ดู: 5490|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอความคิดเห็นเกี่ยวหมอศิริพรชัยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-9-23 19:40:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็ยังไม่มีปัญหาอะไรน่ะค่ะ 1 เดือนกับ 1 วันพอดี วันนี้โทรหาหมอเพราะปีกไม่ค่อยหุบ (จมูกสิงค่ะ เนื้อเยอะเลยดูบาน ๆ ใหญ่ ตัดปีกไปแล้วรูจมูกหายหมอไม่แนะนำ) อยากแก้หมอก็บอกว่าขอดูก่อน แต่เรื่องบวมน้อยช้ำน้อยก็จริงค่ะ แต่ชอบตอนแรก ๆ นะ เหมือนหน้าเปลี่ยนดีค่ะ ตอนนี้รู้สึกเหมือนไม่ทำไรเลย ตรงดั้งโด่งแต่ปลายเหมือนเดิม แต่ก็โอน่ะค่ะ เรื่องอะไรก็ต้องรอรอดูกันไป ที่แน่ ๆ คิดว่าคงไม่อยากทำรีวิวเท่าไหร่ ตอนแรกสงสัยว่าศิษย์หมอนี้ไม่ค่อยทำรีวิว ที่แท้พอปัญหาเคสหลุดเยอะ ๆ คนที่ลงรีวิวก็ถูกมองเป็นหน้าม้า (น้อยใจ) ตัดสินใจดูหลาย ๆ ที่ค่ะ ขอให้สวยกันถ้วนหน้าเน้อ+++
2#
โพสต์ 2011-9-23 19:49:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาเป็นว่าก่อนทำถามหมอหน่อยว่าถ้าไม่พอใจอย่างที่คุยกันไว้ อาจจะบอกไว้ว่าขอไม่สโลบมาก หรือขอสูงหน่อย ถ้าไม่เป็นไปตามที่บอกตอนแรกแก้ฟรีมั้ย (เอ...อยากรู้เหมือนกัน ตอนโทรถามหมอไม่ได้ถามว่าแก้ฟรีมั้ย)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้