ดู: 3334|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] นัดหมอบุญถิ่นแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้โทรไปนัดหมอบุญถิ่น ที่คลินิกบุญรัตน์
หลังจากศึกษาเคสของหมอบุญถิ่นในโพสต์หลายกระทู้ ก็ตัดสินใจจะไปเสริมจมูกวันที่8 ตุลา
รีบโทรไปนัดเลย กลัวคิวหมอจะเต็ม (คิคิ) พอดีปิดเทอมด้วย
พี่ๆ มีอะไรเพิ่มเติมช่วยบอกหนูด้วนะคะ
กำลังศึกษาอยู่เหมือนกันค่ะ คิดว่าจะไปทำของหมอบุญถิ่นเหมือนกัน แต่ยังตัดสินใจไม่ได้เลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-31 18:44:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จองไว้ก่อนเลยค่ะ (สนับสนุน)
เดี๋ยวคิวจะเต็มเอา คิคิ
ไปทำวันเดียวกันไหมค่ะ จะได้มีเพื่อนลุ้นด้วยกัน:)
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-31 18:50:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปทำวันเดียวกันไหมค่ะ จะได้มีเพื่อนลุ้นด้วยกัน:)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-31 18:52:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไป 8 หราคะ เราตามไปติดๆ 9 ตค คะ นัดไว้แล้วเหมือนกัน หวังว่าคงสวยกันทุกคน
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-31 19:37:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^^ ค่ะ เดือนตุลา นะคะ
ตอนนี้ก็หอข้อมูลเรื่อยๆ ไปก่อน
ขอให้โชคดีคับ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=24754

จากรุ่นพี่หมอบุญ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-8-31 19:57:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น่าห่วง><!  
13 ตุลานี้ ค๊า ^^
เรา 17 ตุลาจร้า  ขอให้สวยทุกคน
เรากะจะไปคลินิกหอพรุ้งนี้อ่า  จะไปขอคำปรึกษาจร้า  ไม่รู้ว่าคิวว่างป่าวสิ้นเดือนนี้  หุหุ
จองคิวนี่ ต้องไปให้หมอตรวจก่อนหรือป่าวค๊ะ ถึงจองคิวได้ เมื่อวานโทรไปจองคิว พนักงานไม่รับจอง บอกว่าต้องไปพบคุณหมอก่อน เราก้ออยู่ต่างจังหวัด กว่าจะได้ไปพบคุณหมอ กว่าจะได้จองคิว ไม่รู้เมื่อไรเรย

ไม่นะ  ตอนแรกก็โทรไปถามก่อนว่าคิววันที่เราต้องการว่างอยู่ไหม เหมือนของเรา ต้องการวันที่ 19 กย เจ้าหน้าที่ก็จะบอกว่าว่าง แล้วก็ถามว่าต้องการทำตอนไหน ยังไง ถามเกี่ยวกับเรื่องการแพ้ยา การกินวิตามิน และก็ได้คิวเลย มีด้วยหรอ พนักงานไม่รับจอง  หรืออาจจะเป็นไปได้ที่คิวเต็ม เพราะผ่านไปแถวนั้นในคลีนิค ไม่มีที่นั่งเลย คนเต็มมมมมมม
วันนี้ เราเพิ่งโทไปถามมา พนักงาน บอกว่าไม่ต้องจองคิว ให้มาทำได้ เรย น่ะ
..เอะยัง ไงกันร่ะเนี่ย เริ่ม งงร่ะ
แต่เราโทรไปจองเค้า ก็บอกเหมือน  คุณ  Tarnzah  บอกอะจ้า
ไม่เห็นบอกว่าให้ไปเลยนะ   สงสัยช่วงนี้คุณหมอว่างรึป่าว เลยไม่ต้องจอง ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้