ดู: 2153|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] จัดฟันร่วมผ่าตัดเสริมจมูกเลยได้ไหมคับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมจัดฟันร่วมผ่าตัด อีกหกเดือนผ่าตัดแล้วจัดต่ออีกสิบเดือน อยากทราบว่าเสริมจมูกตอนนี้เลยได้ไหมครับ มีใครมีประสบการณ์บ้างครับ รบกวนสอบถามหน่อยคับผม
ผมจัดฟันเหมือนกันครับ ก้อไปเสริมกะหมอเฉลิมมา
ไม่มีปัญหาอะไร
2 เดือนกว่าแระ จมูกตรงแด่วเลย
แต่จัดฟันร่วมผ่าตัดมันคืออะไรหรอไม่เก๊ท ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-10 00:03:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือจัดฟันเพื่อผ่าตัดครับ ผ่าตัดกรามบนล่างและคาง ให้รูปหน้าได้สัดส่วนคับ จริงๆหมอบอกของผมปักหมุดดึงเอาก็ได้ แต่ผมขอหมอเองคับเพราะจัดฟันเฉยๆยังไงก็จะมีปัญหาฟันเคลื่อนออกเหมือนเดิมเพราะไม่ได้แก้ที่กรามและโครงกระดูกส่วนกรามของกะโหลกครับ เลยสงสัยว่าจาทำเลยได้ไหม เพราะรูปหน้าเปลี่ยนแน่นอนเลยคับ

คืออยากทราบว่ามีใครที่จัดฟันร่วมผ่าตัดเคยไปทำจมูกก่อนผ่าตัดหรือเปล่า ไม่กล้าถามหมอจัดฟันเขินอ่ะคับ เด๋วว่าจะไปปรึกษาหมอเฉลิมก่อน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้