ดู: 2335|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] จมูกสี่เดือน ยุบได้อีกรึเปล่าคะ (มีรูปค่ะ)

[คัดลอกลิงก์]
ทั้งความโด่งแล้วก็ความกว้างของแกน

ทำกับหมอสุชาติ ดั้งแดงๆ ไม่หายสักที จะไปแก้ก็เสียตังอีกแระ
เลยจะรอดูทีท่าว่ามันจะยุบได้กว่านี้รึเปล่าอ่ะค่ะ

หมอแกเว่อร์ไปอ่ะ ทำอะไรชอบโด่งๆ เยอะๆมากๆ เกินกว่าที่คนไข้บอก
แท่งใหญ่ สูงไป ปลายเลยทู่ๆ บอกไม่ถูก

photo(3).JPG photo(2).JPG
โพสต์ 2011-9-4 16:47:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราว่าทรงสวยแล้วนะคะ แต่ถ้าเป็นเรื่องแดงๆต้องลองปรึกษาหมอดูนะคะ หมอคิดค่าแก้ไหมคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-4 16:51:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากให้มันโด่งหน้อยกว่านี้แกนเล็กกว่านี้อ่ะค่ะ
ปกติเราเป็นคนหน้าหวาน พอทำออกมาแข็งๆทื่อๆดุๆ ทุกคนบอกว่าก่อนทำสวยกว่าเลยเซ็งอ่ะค่ะ

ยังไม่ได้ไปคุยเลย คุยเรื่องบวมแดงมาสองครั้งแล้ว
หมอก็จัดแต่ยาแก้อักเสบมาให้ แสนแพง 500 กว่า
แต่มันก็ยังแดงอ่ะ

เบื่อจะไปหมอบอกต้องใช้เวลากว่ามันจะหาย กว่ามันจะเข้าที่
แต่ไปบวมแดงแบบนี้เราว่ามันผิดปกตินะ
โพสต์ 2011-9-4 23:55:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยดีนะคับ หมอแกทำสไตล์นี่แระ สี่เดือนอาจยังไม่ยุบดี เพราะสำหรับหมอสุชาติ บวมนาน กว่าจาุยุบก้อนาน หลังหกเดือนไปแล้วน่าจาดีขึ้นกว่านี้นะคับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-5 18:44:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่ะ ตกลงใจว่าจะรอครบปี ถ้าจมูกยังแดงและบวมๆอยู่ก็จะแก้ค่ะ กลัวอีกหน่อยทะลุ เราว่ามันคงโด่งและแกนหนาเกินไป เลยเป็นแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้