12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: popular
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอเป็นลูกศิษย์ดั้งโด่ง ของ คุณหมอ ธนยศ อีกคนนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นกำลังใจให้อีกคนนะจ๊ะ คุณหมอทำจมูกสวยรับกับหน้าจัง มีรูป ก่อนทำไหมจ๊ะ ศิษย์สำนักเดียวกัน อย่างนี้ต้องให้คะแนนคุณหมอเต็ม 100 เพราะสวยๆทุกคน ( คอนเฟริม )
ได้เล่นมิวสิคด้วยอ่ะน่ารักนะคะ
เตรียมขอลายเซนต์ล่วงหน้าเลยดีไหมคะน้อง
น่ารักมากค่ะ  หน้าคมเลยย
ใช่น้องพลอยท่ีเล่นมิวสิคเพลงเศษดินของติ๊กชณัญอ่ะเปล่า ดูทุกวันที่ช่องทรูมิวสิค วันนี้ก็มีรีรันสัมภาษณ์พวกน้องๆนักแสดงด้วยน่ารักดี
น่ารักจังเลยค่ะ
น่ารักค่ะคุณน้อง
เห็นว่าเล่น MV ด้วยใช่มั้ย
แล้วพี่จะติดตามผลงานนะจ๊ะ
โห น่ารักสุดๆเลยคะ อยากเห็นรูป before จัง
มิน่า น่ารักจัง เล่น mv ด้วยนี่น่า
อัพเดทความสวยหน่อยค้า คนสวย เดี๋ยวพี่ก้อจะตามไปสวยกะคุณหมอ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้