ดู: 33258|ตอบกลับ: 111
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] เสริมจมูก+แก้หนังตาตก คิ้วตก แล้วทำตา2ชั้น ที่ v-plast clinic บางแสนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อนุชนะคะ
วันนี้มารีวิวให้ดูกันค่ะ ฝีมือหมอ พิชาญศักดิ์ V-plast clinic
ความจริงทำมา เกือบเดือนแล้วค่ะ แต่ไปรีวิวไว้อีกบอร์ดนึง...
เลยเอามาแชร์ให้เพื่อนๆในบอร์ดนี้ด้วยค่ะ

ของนุชทำตาสองชั้น แก้หนังตาตกคิ้วตก แล้วก็เสริมจมูก ค่ะ
พอดีเป็นพยาบาลอยู่โรงพยาบาลเดียวกับ อาจารย์หมอพิชาญศักดิ์ค่ะ เลยเข้าไปขอคำปรึกษา ได้คำปรึกษาดีมาก
เลยตัดสินใจทำค่ะ ใช้เวลาทำก็ไม่นานค่ะ 2 ชั่วโมงกว่าๆๆ  ออกมาบวมเป่งเลยค่ะ..55
ดูรูปค่ะ

เด๋วมาลงรูปเรื่อยๆนะคะ
สวยขึ้นเยอะเลยคร้า  เสริมจมูกราคาเท่าไหร่คร้า ^^
ว๊าววว นี่ขนาดบวมยัง น่ารักขนาดนี้ ถ้าหายบวมแล้ว ไม่กลายเป็นนางฟ้าไปเลยหรือครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับ หายไวๆ
บวมจริง หายเร็วเร็วนะคะ ของเราทำมาเมื่อวันที่ 3 ยังบวมเหมือนกัน
ขอให้หายบวมไว ๆ น่ะค่ะ

^^~
อีกไม่นานเกิน รอ
ความสวยก็จะอยู่กับเรา ไปตลอดค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-7 14:25:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ arimoae ตั้งกระทู้

พูดซะเขินเลยค่ะ..55
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-7 14:25:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ peungnoika ตั้งกระทู้

ทำที่ไหนมาคะ....เป้นไงบ้าง เอารูปมาให้ดูบ้างนะ
ทำกับคุณหมออาทิ เครือวิทย์ ค่ะ วันเสาร์นี้คุณหมอนัดดูจมูกถ้าคุณหมอแกะเผือกออก จะลงรูปให้ดูค่ะ หายเร็วเร็วเช่นกันนะคะ จะสวยสวยไวไว
ลงรูปเยอะๆค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-7 16:22:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ peungnoika ตั้งกระทู้

ค่ะรอชมนะ...ขอให้สวยเหมือนกันค่ะ..อย่าหยุดสวยค่ะ...55
สวยวันสวยคืนนะครับ
ค่ะจะลงรูปเยอะเยอะแต่ไม่รู้จะลงเป็นเปล่า 555
มารอชมรูปนะคะ...
หายไวๆนะคะ ประคบอุ่นบ่อยๆ หายบวมไวค่ะ
รูปก่อนทำน่ารัก กำลังมองเพลินๆๆ
พอรูปตอนทำ โต๊ะใจหมด ยังไงก็หายไวๆๆ น่ะจ๊ะ
รอดูนะคะ
ต้องสวยแน่นอน
กำลังหาข้อมูลแก้หนังตาตกอยู่เหมือนกัน อยากเห็นรูปปัจจุบันจ้ะ

แสดงความคิดเห็น

รูปที่ทำเป็นรูปประจำตัวPojai จมูกสวยดีค่ะ ชอบ  โพสต์ 2011-10-3 11:00
ขอรูปหน่อยจ้าคนสวย กะลังอยากแก้กะคุงหมออยู่
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-15 19:06:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ joely555 ตั้งกระทู้

หลังทำมันน่ากลัวขนาดนั้นเลยหรอคะ....555
แต่ก็นะ  
เรายังตกใจตัวเองเลย..บวมมาก..55
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-15 19:06:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pojai ตั้งกระทู้

เด๋วลงรูปตอนนี้ให้ดูนะคะ..
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-15 19:12:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพรูปนะคะ ตอนนี้จมูกเล็กลงเยอะแล้วค่ะ
ตายังบวมๆอยู่นิดนึง แต่ก็น้อยมาก ถ้าแต่งหน้าก็ มองไม่เห็นเลยค่ะ....

ติชมกันหน่อยนะคะ
ทำปากต่อเลยค่ะ
ก่อนทำชื่อลำใย.  หลังทำไหม่ ไหย ลำ ยุง เลย
สวยๆๆๆๆๆจ้ะ คุ้มเกินคุ้ม
ทำปากบางกับฉีดโบทอกกรามเพิ่มจะสวยและเป๊ะมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้