมอภู อยู่ตรงไหน ของปิ่นเกล้าอะ....  โพสต์ 2011-9-16 23:01
คลีนิคภูนิศายุ่ตรงข้ามพาต้าปิ่นเกล้าค่ะข้างสหกรณ์กรุงเทพค่ะคอนเฟิมเริ่ดมาก

ขอบคุณคราฟ  โพสต์ 2011-9-19 10:53
ถ้าจมูกสวยอยู่แล้วก็ไม่น่าไปทำเลยอ่ะ เจ็บตัวป่าวๆ ถ้าไม่มีดั้งเนี่ยน่าทำ
แพงเวอร์ ไม่มีตังค์ 55555
ถ้าทำจมูกไม่แน่นำที่บางมดค่ะ เพื่อนไปทำมา ดูไม่สวยเรยค่ะ แนะนำเลอลักษณ์ โรงพยาบาลศัลยกรรมโดยตรง เพื่อนสาวบินมาทำถึงที่นี้โดยเฉพาะ เพื่อยู่ อเมริกาค่ะ ทำมาสวยด้วยค่ะ
ได้ข่าวมาว่าทำที่บางมด นะครับ 70000บาท
เครียด เลือกไม่ถูกเลย แต่มีคนเชียร์หมอสมศักดิ์
อยากเป๊ะ สวย เฉี่ยว เปรี้ยว หวาน เป็นการตัดสินใจ
ครั้งสุดท้ายกับการเสริมจมูก
ขอให้สวยเป๊ะ เฉี่ยว เปรี้ยว หวาน มีเสน่ห์ ด้วยเถิด
งานจะได้เข้าเยอะ มีเงิน ทำสวยเพิ่ม   สาธุ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้