เจ้าของ: ohmiiz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีใครเคยแก้จมูกรูปชมพู่บ้างครับ (มีรูป)

[คัดลอกลิงก์]
โอมหล่อแล้ววว
จำลองการทำแบบเปิด ขูดเนื้อออก แล้วตัดยกปีก   ดูเป็นไงครับ ถ้าคิดว่าเจ็ง ก็ สู้ต่อไป

แสดงความคิดเห็น

แต่แบบจำลอง หล่อมากเลยนะครับ  โพสต์ 2013-5-22 21:26
แบบเดิม ไม่ต้องเสียตังก็หล่ออยู่แล้วน่า
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 23:36:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันตลกๆแฮะ 555555555555 อยากให้ปลายมันเชิดขึ้นิดหน่อย และก็ขยับปีกเข้านิดนึงอ่าคับ
โอม เทอจิงจังอะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 5555555555555555+
แต่ผมชอบจมูกแบบ จขกท มากอ่ะครับทำที่ไหนอยากทำบ้างอ่ะครับ ยังไม่ได้ทำเลยกำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่อ่ะครับ....... แนะนำ แนะนำ หน่อย ที่ไหนราคาเท่าไหร่
ไปทำยังคะ อยากเห็นจัง จมูกเราเหมือนชมพู่ เลยอยากไปทำมั่ง ^^

เราชอบแต่งภาะ เลยลองแตงเล่นๆมาให้ดู อย่าว่ากันนะ

ตัวอย่าง : เล่นๆนะ

แต่งภาพอันนี้ก็หล่อมากครับจมูกโด่งมาก  โพสต์ 2013-5-22 21:30
Photoshop จ้า ^^ @Face ถามได้เลย พีชก็ยังไม่เก่งหรอกจ๊ะ พอทำได้นิดหน่อย >> a-yoza@hotmail.com  โพสต์ 2012-3-6 19:20
ใช้โปแกรมไรแต่งอ่ะ...อยากลองแต่งมั่ง...รบกวนตอบด้วยน๊า  โพสต์ 2012-2-18 16:45
รูป After หล่อมากกกกกกกกกกกกกกก *0* แล้วเจ้าตัวไปทำยังเนี่ย อยากรู้ๆ  โพสต์ 2012-2-16 21:00
ชอบ after อ่ะเหมือนนายแบบเลย^^  โพสต์ 2012-1-24 01:32
อยากทำบางจังเลย
มีปัญหาเรื่องจมูกใหญ่เหมือนกันครับตกแต่งปลายจมูกมี หมอพีระ หมอ ศรัณย์ หมอฉันทัส ยังไงลองไปคุยดูครับผมว่าหมอคงให้แก้ไขแบบโอเพ่น.....
ปัญหาเดียวกันเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย a-yoza เมื่อ 2012-1-23 19:32
ไปทำยังคะ อยากเห็นจัง  จมูกเราเหมือนชมพู่ เลยอยา ...

อันเก่าก็หล่อ อันใหม่ยิ่งหล่อ ^^
ผมก็จมูกชมพูเหมือนกัน แต่จมูกไม่บานอะครับเรยไปเสริม ก็ดูดีกว่าเดิมครับ
แค่นี้ก้อหล่อแล้วคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
น่ารักเเร้วนะค้าบ
ที่จริงก็หล่อมากแล้วนะครับ
จริงอย่างแร็งงงงค่ะ  เราก็เนื้อจมูกเยอะมาก  เสริมแล้วดูจมูกโตขึ้นไปอีก หน้าจากหวานๆกลายเป็นแมนแฮนซัมเลย
ขนาดแม่ยังบอกว่าไม่น่าเสริมเลยยยย
จมูกรู้สึกไม่ค่อยสมส่วนอย่างแร๊งงงงง  ปลายปีนี้ว่าจะแก้เหมือนกันและคร้า
ถ้ารู้ว่าเนื้อจมูกเยอะ  จัดหนักเลยดีกว่าค่ะ  จะได้ไม่เสียเงินกะปิดกะปอย
ทำที่เดียวขอส่วนลดหน่อยถูกกว่าเยอะเลย   
ว่าแต่คลิปเนื่อจมูกเจ็บไหมค่ะ  
หมอไรคะ  จะไปทำบ้างๆๆ เพราะเราอ่ะ ดั้งแบบเน้เลย เท่าไหร่คะเนี่ย หมอไร ^^
เราก็จมูกชมพู่เหมือนกัน ที่เคยเห็นรีวิวในนี้แล้วทำจมูกชมพู่ให้เรียวเล็กได้ ก็มีหมอวีกับหมอชัยโรจน์อ่ะที่เข้าตาเรา
แต่ยังไม่เคยลองไปปรึกษาหมอดูเลย เก็บตังค์ก่อน อิอิ เพราะจมูกแบบนี้มันแก้ยาก ต้องทำหลายอย่าง เลยน่าจะแพงอ่ะนะ
ลองเซิร์จหาอ่านรีวิวดูก่อนก็ได้ พอจะมีบ้างอ่ะ

ขอบคุณคร้า  โพสต์ 2012-2-12 18:37
เราชอบของคนนี้มากเลย ลองอ่านดูนะคะ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=25775&highlight=%E0%B8%88%E0%B8%A1%E0%B8%B9%   โพสต์ 2012-2-12 13:58
อยากรู้เหมือนกันคร้า  โพสต์ 2012-2-12 12:28
นี่ก็หน้าตาดีอยู่แล้วนะ
จมูกเราก็เป็นชมพู่ มองตรงๆบานมากๆ  
เราตัดสินใจเอยู่เหมือนกันว่าจะทำที่ไหนดี แต่มีเล็งๆไว้แล้ว  
แต่.. เราว่าของ คุณ ohmiiz ดูดีแล้วน่ะ
เอาจริงๆคุณหล่อแล้วนะ ดูดีอ่า ไม่ต้องทำหรอกเชื่อผม
ต้องหาหมอดีๆๆหน่อย จขท หล่ออยู่แล้วจมูกทำได้ทรงดีขึ้นเมื่อไหร่หล่อสุดๆๆเป็นกำลังใจให้นะคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้