ดู: 11903|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอสุชาติ หมออื่นๆจะรับแก้ไม๊คะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2012-3-30 16:29:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก้ทำกะหมอส.ตอนนี้จะครบ1เดือนแล้ว  บวมมากออกไปไหนไม่ได้เลยค่ะ  จมุกดูใหญ่ ไม่เป็นทรงค่ะ  สงสัยเราแก้ด้วยเระทำยกเซ็ตตัดยกปีกด้วยค่ะ...แต่ทำใจไว้แล้วว่าที่นี่บวมนานมากกก...แต่เห็นของเพิ่ลนานๆยิ่งสวยค่ะ เรียวอย่างที่อยากได้  ทรงก้ชอบ  เลยตัดสินใจทำ...อีกอย่างค่ะ คันมากกก ไม่รู้เพราะอะไร เพิ่ลรู้ไหมค่ะ..
2#
โพสต์ 2013-1-31 03:30:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก้ทำที่นี่ หมอทำตรงสันให้โด่งมากเมินกะเทยเลยค่ะ รอจน8เดือนก้ไม่ได้ยุบลงไปมากเลย..เราเลยตัดสินใจให่หมอแก่ให้ใหม่ เอาช่วงระหว่างตาลงเยอะๆเลย ส่วนอื่นก้เมินเดิมค่ะ..ตอนนี้ใกล้จะ2เดือนเระที่แก้มา. ก้ชอบนะค่ะ แต่อยากได้โด่งก่านี้อ่ะท เรื่องบวมไนานจิงๆค่ะ ขนาดแก้นิดเดว ตอนนี้ยังบวมอย่เลยค่ะ.. แต่ทรงของคุงหมอจะทำเล็กๆเรียวๆดูหน้าหวานขึ้นค่ะ(ถ้าระหว่างตาไม่สูงมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้