เจ้าของ: hotapiruk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สมเพชร คลินิค จัดให้ตามความต้องการ

[คัดลอกลิงก์]
หล่อมั๊กๆ
หล่อวันหล่อคืน
ใดๆในโลกล้วนอนิจจัง

สังขารก็เช่นกัน ไม่ควรไปยึดติดมาก เพราะย่อมมีวันเสื่อมโทรม

ควรพัฒนาควบคู่ไปด้วยเสมอ

ความรู้ทางโลก ช่วยให้มีเงินทองหล่อเลี้ยงชีวิต

แต่ความรู้ทางธรรม เป็นแสงสว่างนำทางชีวิตไปในทางที่ถูกที่ควร

หลายคนมีรูปเป็นทรัพย์ แต่บั้นปลายชีวิตกลับวิบัติ
หลายคนเป็นคนเก่ง มีทีรัพย์สินเงินทองมาก มีอำนาจวาสนา แต่สุดท้ายต้องไปอยู่ต่างประเทศอย่างเดียวดาย บางคนตายไปต้องลงนรก เพราะ  ไม่ได้แสวงหาปัญญา ซึ่งเป็นอริยทรัพย์อย่างแท้จริง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หล่อมว๊าก.....อิอิ
อยู่เชียงใหม่
หล่อขึ้นเป็นกองเลยนะ
หล่อมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ตามดูต่อจร้า
ไอดอล ผมเลยครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sushiii เมื่อ 2013-2-23 13:46

หน้าเข้ารูปมาก
ดูรูปน่าปกดูคุ้นๆ หล่อขึ้น ปลายจมูกดูพุ่งโด่งดีคะ
ทรงสวยมากเลยคะ
หล่อมากเลยครับ
โด่งกำลังดี
หน้าเป๊ะมาก
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-25 14:31:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้าบสำหรับคำชม
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-21 17:12:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เป๊ะมากคับ
เป๊ะมากจริงๆ
เหมือนเคยเห็นหน้าในทีวีเลยนะ
www.sompetchclinic.com

www.sompetchchiangmaisurgery.com

สมเพชรคลีนิค เพิ่ม สาขาที่ กทม. ถนนสุขุมวิท31(สวัสดี)
600 เมตรอยู่ทางขวามือ จากถนนเมนสุขุมวิท
เปิดต้นเดือนสิงหาคม 2556 จองคิวผ่าตัด โทร 085-1900990
www.sompetchclinic.com

www.sompetchchiangmaisurgery.com

สมเพชรคลีนิค เพิ่ม สาขาที่ กทม. ริมถนนรัชดา(ปากซอย13)
ห่างจากMRTห้วยขวาง ทางออก 4   100 เมตร
ขณะนี้เปิดแล้ว จองคิวผ่าตัด โทร 085-1900990
เหลา่กราม ทำคางทีใหนอะคับ
ทำคาง จมูก ปีกจมูก ตา ปาก ในวันเดียวกันเลยหรือเปล่าค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2012-11-2 08:31
ใดๆในโลกล้วนอนิจจัง

สังขารก็เช่นกัน ไม่ควรไปยึดติด ...

พี่ครับแสดงความคิดเห็นไม่เข้ากับกระทู้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้