เจ้าของ: ployyolp
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] สวยได้เลยชาตินี้ไม่ต้องรอชาติหน้า คนคนเดียวกันจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ Dr.Feelgood ตั้งกระทู้

ใช่ๆๆ เห็นมีข่าวบอกว่า แองจี้ ดัดฟันน้า  
สวยมากๆๆๆๆเลยคร้า สุดยอด
จัดฟันขั้นไม่ธรรมดา
สวยมากเลย

เก็บตังเยอะ ๆ ปัยทำมั้งดีกว่าทั้งหน้าเลย

แสดงความคิดเห็น

จมูกเป็นัยงไงบ้างคะ หายไปเลย มาอัพเดทหน่อยเร้ว รอๆๆค่ะ  โพสต์ 2011-10-23 10:31
ตอบกระทู้ clumsy ตั้งกระทู้

ตอนเย็นจะมาอัพหั้ยดูค่ะ

แต่จมูกมะเล็กสวยเท่าคุณนัตเลย

อิจฉาจัง ^^
ทำบุญชาติหน้า ทำหน้าชาตินี้
อยากทำแล้วสวยแบบนี้บ้างจัง
ดูจากโครงหน้าด้านข้างแล้วsheคงเจอเมโสแฟตและโบท็อกมาอย่างหนักหน่วงเพราะมันเรียวขึ้นแบบตอบๆเป็นv-lineแบบแหลมๆเหมือนช่วงกล้ามเนื้อกะไขมันแก้มsheที่มันป่องหายไป แต่จิงๆก็ไม่รู้นะคะว่าsheศัลฯมาหรือป่าวเพียงแต่ว่าเราเคยโบท็อกกะเมโสแฟตร่วมด้วยละส่วนช่วงหน้าvมานแฟ่บตอบแหลมๆคล้ายๆลักษณะนี้อะค่ะ^^ส่วนดั้งกะคางที่แหลมขึ้น ด้วยความเห็นส่วนตัวนะคะถ้าsheบอกมะได้ผ่านมีดหมอมาเลย ฟิลเล่อช่วยsheได้ค่ะ^^ + กะเทคนิคเมคอัพแบบโปรเฟสชันแนลอีกหน่อย^^ สรุปคือแท้จิงมีsheเพียงผู้เดียวเท่านั้นที่รู้อยู่แก่ใจว่าทำอะไรมาบ้าง(ไม่ว่าsheจะบอกสื่อว่าอย่างไรก็ตามแต่^^)..แต่ยังไงก็ขอชมจากใจค่ะว่าสวยมากจิงๆเปน I dolอีกคนนึงเลยทีเดียว อิอิ
น่าราาาาาาาาาาากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
สวยจังอ่ะ เเล้วเเบบใหนจะเข้ากะรุปหน้าเราน้ออ  ตื่นเต้นๆ
เพื่อนๆช่วยดูให้หน่อยได้ป่าวคะ
สวยม๊าก !! แบบต่างจากแต่ก่อนมากค่ะ
ชีไม่ได้ทำจริงๆหรอ โอ้ เป็นไปได้ไง
แล้วปากชีดูเล็กลง ชีได้ทำมั้ยอ่า
สวยมั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยอ่ะ..อยากสวยมั่งจัง
อยากทำมาแล้วสวยแบบนี้บ้างจังแงแง
ทำแล้วน่ารักกว่าเดิมเลยนะ
สวยมากจิงๆ ค่ะ
เดิมๆก็หน้าตาดีอยู่แล้ว พอทำทีเลยสวยมากกกกกก จากที่เราดูนะ คิดว่า ทำตา จมูก คาง จัดฟัน พวกดารานี้ทำแล้วชอบไม่ยอมรับ ไม่ใช่อะไรหรอกอยากให้เขาบอกเพราะเราจะได้ตามไปทำที่เดียวกับเขา555
ศัลยกรรมสร้างชีวิตใหม่จริงๆๆ
คนตั้งกระทู้ตั้งใจลงภาพดีคะ ชอบๆ มีเปรียบเทียบให้ดูด้วย
ทำแล้วสวย โชคดีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้