ดู: 6795|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] แก้มเยอะ อยากหน้าเรียว

[คัดลอกลิงก์]
แก้มผมเยอะ ฉีดโบท็อกตัวไหน หมอไหน ดีคับ
แก้มเยะแนะนำฉีดmas fat ดีกว่าครับเพราะแก้มเป้นไขมัน
ผมแนะนำฉีดเมโส ของ SRS คับ ลดแก้มได้ตรงจุดสุดๆแล้วคับ ราคาก่ไม่แพง
ต้นฉบับโพสต์โดย akaravit เมื่อ 2011-9-25 20:00
ผมแนะนำฉีดเมโส ของ SRS คับ ลดแก้มได้ตรงจุดสุดๆแล้วคับ  ...

ราคาไม่แพงนี่ ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ
อยากรุ้ด้วย  ข้อข้อมุลด้วยคน
เมโส SRS เป็นของฝรั่งเศสคับ กล่องนึงมี10โดส ราคา 5,000 บาท  เวลาฉีดก่ฉีดเหมือนเมโสทั่วไปคับ
SRS ผลิตมาเพื่อลดไขมันที่เนื้อแก้มโดยเฉพาะคับ หลายๆคนชอบคิดว่าแก้มเยอะจะต้องฉีดโบท๊อกแต่ความจิงไม่ใช่นะคับ ต้องฉีดเมโสลดแก้มคับ  โบท๊อกฉีดเพื่อลดกล้ามเนื้อที่่คางเพื่อให้หน้าเรียวคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-25 20:17:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากหน้าเรียวเตต็มทีแล้ว โดนล้อว่าไอ้ซาลาเปาแล้วคับ
SRS ช่วยคุณได้คับ แก้ปัญหาตรงจุดสุดๆแล้วคับผม รับรองเลย :)
สงสัยแอดพินมาคุยก่ได้คับ 22609ee3 :)

แสดงความคิดเห็น

ผมไม่มีบีบี ขอเป็นเบอรืได้ป่าวคับ เบอร์ผม 0810769950 เน็ต  โพสต์ 2011-10-6 22:55
www.richyskincare.com เว็ปไซด์ผมเองคับมีสินค้าหลากหลายประเภท

รวมทั้ง Meso Fat และ Botox อย่าง SRS อยู่ที่ 4000.- เท่านั้น

11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-29 22:19:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-vบคุณทุกคนมากคับ
www.richyskincare.com เว็ปไซด์ผมเองคับมีสินค้าหลากหลายประเภท

รวมทั้ง Meso Fat และ Botox อย่าง SRS อยู่ที่ 4000.- เท่านั้น

แล้วได้ผลจริงมั้ย   แล้วจะฉีดที่ไหนเอ่ยแอบสนใจ
SRS Solution เมโส ลดไขมัน เหมาะสำหรับใบหน้าใช้ลดแก้มเยอะ คาง 2 ชั้น หน้าบาน ค่ะ

www.facebook.com/Qtieswhite
หาเพื่อนหารMeso Fat ตัว SRS Corporel ของฝรั่งเศส ครึ่งกล่อง 5 ขวด 2100 บาทจ้า สถานที่ฉีดอยู่แถววังหินค่าฉีด 1000บาท/ครั้ง
สนใจ เมลมานะ micky9986@gmail.com
ตอบกระทู้ mickeyJJ ตั้งกระทู้

แอบมาเก็บข้อมูลค่ะ  อยากลดไขมันที่แก้มเหมือนกัน แก้มเยอะมาก
กลัว ไม่มีคนรับฉีดอ่าดิคับบ  
อยากฉีดจัง
แก้มเยอะต้องฉีดเอสอาเอสค่ะ  ครั้งละ 1450 บ.  ลองเข้าไปดูรีวิวกวางได้ที่กระทู้ค่ะhttp://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1   มีรีวิวคนที่แก้มเยอะด้วย  ลองดูน๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้